ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ป้าน้องนา

ป้าน้องนา สมาชิกใหม่

17 กุมภาพันธ์ 2009
    เกิดวันพุธที่ 27 สิงหาคม 2523 เวลา 09.00
    1. หน้าที่การงาน
    2. ความรัก

2. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.พื้นดวงความรักไม่ค่อยดี ไม่ค่อยสมหวัง บางทีต้องอยู่ห่างกันจากกันไปเป็นเวลานาน คู่ครองเป็นคนมีฐานะดีมักเดินทางไปต่างประเทศบ่อยๆ
    2.การงานพื้นดวงมีหน้าที่ต้องรับผิดชอบสูง หรือกิจการขนาดใหญ่ งานมักได้รับความอุปถัมถ์จากผู้ใหญ่ แต่งานทำให้เป็นทุกข์และเครียดเนื่องจากบริวาร

3. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องบอกว่าสอบเมื่อไหร่ประกาศผลเมื่อไหร่ แต่ดูจากชะตาจรปีนี้ มักจะได้ในสิ่งที่ไม่ได้อย่างใจ ระวังจะมีปัญหาเรื่องเอกสารหรือหลักฐาน หรือถูกหลอก ความจริงการเรียนดี
    ส่วนติดที่ไหนไม่ทราบครับ ไปสอบที่ไหนละครับ

4. หน้ากากเสือ

1.เดือนพ.ย.ปีนี้ ไม่ค่อยจะส่งเสริม แต่ชะตาปีนี่ดีมาก จึงมีโอกาสได้ แต่ที่จะได้นี้มันบอกว่าต้องมีการย้ายถิ่นฐานหรือหลักแหล่ง หรือต่างจังหวัดซึ่งทำให้ต้องเครียดเรื่องย้ายหรือที่เรียนใหม่นี่แหละ ไม่รู้ว่าตอนนี้อยู่กรุงเทพหรือเปล่า
    2.คณะนิติก็เหมาะสำหรับคุณ ส่วนม.ไหน ก็ได้มังครับ ปีนี้บอกว่าหลักแหล่งที่จะอยู่มักใกล้น้ำ (ความจริงม.ธรรมศาสตร์ก็ติดแม่น้ำเจ้าพระยานะ) ผมว่ามีโอกาสได้สุงกว่าไม่ได้แล้วกัน

5. หน้ากากเสือ

ไม่รู้ว่าคุณจะโพสซ้ำๆกันทำไม มาป่วนกระทู้หรือ

6. หน้ากากเสือ

1.หลังวันเกิดไปแล้วจะไม่ค่อยดีนัก จะมีอุปสรรค อาจมีคู่แข่งที่มีฐานะดีกว่า อาจจะต้องร้อนอกร้อนใจเรื่องนี้ มีการถกเถียงกัน
    2.รายได้จะดีกว่าปีที่ผ่านมา อาจได้รับเงินก้อนหรือมีลาภผลจากทรัพย์สินพวกอสังหาฯ

7. หน้ากากเสือ

1.ถามเรื่องแม่ต้องเอาดวงแม่มาดูครับ แต่ดุจากดวงคุณ คุณมีโอกาสขายได้มากครับประมาณกลางปีนี้ อย่างไรต้องเอาดวงแม่มาดูครับ
    2. ปีนี้อาจจะย้ายได้ประมาณกลางปี จะลองขอดูก็ไม่เสียหาย ความจริงรับราชการปีนี้น่าจะดีสำหรับคุณ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2009
  8. panu_832

