" ดูไปด่าไป"ไสต์ อ .ก๋ง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 6 กันยายน 2013.

1. วิศัลยา

วิศัลยา สมาชิก

พุธที่6 ก.ค. 2509 เวลา 1.20น หญิงคะ เมื่อไหร่จะมีอะไรดีขึ้นคะทั้งการเงิน การงาน ความรัก สามสี่ปีมานี้มันดิ่งลงเหวหมดทุกด้าน ยังมองไม่เห็นทางเลย ขอบคุณคะ

2. kerokc

kerokc เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องการงาน การเงิน อาชีพ ครับ 13 มิ.ย.17 รบกวนอาจารย์ด้วยครับ

3. Suwatchara

Suwatchara สมาชิกใหม่

เกิดวันที่ 19 ธ.ค. 2534 เพศชายครับ
    9 9 6 7 8

อยากรู้ว่าธุรกิจใหม่ที่คิดจะทำจะไปได้ดีมั้ยครับ ถ้าดี ภายใน 2-3 ปีนี้ เป็นไปได้ไหม ที่จะตั้งตัวได้ ความรักจะมีทิศทางที่ดีขึ้นไหมครับ หรือต้องทำใจ เนื้อคู่ผมเป็นคนยังไง ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับอาจารย์

4. ชธิษา

ชธิษา เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 22 มี.ค. 2534 เวลา 04.58

5. kkk23m

kkk23m เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเป็นชายเกิด เช้าวันเสาร์ 22 มี.ค.2518 ตี 1.05 น.แต่ตามบัตรปชช.เป็นวันอาทิตย์ 23 ครับ จะรบกวนสอบถามเรื่องงานครับตอนนี้ว่างงานอยู่จะได้งานทำเมื่อไรครับ และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ หรือพระที่ถูกโฉลกครับ รบกวนอาจารย์ด้วยนะครับ

6. poonaa

poonaa Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2012
    เกิดพุธที่ 7 มิย 2515 ตอนเช้า สมัครงานไว้พอสมควร มีเรียกสัมภาษณ์บ้าง รบกวนถามว่า จะได้งานทำ ทำงานได้ ไปทำทุกวัน และได้เงินจากการทำงาน เกิดขึ้นภายในเดือน กย นี้หรือไม่คะ ไม่นับรวมแค่ไปคุยหรือไปทำแค่วันสองวันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

7. คนแก้กรรม

คนแก้กรรม เป็นที่รู้จักกันดี

ผมโอนเงิน ไปร่วมทำบุญค่าอาหารนักปฏิบัติ 300 บาท เมื่อ 18 29 ขอบคุณ อ.ก๋งครับที่ช่วยตอบดวงของผม

8. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    โห้อาจารย์แบบนี้ผมขึ้นคานสิครับไม่เอานะครับ ช่วยแนะนำแบบที่พอจะทำได้ให้หน่อยสิครับ ขอบคุณครับ

9. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

เนื่องด้วยราศรีเกิดเป็นเทวดาจร งานที่ติตต่อข้างนอก ไม่อยูกับที่ กลางเแจ้ง หรือใช้รถ เป็นพาหะหากินดี มากๆๆ รวมกับเลขรถ ที่แปลง่า งานดี เมียรวยแล้ว บอกตรงๆว่า ปีนี้ ปลายๆ มีลาภ ครับและปีหน้า ได้รถใหม่ งานเลื่อนตำแหน่งหรือได้งาน เมีย จะรวยมากๆ ในปีหน้าครับ บุญที่ควรสร้าง หล่อพระหร้อมกันผัวเมีย ด้วย แหวนที่ใส่อยู่ครตับ..................

10. ก๋ง สุญญตา

ขึ้นคานดีกว่า ห้อยอยู่ใต้คาน เมียงเรียกอาว ................

11. ก๋ง สุญญตา

พลังแห่งคลื่นสมอง สีน้ำเงิน ไหลเวียนออกมา จนส่งข้ามคอมฯ แปลว่ามนุษย์ ผู้นี้ จะเก่งการศึกษา ถ้าเรียน อะไรต่อ แล้วแต่ กลับมาเมืองไทยแล้วรวย หรือ ศึกษาวิชาชีพ อะไรแล้วแต่ จะได้ทำในอาชีพนั้น พลังแห่งปัญญา แสดงถึง พลังที่จะหลุดพ้น และ ก้าวข้าม ถึง โสดาปัตติ เลย เจิรญธรรม ฝึกกรรมฐาน และ อ่านตำราเรียน ปีหน้า 1 รวยทางโลก 2 รวยทางธรรม เลือกเอาอันนึงก่อนแล้วกัน บุญที่ควรสร้าง นั่งกรรมฐานทุกวันและ ใฝ่คว้าหาความรู้ เมื่อรู้แล้วจงทำ เมื่อทำแล้วจงรัก เมื่อรักแล้ว จงรักเลย.................

