" ดูไปด่าไป"ไสต์ อ .ก๋ง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 6 กันยายน 2013.

1. dara1

dara1 เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ก๋งคะ ไปร่วมกรรมฐานมีค่าใช้จ่ายเท่าไรคะ วันศุกร์เข้าตอนเย็น ๆ ประมาณหกโมงกว่าได้ไหม รบกวนอาจารย์ตอบด้วยค่ะ เพราะทำงานหยุดแค่เสาร์ อาทิตย์ ค่ะ พอดีอยู่แถว นครนายก สนทริปกรรมฐานของอาจารย์ ขอบคุณมากค่ะ

2. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

ครั้งนี้ไม่รู้ครับ แต่ ครั้งหน้าไปไหว้เจ้าคุณนร แล้ว ได้ครับ ..............

3. ก๋ง สุญญตา

จะแจ้ง ค่าที่พักของค่ายลูกเสืออีกที ครับนอกนั้น ฟรีทุกอย่างครับ .........

4. ก๋ง สุญญตา

เงินไม่ใช่ปัญหา ทำบุญ ตามกุศลแต่ปัญหา มันอยู่ว่า เคทมันหนัก พลังไม่พอ รอวันสองวันจัดให้ ตอนนี้ พลังไม่แน่น กลัวไม่ชัวร์ จัด ให้พวกไอจามเป็นหวัดไปก่อนแล้วกัน ................

5. ก๋ง สุญญตา

จัดกลางก็พอ น้องชาย 555555555555555

6. ก๋ง สุญญตา

กรรมฐาน นั้น เรียนวันที่ 27 ถึง 29 กันยา แต่ ถ้าใครไม่สะดวก ไปวันที่ 28 ก็ได้ ไม่ว่ากัน ขอให้ไป นิดหน่อยก็ยังดี ดีกว่า ไม่ได้ไป ไปแล้วจะรู้ว่า ความนิ่งที่สุดยอดเป็นอย่างไร นั่งเอง เออเอง นั่งให้ตายก็ไม่ก้าวหน้า ของมันต้องมีคนชี้แนะนำก่อนครับ ไม่งั้นจะมีครูบาอาจารย์ไว้ทำไมครับ ................... ไม่ลองไม่รู้ อย่าเพิ่งเชื่อใครจนกว่าจะ ได้สัมผัสครับยินดี รับใช้ ผู้ใฝ่ดีทุกคน ครับ ................................

7. nuicub

nuicub Active Member

ช่วยดูให้หน่อยครับ
    เลขที่ชอบ 5 ตัว 1-7-4-4-9 ครับ
    ขอบคุณครับ

8. mam7734

mam7734 เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤษภาคม 2010
    รบกวนด้วยค่ะ ครอบครัว
    04072516

รบกวนของพี่สาวด้วยนะค่ะ ตอนนี้กำลังเดือดร้อนหนัก
    เรื่องการเงิน 11 มค ปีเกิดจิงๆ 2511 แต่แจ้งเกิด 2512 อ่ะ

โมทนาบุญทั้งหมดทั้งมวลค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กันยายน 2013
  9. DuchessFidgette

DuchessFidgette เป็นที่รู้จักกันดี

โอ้ย ของดิฉันตั้งแต่หน้าหนึ่งมันยังไม่ดูให้เลยคุณ เห็นเป็นงี้ทุกกระทู้เลย แบบว่า มันกระจอกไงดูไม่ได้เลยเฉไฉไปเรื่อย ใครจะกล้าไปจ่ายเงินดูจริง ขนาดตั้งกระทู้พลิกลิ้นไปทั่ว อย่าง ไอ้อาจารย์ที่ชื่อ กล้วยน้ำหว้า ศยาน้ำว้า ไรนั้นก็เหมือนกัน มีแต่พวกโกหกหลอกลวง

แล้วกระทู้ของไอ้หมอกระจอกพวกนี้มันชอบทำปิดหาย พอมันจะหนีตอบไม่ได้ ขี้เกียจมันก็ปิดหนีไปเฉยๆ เปิดหาหน้าเพจดูดวงยังไม่เจอเลย และคนเดียว ยูสเดียวแต่มีหลายชื่อ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กันยายน 2013
  10. ก๋ง สุญญตา

