" ดูไปด่าไป"ไสต์ อ .ก๋ง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 6 กันยายน 2013.

1. อิจฉา

อิจฉา สมาชิก

รบกวน อ ก๋ง อีกครั้งค่ะ
    4 5 3 6 7
    เรื่องการเงินค่ะ ทำไมเวลาอยากทำบุญถึงได้ติดขัดจังแก้ไขยังไงคะ
    จะได้ทำงานประจำบ้างมั้ยคะ โชคลาภมีหวังรึป่าว จะได้ปฏิบุัติธรรมตามที่หวังมั้ยคะ
    พร้อมกับชีวิตครอบครัวค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

2. palungjai12

palungjai12 Active Member

13 มิถุนายน 2012
    เลขธนบัตร 5d2408133
    อาจารย์ช่วยแนะนำชืวิตให้หน่อยคะ ไม่มีรายได้เข้าเลยมีแต่รายจ่าย เงินเก่าจะหมดมั้ยคะ ก่อนสิ้นปีนี้จะขายที่ดินหรือบ้านของเพื่อนหรือครอบครัวได้มั้ยคะ ต้องทำวิธีใดที่จะทำให้ขายได้เร็วคะและอนาคตจะลำบากมั้ยคะ เมื่อไรการเงินจะดีขึ้นคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ

3. grilsfromrain

grilsfromrain Active Member

ที่บอกว่าจะได้เดินทางไกลหมายถึงไปต่างประเทศใช่ไหมค่ะ
    แล้วเมื่อไหร่อาจารย์จะเปิดดวงแบบดูดวงในอดึตคล้ายกับเล่าเรื่องนะค่ะไม่รู้เรียกว้าอะไรนะค่ะ อ่นหลายรอบแล้วเรื่องคนอื่นอยากอ่านเรื่องตัวเองบ้างคงจะสนุกดี

4. คนใฝ่ธรรมะ

คนใฝ่ธรรมะ สมาชิก

อ.ก๋งคะ หนู้ขอคำเเนะนำหน่อยค่ะ หนูอยากหมดทุกข์เรื่องนี้เสียที เรื่องเพื่อน ต้องทำอย่างไร
    ทั้งเพื่อนที่อยู่เเก็งค์เดียวกัน เพื่อนที่ต้องขึ้นวอร์ดฝึก เพื่อนในกลุ่มไม่ชอบ เหมือนเราไม่มีเพื่อนเลย เราต้องอยู่คนเดียว เหมือนเราโดนใส่ร้ายลับหลังยังไงไม่รู้ อยากให้ทุกอย่างมันดีขึ้นต้องทำอย่างไร หนู้เกิด 22 พค 2534 ห้อยพระพิฒเนศค่ะ เเล้วก็ต้องทำอย่างไรต่อไปให้เพื่อนรัก อ.รัก ช่วยหนูด้วยะคะ

5. srisansuk

srisansuk เป็นที่รู้จักกันดี

16 ธันวาคม 2009
    1 2 3 6 8 รบกวนด้วยครับ
    ชาย 44 ครับ ขอบคุณครับ

6. ท่านขุนอัฐ

ท่านขุนอัฐ Active Member

อาจารย์ถูกแบนแล้วครับ เกิดจากการอิจฉาริษยา ของคนที่หากินกับการขายของปลอมในเวป ทำให้เค้าสูญเสียรายได้ ถ้ายังสนใจที่จะดูดวงกับอาจารย์ก๋งเชิญที่เวปของเราครับ ถนนนิพพาน ยินดีตอนรับทุกท่าน ในส่วนตัวผมก็จะเลิกดูดวงในเวปนี้เหมือนกัน เพราะสิ่งที่เกิดขึ้นไม่ใช้ทางเราเริ่มก่อนเลยเป็นเพราะพวกเค้าเข้ามายั่วยุด่าทอเราก่อนพอเรา ตอบโต้ก็ฟ้องแอดมิน(ก็พวกเค้า)และมาแบนอาจารย์และศิษย์ในกลุ่ม ข้อหาไม่เคยแจ้ง เราไม่ได้ขายของปลอม เราไม่ได้บังคับใครซื้อ ทุกท่านที่อุดหนุนมาด้วยความเต็มใจ

