ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. nnok0104

nnok0104 สมาชิกใหม่

21 กุมภาพันธ์ 2015
    ขอบคุณอาจารย์มากๆเลยค่ะ
    อนุโมทนาในกุศลครั้งนี้ที่ช่วยชี้แนะแนวทางค่ะ

2. เต่าเขียว

เต่าเขียว สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2015
    ขอบคุณอาจารย์ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มีนาคม 2015
  3. ฟาเยีย

ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007
    @PP

ตามดวงชะตา เป็นคนชอบสนุกสนาน ชีวิตมีความสุข มีเสน่ห์ต่อเพศตรงกันข้าม แต่ถ้ามีความรักง่ายๆ จะกลายเป็นคนเจ้าชู้ หลังจาก กค.58ไปแล้ว ถ้ายังอยากคบกันอยู่ก็คบได้ แต่ยังไม่ใช่ ต้องรอปี 60 จึงจะเจอ

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตา ไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครู่บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

4. ฟาเยีย

เมื่อทำนายท่านใดไปแล้ว ขอให้ท่านได้ เขียนกล่าวอนุโมทนาในกุศลนี้ด้วย เพื่อไม่ให้เจ้าของดวงชะตา ต้องติดค้างกรรมกับข้าพเจ้า ที่ได้ทำนายดวงชะตาของท่านโดย ไม่ได้คิดค่าครู แต่อย่างใด ถ้าท่านใดได้กล่าวแล้ว ....ก็ขอให้ ท่านโชคดี ผ่านพ้นอุปสรรคนาๆประการ มีแต่ความสุขความเจริญตลอดไป

5. pp99

pp99 สมาชิกใหม่

27 ธันวาคม 2014
    .

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตา ไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครู่บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ[/QUOTE]

6. ฟาเยีย

@ bbamb

ตามเกณฑ์ดวงชะตาในช่วงนี้ พื้นดวงเป็นคนฉลาด ช่างคิด แต่ถ้าลงมือทำอะไรมักมีอุปสรรค เหนื่อยก่อนจึงจะสำเร็จ โชคดีที่มีความสามารถทำอะไรได้หลายอย่าง หลายด้าน โดยเฉพาะงานที่ต้องใช้เครื่องไม้เครื่องมือ เช่นสมมุติ ทำร้านเสริมสวย เสริมความงาม หรือถ้าอยากเรียนแพทย์ ก็จะเป็นศัลยแพทย์ หรือทันตแพทย์ หรืองานด้านการติดต่อประสานงาน ปี58นี้ยังไม่ค่อยดี

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้ เป็นคุณเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครู บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

7. ning-2069

ning-2069 เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2010
    ส่งข้อมูลไปทางไลน์แล้วนะคะ Id: nicha.ning คะ
    ขอบคุณมากค่ะ

8. bbamm

bbamm สมาชิกใหม่

ขออนุโมทนาบุญให้กับอาจารย์ที่ช่วยให้คำปรึกษาค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มีนาคม 2015
  9. ฟาเยีย

พรุ่งนี้เย็นมาตอบให้นะคะ

10. ฟาเยีย

ยังมีใครที่ยังไม่ได้รับคำตอบแจ้งไว้หน้ากระทู้ด้วยค่ะ พรุ่งนี้มาตอบ

11. เต่าเขียว

เต่าเขียว สมาชิกใหม่

ชื่อ พัณณวรรณ ตันอุไร เกิด25 กพ 2534 เวลา 00.37
    อยากถามอาจารย์เรื่องความรัก มีดวงได้แต่งงาน มีครอบครัวไหมคะ
    เกิดมาไม่เคยมีแฟนเลย ^^

ขอบพระคุณอาจารย์มากๆเลยค่ะ
    ปล. หนูลืมไอดีพี่สาว มาโพสเพราะมีปัญหา
    ในการสมัคร ต้องขอโทษอาจารย์ด้วยนะคะ

12. ฟาเยีย

@ nini

ตามดวงชะตา ต้องหมั่นสวดมนต์ไหว้พระ ปฎิบัติธรรม สิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกปักรักษา เท่าที่สามารถจะทำได้ มีลางสังหรณ์ งานที่ทำควรเป็นงานที่เกี่ยวกับโรงงานอุตสาหกรรม หรืองานที่ใช้เครื่องมือ เครื่องจักร ยกตัวอย่างเช่น ถ้าแพทย์ก็ต้องเป็นทันตแพทย์ ให้บอกว่างานที่ทำดีหรือป่าว คุณก็ไม่ได้บอกว่าทำงานอะไร ก็ตอบไม่ได้ ว่าดีหรือยัง

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะ่ตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้ เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จ แด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

13. ning-2069

ning-2069 เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2010
    อนุโมทนาคะ
    ขอบคุณอาจารย์มากคะให้คำแนะนำ

14. กระเทียม

กระเทียม สมาชิก

ส่งข้อมูลไปทางไลน์แล้วนะคะอาจารย์ ชื่อไลน์ homdangjibi "หญิง" ขอบคุณค่ะ

15. ฟาเยีย

พรุ่งนี้เย็นมาตอบให้ค่ะ

16. ฟาเยีย

@ เต่าเขียว

ตามเกณฑ์ดวงชะตา เป็นคนอารมณ์ร้อน เอาแต่ใจตนเอง โกรธง่าย หายเร็ว คู่ครองต้องมีอายุน้อยกว่า หรือถ้าอายุเท่ากัน หรือมากกว่า มักจะต้องยอมตามใจ หรืออ่อนให้ มิฉะนั้นจะมีปัญหาระหว่างสองคน ต้องพยายามปรับปรุงแก้ไข สภาวะอารมณ์ตนเอง เพื่อไม่ให้มีปัญหาชีวิตคู่ในภายภาคหน้า

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ สาธุ

17. ฟาเยีย

เมื่อทำนายท่านใดไปแล้ว ขอให้ท่านได้ เขียนกล่าวอนุโมทนาในกุศลนี้ด้วย เพื่อไม่ให้เจ้าของดวงชะตา ต้องติดค้างกรรมกับข้าพเจ้า ที่ได้ทำนายดวงชะตาของท่านโดย ไม่ได้คิดค่าครู แต่อย่างใด ถ้าท่านใดได้กล่าวแล้ว ....ก็ขอให้ ท่านโชคดี ผ่านพ้นอุปสรรคนาๆประการ มีแต่ความสุขความเจริญตลอดไป

18. ฟาเยีย

@ หญิง

ตามพื้นดวงชะตา อารมณ์ร้อน ใจร้อนไม่ยอมใคร คิดมาก วิตกกังวล เรียนได้ทั้งแพทย์และเภสัช โดยเฉพาะแพทย์มาทางคลีนิคเวชกรรม เสริมความงามยิ่งดี

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะ่ตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ สาธุ

19. Superchok22

Superchok22 สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ ผมส่งรายละเอียดไปทางไลน์ แล้วครับ
    ขอบคุณครับ

20. fintreo

fintreo สมาชิกใหม่

ส่งรายละเอีนดไปทางไลน์แล้วนะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้