panu_832 เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2005
    อ้างอิง:
    <table border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="alt2" style="border: 1px inset ;"> ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panu_832 [​IMG]
    วันอังคาร 8 มีนาคม 2526 ตี 3.00 ที่ลพบุรี
    - แม่ผมกำลังทำนายหน้าขายที่อยู่ตอนนี้มีที่อยู่ที่หนึ่งอะครับ ไม่ทราบว่าที่นี้จะขายได้ไหมครับ เพราะถ้าขายได้จะได้เงินเยอะมากเลยครับทีนี้ จะได้สบายสักทีอะครับ แล้วเมื่อไรจะขายได้อะครับ
    - งานครับ ผมรับราชการอยู่ครับกำลังอยากย้ายกลับไปอยู่ใกล้ ๆ บ้านอะครับ ไม่รู้ว่าจะได้ย้ายหรือเปล่าครับ แล้วถ้าได้เมื่อไรจะได้ย้ายครับ
    </td> </tr> </tbody></table>
    1.ถามเรื่องแม่ต้องเอาดวงแม่มาดูครับ แต่ดุจากดวงคุณ คุณมีโอกาสขายได้มากครับประมาณกลางปีนี้ อย่างไรต้องเอาดวงแม่มาดูครับ
    2. ปีนี้อาจจะย้ายได้ประมาณกลางปี จะลองขอดูก็ไม่เสียหาย ความจริงรับราชการปีนี้น่าจะดีสำหรับคุณ
    <!-- / message --> <!-- sig -->
    *** ถ้างั้นขอเปลี่ยนจากถามเรื่องแม่เป็นเรื่องการเงินของผมเองได้ไหมครับ

9. คนดีเมืองหาดใหญ

คนดีเมืองหาดใหญ เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2007
    ขอดูด้วยครับ เกิด จันทร์20มิถุนายน2531 เวลา07.23 จะถามว่า
    1. ตอนนี้เรียนวิศวะ อนาคตจะมีงานทำที่มั่นคงมั้ยครับหรือจะได้เรียนต่อสูงกว่านี้มั้ย จะมีอะไรมาเป็นอุปสรรคหรือเปล่า
    2.อนาคตผมมีสิทธิ์จะมีบ้านที่สร้างขี้นมาจากน้ำพักน้ำแรงตัวเองหรือไม่ จะประสบความสำเร็จในด้านการเงินหรือเปล่า ขอบคุณครับ

10. หน้ากากเสือ

เด๋วพรุ่งนี้ตอบให้ครับ วันนี้กลับมาดึกแล้วล้าสมองดูไม่ไหวครับ

11. หน้ากากเสือ

เด๋วพรุ่งนี้ตอบให้ครับ วันนี้กลับมาดึกแล้วล้าสมองดูไม่ไหวครับ

12. หน้ากากเสือ

เกิดพ.ศ.อะไรครับ ปีนี้ใช่ไหม
    ผู้ชายหรือผู้หญิง ดวงนี้อนาคตเป็นเจ้าของกิจการใหญ่โต แต่การเงินไม่ค่อยดี หนี้สินระยะยาว คงเพราะหมุนเงินมาก มีที่ดินโรงงานอะไรทำนองนี้ อาจเกี่ยวกับโลหะ หรือรถยนต์ เป้นคนไม่ค่อยพูดหรือพูดไม่ค่อยดี พูดไม่เก่ง พูดแล้วเสียมากกว่าได้ ใจร้อนมากทำอะไรเร็ว แต่ก็ยั้งคิดได้ เก่งทางโลกทางธรรมก็รู้แต่คุมไม่อยู่ มีพฤหัสกุมลัคนา มีพระคุ้มครอง ปฎิภาณไหวพริบดี

13. หน้ากากเสือ

1.ปีนี้เหนื่อยหน่อย เพื่อนร่วมงาน การติดต่อต่างๆ แต่ก็ผ่านได้ เรื่องงานยังดีอยู่
    2.การเงินรายได้ประจำดี แต่ลาภผลไม่ดี และอาจต้องจ่ายมากกว่า มีเรื่องเสียเงินเกี่ยวกับบ้านหรือรถ ปีนี้ลาภผลไม่ดี แต่หลังวันเกิดไปแล้วลาภผลดีมาก