12. ก๋ง สุญญตา

1เอามอไซด์ชนขวาขวา แก้เคล็ดดวงเอ็งเป้นดวงอุบัติเหตุ 2 ไม่ใส่เครื่องประดับทอง 3 สวดมนต์อิติปิโส 4เก็บขยะหน้าหลวงพ่อโสธร 5 แจกแว่นให้เด็ก สายตาสั้น ตามต่างจังหวัด ทุระกันดาร แค่นี้ ปีหน้า ไม่รวย คุณ อมขี้หมา มาพ่นหน้าผมได้เลย ครับ ............ ห้อยพระ หลวงปุ่ทวด อย่าเอาออกจากคอ ......................

13. ก๋ง สุญญตา

งานจะเปลียน ถึงอายุ 40 ตอน 40 จะแน่น และตั้งตัวได้ เงินๆทองๆ หลัง มีนาน่าจะดี และหาปู่ทวดมาห้อยคอ เสริมด้วยสิวลี และ กรรมฐานทุกวัน แค่นี้ หลังกันยาปีหน้า ได้ทำ อาชีพที่ไม่ต้อง เป็นลุกน้องเขา เพราะหยัง่งได้ว่า เป็นเจ้าของกิจการครับ ......................บุญ สวดมนต์ เจริญกรรมฐาน แล้ว ทำบุญโรงบาลส่งฆ์ แค่นี้ ปีหน้า มั่นคง..............(ก่ว่าเก่า )

14. ก๋ง สุญญตา

ขายอะไรไม่กล้าฟันธง แต่ ถ้าเกี่ยวกับยา หรือคล้ายยา หรือ เป็นกำลังบำรุง รวย .............เมีย อยากมีพลิกฝ่ามือ แต่ว่า ด้วยพลังกามในตัวมันมากไป ต้องลดลงนิดนึง คู่ ถึงอยุ๋กันได้ ครับ หรือหาคู่อายุน้อยๆๆ น่าจะชกกันได้ ดี ครับ .......... ขาวสวยหมวยเอกซ์ ครับ เนื่อคู่.............

15. ก๋ง สุญญตา

งานจะข้องแวะกับความบันเทิง เริงใจหรือ ดาราหรือ อุปกรณื ดารา หรือ ขับร้องฟ้อนรำ ประมาณนิเทศอ่าครับ ตุลา หลังวันที่ 23 ครับ บุญที่ควรสร้าง ถวายหนั้งสือสวดมนต์ แจกเครื่องเขียนให้เด็ก ไหว้หลวงพ่อโบสถ์น้อย แค่นี้ ตุลายิ้มออก ไม่ตอ้งวิจัยฝุ่นอีกต่อไป....................

16. ก๋ง สุญญตา

ตอ้งไม่ใช่ เซล หรือติดต่อภายนอก งานในร่ม และเกี่ยวกับการเงินหรือ บริการ หรือบริหารจัดการครับ งานได้ ................19 ตุลา ครับ ทำเลยใกล้บ้าน............... ถวายหนังสือสวดมนต์ ไหว้พระพิคเนส สนามจันทร์ นครปฐม เท่านั้น .....................

17. Suwatchara

Suwatchara สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากครับอาจารย์ ผมขอถามอีกนิด ต้องปฏิบัติต้องทำอะไร เสริม เพิ่ม อีกมั้ยครับ ชีวิตถึงจะดีขึ้น โปรดช่วยแนะนำผมด้วยครับ..

18. ก๋ง สุญญตา

เป็นตัวอย่างที่ดี และงดงาม ............300 บาทนี้ขอให้ท่านมี บ้าน300หลัง มีรถ 300คัน มีที่ 300ไร่ มีเงิน 300ล้านครับ .......... แต่ว่าจ่ายขนาดนี้ต้องผ่าดวง ตรวจกรรม ครับ พลังไม่พอ พรุ่งนี้ ครับ เตือนด้วย จัดหนัก จัดเต็ม............... เข้าไปซื้อพระห้องพระผมบ้างเน้อ ...................

19. ก๋ง สุญญตา

แม่นาค อยากกินผัดไทย .........ร้องเจ็บท้อง ลุกไม่ยอมออก .....พ่อนาค ช่วยซื้อผัดไทยด้วย ..................

20. ก๋ง สุญญตา

ห้องพระกะผม อยู่ในห้องร้องเรียนว่างๆ เข้าไป ช่วยซื้อกันหน่อยนะ ไม่แพงสวยดีถุก และตามโฉลกราศี ครับ ...........หาง่ายครับ เข้าไปห้องร้องเรียน ในห้องพระเจอเลย มีคนเดียวครับ .............. อุดหนุนกันหน่อย หรือ ไปให้กำลังใจกันก็ยังดี นะครับ .............. หนึ่งเสียงของท่าน คือสวรรค์ ของ ก๋ง ......................