ครับตามนั้นเลยครับ ผมกะจอกครับ ผมดีใจที่ผมข้ามคุณมา นับว่าเป็นบุญของผมครับแต่ผมตอบสาเหตุให้ครับ หน้ามันวิ่งเร็ว พอกลับไปย้อนดู มันเหนื่อยโคตรๆ ครับผมก็แค่ให้คนที่สนใจ พยายามมาลงหน้าที่ผม ไม่ต้องย้อนกลับไปดูครับ ท่านเห็นไหมครับว่าคนมันเยอะขนาดไหน ผมก็ดูตามหน้าผ้า ไม่ได้เรียกร้องเก็บไร ใครบริจาคมา ก็เอาไปให้นักปฏิบัติธรรมกินมันผิดตรงไหน แล้วไม่มีอะไรเสียหายทั้งร่างกายจิตใจ และการเงินครับ ขอบคุณครับ ที่ แสดงความคิดเห็นในจิตใจคุณได้ดีเยี่ยมครับ หาหมอที่มันเก่งจริงๆ แล้วกันครับ มีเยอะอย่ามารอ ผม ไม่เก่งกะจอก กิ๊กก๊อกจริงๆ ครับ ฝีมือยังอ่อนหัดนักครับ และ ตลอดชีวิต ผมเล่นตัวเงินตัวทองอะไรก็แล้วแต่ ผมไม่เคย เล่นสองยูส มาช้านานแล้ว ใครๆก็รู้ครับ ขอบคุณครับ ที่แนะนำติชม ย้ำกันอีกครั้ง หน้ามันไปเร็วพอเราย้อนกลับไป เม้นปุป มันจะตีมาหน้าล่าสุด หากทำแบบนี้ สามวันก็ไม่จบครับ ก็พยายาม ย้อนแล้วแต่ บางทีมันเหนื่อยมากกว่าที่คนๆ นึงจะไหว ก็รอ หน้าล่าสุดขึ้นมาใหม่ แล้วตอบ มันเสียหายตรงไหนครับ การที่ท่านโพสใหม่ มันง่ายกว่าที่ผมย้อนกลับไปดูนะครับคิดดีๆๆ กวางต้องเดินหาบ่อน้ำ ไม่ใช่ให้บ่อน้ำเดินหากวาง ถ้าบ่อน้ำเดินหากวาง คือบ่อน้ำผี กินแล้วตายครับ.....................

11. ก๋ง สุญญตา

สถานะการเงินกำลังไหลลื่น อย่างมากมาย แต่ดวงมันอยู่กับที่ไม่ได้ ต้องออกเดินทางไปเรื่อยๆ ดังนั้นงานอะไรที่ ไม่อยู่กับที่ ติดต่องานข้างนอก หรือใช้รถเป็นการเดินทางงานนั้น ถูกโฉลกครับ หลังเมษาฮาวายนี้ มีลุ้น ย้ายงานหรือได้งานใหม่ครับ ถ้าอยู่เมืองนอกจะดีกว่าเมืองไทยครับ แนะนำว่า ช่วงนี้ถวายขาเทียม รองเท้าให้พระและเด็กผู้ยากไร้ แค่นี้ ปีหน้า มีสิทธิหยิบ ธุรกิจ ของตัวเองแน่นอนครับ ...............

12. ก๋ง สุญญตา

ขอ รายการเดียวดวงใครดวงมันชีวิตใครก้ชีวิตมัน กรรมของใครก้ต้องคนนั้นมาร้องขอครับ ยุ่งกันแล้ว มันไปเสวยกรรมร่วมหรือมี วิบากกรรมร่วมครับ ขออนุญาติ ตั้งกะทู้ใหม่แล้วกัน .............

13. พุทธรัตนา

พุทธรัตนา เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2008
    รบกวนอาจารย์ด้วยครับ
    ผมชอบเลข 3724 ครับ
    ขอบคุณครับ

14. ก๋ง สุญญตา

สิ่งหนี่งที่เป็นปัญหา ต้องระวังเพสตรงข้าม สร้างหนี้สินให้ปวดหัวรัญจวนใจนักการวิวาท ในหมู่ เพื่อนร่วมงานมากจริงๆ ปีนี้ เน้นๆ ไปที่ไหว้พระนอน ด้วยกล้วยอ้อยส้มครับ เพื่อให้ความเงียบ เรื่องเงียบเรียบร้อยดี ครับ ถามความดโดดเด่นการงานยังไม่มีแววครับ แต่ ว่า เรื่องการปฏิบัติ จะถึงจุด เห็นดวงนิมิต ประมาณ ฌาน2 แน่นอนครับ เพราะในดวงดาว ยิ่งปฏิบัติ ชีวิตยิ่งรุ่งเรือง ปีนี้ ทนๆ ไปนิดนึงแต่ มีนาปีหน้า รับรอง ด้วยเกล้าว่า สดใส แข็งแรงสดใสอย่างแรก คือ ติดต่อ กู้ หรือ ติดต่ออะไรไว้ สำเร็จครับ เห็นเหตุว่า มี การได้ที่อยู่อาศัย ดีๆๆ มั่นคง ปีที่พลิกชะตา 58 ครับ ตั้งตัวได้ด้วย การค้า ที่ข้องแวะ กับโลหะพรรณ .....................