14. หน้ากากเสือ

1.เป็นพยาบาลก็ดี แต่คุณจะอยู่โดดเดี่ยว หรือต้องทุกข์เครียดค่อนข้างมาก ทนไหวไหม ถ้าคิดว่าสร้างบารมีก็ได้ อีกอย่างนึงเรื่องคู่ครองอาจต้องอยู่กันอย่างเครียดหรือบางทีมีเหตุต้องพรัดพรากจากกัน(แล้วแต่การกระทำในอนาคต)
    2.เรียนได้นะ แต่ถ้าเอาด้านพยากรณ์เก่งนี่ก็เพียงแต่กลางๆนะครับ

15. Ammmm

Ammmm สมาชิกใหม่

เกิด 12 พฤษภาคม 2534
    เกิดที่ อุบลราชธานี
    เวลา ไม่แน่ชัดครับ ประมาณ 1.00 น. ของ วันอาทิตย์
    อยากรู้ครับ ^^
    1. เรื่องคู่ครอง
    2. เรื่องหน้าที่การงานในอนาคต

ช่วยหน่อยนะคับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง.....(smile)
    ขอบคุณครับ^^

16. jeenus

jeenus เป็นที่รู้จักกันดี

22 มกราคม 2523 เวลา 02.05 น. จ.สงขลา
    - เรื่องการเงิน
    - การกระทบกระทั้งกับเพื่อนร่วมงาน

ขอบคุณ ครับ

17. หน้ากากเสือ

1.ปีนี้ก็มีโอกาสถ้าอยากได้จริงๆ แต่ที่ห่วงคือการขับรถรา กับเรื่องอุบัติเหตุ เลือดตกยางออก ระวังไว้นิดนึง โดยเฉพาะต่างจังหวัด
    2.ในปีนี้มีเกณฑ์เรื่องนี้แหละครับ ค่อนข้างแน่นอน

18. หน้ากากเสือ

1.มีโอกาสมาก คุณควรถามว่าคณะที่เลือกนี้จะดีไหม การเลือกคณะมาจากว่าคุณต้องการประกอบอาชีพอะไร เป็นทัศนวิสัยส่วนตัว ซึ่งคุณควรคิดเองก่อน
    หรือปรึกษาอาจารย์
    2.พื้นดวงความรักไม่ค่อยดีนัก เป็นรักที่ไม่มั่นคงมีผิดหวังอกหักบ้าง แต่คู่จริงๆก็มี อาจรับราชการ เป็นคนต่างจังหวัด สามารถอุปถัมภ์ค้ำจุนได้ มีทัพยืสินพวกที่ดินอสังหาฯ แต่ปีนี้ถ้ามีความรักก็คงเลิก

19. หน้ากากเสือ

1.ตามดวงคงต้องทวงถามโดยใช้ทนายความครับ จะออกมาดี และชนะ
    2.ปีนี้จะได้ทรัพย์สิน ก็ตามข้อ 1 นั่นแหละครับ
    3.มีหนี้สินระยะยาว หรือมีภาระผูกพันบางอย่างจะจบลงไม่เกินวันเกิดปีหน้า

20. หน้ากากเสือ

1. ช่วงพ.ค.ปีนี้มีโอกาสมากที่สุดครับ
    2.ปีนี้ก็ต้องเจอแล้วนี่ครับตามเกณฑ์ ใครไม่ชอบครับ คุณหรือเขา เรื่องแต่งงานคงได้แต่งแน่ไม่ต้องห่วง แต่ปัญหาคือว่าหลังจากเดือนมีนาอาจต้องห่างกันไปเนื่องจากงานหรืออะไรแล้วแต่ และอาจจะย้อนกลับมาอีกในช่วงหลังส.ค.หรืออีกกรณีหนึ่งคุณจะไปเจอคนที่เคยมีครอบครัวแล้วหรือคนเคยรู้จักมาก่อน พบกันที่หรือเนื่องจากการทำงานในปีนี้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้