7. Torami

Torami Active Member

ตามกระทู้ของ อ.ก๋งและลูกศิษย์มาตลอด เห็นมีแต่ อ.ก๋งถูกป่วนกระทู้ทุกครั้งที่ขายดี อยู่ๆ ก็โดนแขวนกระทู้ พอมีการสอบถามก็ ไม่แจ้งสาเหตุ แล้วทางผู้ดูแลแจ้งว่ามีการเตือนหลายครั้ง ดิฉันไม่เห็นมีการแจ้งเตือนอย่างโปร่งใสเลยสักครั้งเดียวค่ะ งง! มากๆ

มาเม้นในนี้ จะโดนปิดกระทู้มั๊ยนี่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 ตุลาคม 2013
  8. สืบชะตา

สืบชะตา สมาชิกใหม่

ตกลงเว็บนี้ มีจุดประสงค์เพื่อการค้าหรือไร?????

9. grilsfromrain

grilsfromrain Active Member

ัีฝากถามของเพื่อนด้วยค่ะ 3 มกราคม 2525 วันอาทิตย์
    วันเกิดสามีเพื่อนค่ะ 27 กรกฎาคม 2505 เกิดอเมริกา
    อยากถามว่าจะได้อยู่เมืองไทยนานไหมคะ กี่ปี่ค่ะ จะได้กลับไปอเมริกาไหม ถ้าอยู่เมืองไทยจะได้ซื้อบ้านเมื่อไหร่ แล้วอนาคตจะดีขึ้นกว่าเก่าไหม มีอะไรเกี่ยวกับสุขภาพสามีเพื่อนอยากจะเตือนหรือเปล่าค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      6.5 MB
      เปิดดู:
      69
  10. ท่านขุนอัฐ

11. Torami

แปลกดีมั๊ยค๊ะ โดนแบน แต่ได้คืนเงิน
    เป็นสิ่งหนึ่งที่แสดงว่าทางทีม อจ..ก๋ง กสิณน้ำ และโลกทิพย์ ไม่ได้ทำผิดกฎใดๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

12. ท่านขุนอัฐ

มีคนกล่าวไว้ว่าหาความจริงใจและซื่อสัตย์บนโลกไซเบอร์ไม่ได้ คำกล่าวนี้น่าจะเป็นจริง ในนี้มีทั้งพวกหน้าเนื้อใจเสือและพวกปากปราศัยน้ำใจเชือดคออยู่หลายคนแต่คนดีมีอยู่เยอะ ผมว่าเวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์เองว่าใครดีใครชั่ว สำหรับกลุ่มผมทุกคนจริงใจต่อกันเพราะพวกเราคือพี่น้องร่วมสำนัก กินข้าวหม้อเดี่ยวกันเรียนด้วยกันฝึกด้วยกันในหลักของความเป็นจริง จำไว้นะครับท่านที่ทำร้ายพวกเราท่านนั้นทำบาป ถ้าพวกเราหลอกลวงคนอื่นกรรมมันสนองพวกเราเอง ไม่ใช่มาใช้วิธีสกปรกทำกับเรา ที่ท่านทำเพราะเสียผลประโยชน์ พวกเรามีตัวตน มีที่อยู่แน่นอน อย่างร้านอาจารย์ก็มีที่ตั้งอยู่จริง ไม่เหมือนบางคนแอบอ้างว่าใกล้ชิดหลวงพ่อสรวง มีอะไรพิสูจน์คำกล่าวท่านได้บ้าง แน่จริงแสดงออกมา เส้นเกษาใครก็เอามาอ้างได้หาง่ายออก ใครเดือดร้อนเพราะกระทู้นี้ก็รีบมาแก้ไวๆ

13. Torami

อิชั้นว่าเขาคงไปก่อกวน ป่วนกระทู้ คนที่พวกเขาสงสัย ว่าจะเป็นศิษย์สำนัก สุญญาตา มากกว่านะค๊ะ

14. POTE_ALWAYS

POTE_ALWAYS Active Member

7 มิถุนายน 2013
    จะบ้าตายกับควายขี้อิจฉา กรรมของก๋ง ที่พูดจริงมากไป พวกเราศิษย์อาจารย์ขอไว้อาลัยแก่คนพวกนั้น