15. ก๋ง สุญญตา

ขอสงวนสิทธิ์ที่จะข้าม ใครก็ได้ และเลือกตอบ ตามเนื้อนาบุญ และฟ้า ที่จะเปิดหรือกรรมจะปล่อยหรือไม่ หากมองเห็นว่ายังไม่ถึงวาระของเขา ขออนุญาติข้าม หรือผุ้ที่ประวัติ การดูดวง จากอ ท่านอื่นมาหมาดๆ ก็ข้ามทันทีนะครับ ..........จัดไป มาอวยกันอีกแย้ว ............ ดูปาย บ่นไปจริงๆ 55555555555555555555

**** พ่อตู อยู่ไอซียู จะตายห่าวันไหนไม่รู้ แอบ มาตอบให้ขนาดนี้แล้ว ก็ยังมาอวย กันอีก 5555555 จัดปาย ยูซุป"............

16. หนุ่มภูธร

หนุ่มภูธร สมาชิก

28 กรกฎาคม 2006
    ขอดูโดยใช้รูปถ่ายครับ อายุ 23 ปีครับ อยากให้อาจารย์ช่วยดูเรื่องงานให้ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      6.8 KB
      เปิดดู:
      196
  17. ก๋ง สุญญตา

ย้ำเงินไม่ต้องให้ ผมไม่ว่า ไร ให้ก็คือทำบุญ ให้น้อยให้มาก ไม่เป็นไร ไม่ให้ก็ไม่ว่าไร ตามความพอใจ ฉันทะ แค่นั้น แต่ในกรณี ที่อุปถัมค้ำจุน กรรมฐาน ถือว่า เป็นผู้มี บุญคุณต่อ เหล่านักกรรมฐาน จัดเต็ม !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เต็มอย่างไร เดี่ยวจัดให้ครับ 5555555555555555 โทษฐาน ............กะตุกอารมณ์ จิ๊กโก๋แต่เช้า 5555555555555555555 เชิญ ............ เครื่องร้อนแล้ว มาๆๆ วันนี้ ฉาย ล้างโทสะ หน่อย อุดส่าออมๆ มือ ไมอยากชักกะบี่ เพราะชักออกมาแล้ว ต้องได้เลือดกลับไป .......................... 55555555555555 เชิญ กะบี่ออกจากฝักแล้ว .................

A9741647-27.jpg ... แค่สามกะบวนท่า ก็ถือว่าข้า ให้เกียตริท่านแล้ว"...............................

18. ก๋ง สุญญตา

หน้าผากได้สัดส่วน แห่งความเมตตา และบ่งบอกถึงคลื่นสมองสีฟ้ามากกว่าสีแดงคือ ผู้ฝึกตนแล้ว ดวงตามีความหวังที่จะ ทำกิจการของตัวเอง หู บ่งบ่อกอายุว่ายืนยาว รุปหน้า บ่งบอกว่า อีกสามปีนับจากนี้จะได้ เป็น เศรษฐี มีทรัพย์มาก ถามงาน ตอบงานเลยว่า ถ้าปีหน้า ไม่ได้งานดี ไม่ได้งานกิ๊เก๋ มาด่าได้เลย นอกจากนี้ จะยังมีนารี มาอุปถัมป์ เพราะหน้าแบบนี้ ต้องมีเมียเก็บเงินเก่งๆ อยู่แล้ว รวย คู่ อวบขาวเจ้าเสน่ห์ พระที่ควรห้อย สังกะจาย สีนำโชค เขียวดำ เลขมงคล 89 ครับ ด้วยโครงสร้างในร่างกายเบี้ยว ที่ขาไม่สู้ดี น่าจะ เกิดจากอุบัติเหตุทางรถยนต์ เพราะดวงคุณแพ้ อุบัติเหตุรถ ควรเสริม หลวงปุ่ทวด ในคอ ท่านช่วยครับ นอกนั้นไม่มีไร บุญที่ควรทำ บิรจาคเงิน ทำหน้งสือกรรมฐาน แจกซีดีธรรมมะ สร้างแท้งคน้ำ และ กรรมฐานวันวันละ 15 นาที สวดอิติปิโสภควา แค่นี้ วันละบท กันยาปีหน้า ไม่อู้ฟู้ มาด่ากลางกะดานได้ครับ ......................

19. ก๋ง สุญญตา

[SIZE="6"[COLOR="Red"]]มารยาทที่ดี คือ ดูว่า หน้านี้คนเต้มแล้ว รอๆๆๆๆๆๆๆ ให้ตอบหมดก่อนแล้วค่อยมาลง ยิ่งลงมากๆ [/COLOR]หน้ามันไปไกลเกิน เปิด แทป สองห้องแต่เวลาตอบ มันก็ตีคืนกลับไปหน้าล่าสุดอยู่ดี ครั้นจะตอบหน้าเดียวหลายดวงจะงงงๆ แต่ เพื่อการไม่อยากให้ใครมาอวยพรแต่เช้าๆ จะ ตอบหน้าเดียว สามสี่ดวงแล้วกัน เรื่องจะได้เงียบเรียบร้อย รรจ 555555555555555555555................ จัดไปยูซุป "[/SIZE]

20. ก๋ง สุญญตา

โลกนี้ มีสี่สิ่ง คือ 1 คนรักเรา 2 คนเกลียดเรา 3 คนอะไรกับเราก็ได้ไม่เรื่องมาก .............. และสุดท้าย คือ ผู้อนัตตา เห็นทุกอย่างเป็นไปด้วยความเป็นปกติ ของความเป็นปุถุชน "..................เจริญธรรม

download (68).jpg