" ดูไปด่าไป"ไสต์ อ .ก๋ง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 6 กันยายน 2013.

1. KikDee

KikDee Active Member

29 พฤษภาคม 2012
    รบกวนด้วยคนนะคะ

แบงค์ 50 คะ 2 C 9 1 1 0 7 4 6 คะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะ

ไม่ควรซื้อรถ ในปีนี้เด็ดขาด ดวงอุึบัติเหตุหนักเจ้าค้า เลย เมษาปีหน้าค่อยคิด ย้ายงานเดินทางไกลดีกว่าครับ นอกนั้น รวมๆ ยังโอ ขอเรื่องรถ ๆลา ๆ ในปีนี้พักไว้ก่อนเน้อ ..............
    ขอบคุณมากคะอาจารย์ เป็นกำลังใจให้คะ อย่าท้อนะคะ

2. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

FREE...! อ่านว่า ฟรี ! แปลว่า ไม่เสียเงิน หรือได้เปล่า หรือ ให้ด้วยสิเหน่หา ....

สร้าง แปลว่า การกะทำให้เกิด เริ่มต้นลงมือ ..............

บารมี แปลว่า กำลังใจ หรือ การเพิ่มสะสม ความดีให้จิตใจ ..............

รวมกัน การให้ของด้วยสิเหน่หา ไม่หวังอะไร และกระทำให้เกิด กำลังใจอันเปี่ยมล้น เพื่อการสะสมความดี ของจิตใจ อันงดงาม......................................

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กันยายน 2013
  3. ก๋ง สุญญตา

ส่วนคนที่เป็นหมอดู ขอความกรุณาอย่ามาดู ไม่งั้นญานท่านจะด้อยลงไป ตามตำราเขาห้าม ดูหมอ ให้หมอด้วยกัน ผมเตือนแล้วนะ ถ้าไม่เชื่อฟังจะโดนตัด สิบคะแนน และอาจมีผล ถึงการ ตัดสิทธิ์ต่างๆ ของ การเป็น ศิษย์ สำนักตักศิลา มหาเวทย์ เทพสามตา เตือนครั้งที่หนึ่ง .......... ถ้ากะทำอีกครั้งที่สอง จะ โดน ไล่ออกจาก ตักกะศิลา ทันที !...........

*******หมามเหตุ วัตถุประสงค์ ของการมาสร้างบารมีในครั้งนี้ คือ ต้องการ นักปฏิบัติ หน้าใหม่ๆ เพิ่มเพื่อการเรียนรู้ มาสร้างคนดีสร้างบารมีกัน ไม่ใช่ให้พวก ท่านมาสนุกโจ้งครึ้ม อะไรกัน คนที่จะเก่งได้ เป็นหมอดูที่สุดยอดได้ ต้อง ไม่รู้อะไร นอกจากความเป็นจริง และ ยินดี น้อมรับผลกรรมทุกอย่างที่เกิดโดยห้ามใช้ วิชาพยากรณ์ เพื่อให้ตัวเองหลบเลี่ยงกรรม เข้าใจแล้วนะ ................... ดังนั้น อย่าทำให้เห็นอีก เด็ดขาด และให้บอก ศิษย์ทุกคน ตามนี้ ..........****

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กันยายน 2013
  4. deawpayu

deawpayu เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2005
    ช่วยดูให้ด้วยนะครับ เกิด 16 ธันวาคม 2519 ขอบคุณครับ

5. phank

phank เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2008
    อ่านที่ อ. ก๋งบอกตาปริบๆ ฮ่าๆๆๆ

6. คนยโสธร

คนยโสธร เป็นที่รู้จักกันดี

พระที่ห้อยประจำครับ

อายุ 27 ปี

รบกวนอาจารย์ดูให้ด้วยครับ

หน้าที่การงาน ความรักกับคนที่กำลังคุยกันจะสมหวังไหมครับ จะเป็นยังไงบ้างครับ

ตอนนี้ทำงานอยู่ต่างประเทศ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      2.8 MB
      เปิดดู:
      45
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2013
  7. neltharion

neltharion เป็นที่รู้จักกันดี

ขอความเมตตาด้วยครับอาจารย์
    เกิด 28 กุมภาพันธ์ 2532
    ช่วงนี้จะเปลี่ยนงานดีไหมครับ ไปเป็นเซลล์ขายคอร์สออกกำลังกาย

8. bordintu

bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    ภรรยาสมัครสมาชิกพลังจิตแต่ยังไม่มีเมล์มาให้ยืนยันเลยยังเข้ามาโพสน์ไม่ได้ครับ ฝากดวงมาขอความเมตตาอาจารย์ก๋งครับ

เกิด พฤ 1 ธค 2526 ครับ
    เรื่องงาน เงินครับ เครียดครับหมุนเงินไม่ไหวไม่ทันครับ

9. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณอาจารย์ก๋งมากครับที่เมตตาชี้แนะให้ผม
    ขอให้สิ่งที่เกิดขึ้นกับผมในอนาคตเป็นตามคำทำนายที่อาจารย์ได้ให้ไว้ด้วยเถิดครับ [​IMG]

แต่ ประโยคที่ว่า ปีที่พลิกชะตา 58 ครับ ตั้งตัวได้ด้วย การค้า ที่ข้องแวะ กับโลหะพรรณ...........น่าลุ้นมากครับ คือผมทำงานประจำอยู่ไม่ได้ค้าขายหรือเปิดกิจการเอง ถ้าปี2558 เปลี่ยนจริงเนี่ยถือว่าชะตาพลิกแบบสุดๆจริง

10. dara1

dara1 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณมากค่ะ

11. ก๋ง สุญญตา

หนทาง พิสูจน์ ม้า กาลเวลา พิสูจน์คำพยากรณ์ ......โลกนี้ มีสิ่งที่ตอ้งการ พิสูจน์ที่สุึด คือ.............ตัวเราเอง .................

12. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุครับ

13. dewsin

dewsin สมาชิก

เกิด 7/6/2529 เวลา 03.55 น.

รบกวนถามเรื่อง การงาน และแนวทางการใช้ชีวิต ครับ

ขอบพระคุณมากครับ

14. ก๋ง สุญญตา

ภิษณัชย์รบกวนด้วยค่ะ 2 4 6 8 9

ขอบคุณมากค่ะ อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

จะมีโครงการใหญ่ๆ เกิดขึ้น กั้บคนที่เรารัก หรือ ครอบครัว ปีหน้ากุมภา รวยๆๆๆๆๆๆๆ เร่งบุญ ถวายตาลปัตพระ บาตรพระแสตนเลส และ เลี้ยงข้าวเด็กกำพร้าแค่นี้ ปีหน้าแจ้งเกิดครับ รวยทั้งผัวทั้งเมีย ครับ .......เลขดี 29 พระดี เสด็จกลับ เงินทองจะได้กลับมาเสียที ครับ ข้อห้าม อย่ากินเนื้อครับ

deawpayuช่วยดูให้ด้วยนะครับ เกิด 16 ธันวาคม 2519 ขอบคุณครับ

ขายอะไรไม่รู้ แต่ถ้าทำการค้า เปิดร้านขายยา หรือ ทำการค้าเครื่องมือแพทย์ รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับดวง เป็นดวงมหายา หรือ ดวงหมอ ครับ จะมีพลังการรักษาในตัว ไปเรียนนวดไว้ เสริมดวง หลังจากนั้นมา จะทำอะไรโคตรเฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เชื่อหรือเปล่าไม่รู้ๆ แต่ว่า ครู อยากจะ ลงมาช่วยคนครับ .....................

เกิด วันเสาร์ ที่ 5 มีนาคม 2526 ปีกุน เวลาประมาณ 8 โมงเช้ากว่า ๆ

ขอบคุณครับ

การงานที่มีตัวไฟฟ้าเป็นกำลังทำแล้วโคตรรวย มากๆ และในดวงจะเสียคนรัก สองคน คนที่สามถึงจะอยูกันยืด เพราะดวง เป็นดวงคนมีกิ๊ก ครับ ถ้าตัวเองเลิก มีกิ๊ก กรรมจบ ทำอะไรจะดีโคตรๆๆๆๆๆๆๆ ปล่อยนกเขาคู่นึงเป็นประจำ ถวายช้อนส้อม แค่นี้ ปีหน้า เมษางานดีเงินเดิน อนาคตไกล ผู้ไกลคนครับ ................

อาแบบนี้ดีกว่าเนอะ สามคนทีเดียวไม่ต้องพลิก ไปมา เดี๋ยวเจ้มา อวยอีก 55555555555555555

15. ก๋ง สุญญตา

จีบใครไว้จะได้สอย และเป็นเมียในที่สุด ตอนนี้ดวงคู่มาแล้ว งานการ จะย้ายปลายๆ เมษาครับ .............ถ้างานนั้นเกี่ยวกับพลังงานทำเลย เป็นมหาเศราฐี ครับ.....................

16. ก๋ง สุญญตา

ลาออก แล้วหางานใหม่ได้เลย จะมีคนมาชวนเปลี่ยนงาน เป็นหญิงขาวสูง แล้วออกไป หลัง พฤษภาคม ปีหน้า ได้งานแบบ ทำน้อย เงินเยอะ คอมเพียบ ครับ ไปไหว้หลวงพ่อโบสถืน้อย และ กรรมฐานวันละ 15 นาที ....

17. ก๋ง สุญญตา

รับปากไว้แล้วว่า จะผ่าตัดใหญ่ให้ครับ พรุ่งนี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ชัวร์ครับพอดี เพิ่งเคลียเรื่องพ่อจบ ....(เตือนด้วย )..............

18. ก๋ง สุญญตา

แจ้งว่า คนละ 800 บาท (เป็นการเก็บของ ทางค่ายลูกเสือ ไม่เกี่ยวข้อง กับข้าพเจ้าแต่อย่างใด ) สองคืนสามวัน ที่พักหรูนอนแอร์ อาหารฟรีครับ ................ ไปวันไหนก็ได้ ลงชื่อไว้ได้เลย กับสุดยอดกรรมฐาน ชั้นสูง และ ค้นพบจิต มีสเตป เป็นขั้นตอน มีแอดแวนเจอร์ ให้ลุ้น ไม่หน้าเบื่อ ฟังธรรมสดๆๆ และ ทอคโชว์สุดฮา ไม่ไปจะเสียใจ กับ กรรมฐานแบบสุดยอด ที่ หยั่งถึง ระดับญาณ ของตัวได้ว่า อยุ่ชั้นไหน เพื่อนๆ สนใจ ลงชื่อได้เลย ห้องนี้ครับ ..........................

19. ก๋ง สุญญตา

สู้เขาต่อไปไอ้มดแดง ..............................

20. neltharion

neltharion เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ neltharion
    ผมสงสัยนิดครับอาจารย์ คือให้ผมลาออกตอนนี้หรือหลังพฤษภาคมปีครับ ขอความเมตตาผมหน่อยครับ ขอบพระคุณมากครับอาจารย์