ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. กวาง12

กวาง12 สมาชิกใหม่

13 มิถุนายน 2014
    อาจารย์คะ ได้ฝาก PM ไว้เเล้วค่ะ

2. กวาง12

กวาง12 สมาชิกใหม่

13 มิถุนายน 2014
    ขอโทดค่ะอาจารย์ รบกวนอาจารย์นัดเวลาโทรจะสะดวกกว่าค่ะ ขอบคุณค่ะ

3. yaylukpat

yaylukpat Active Member

Pm ไปใหม่อีกรอบนะค่ะ เพราะไม่แน่ใจว่าเห็นหรือป่าว เพราะชื่ออยู่ด้านล่างขอความนะค่ะ

4. ฟาเยีย

ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007

ชีวิตจะเจริญรุ่งเรือง...และประสพความผาสุก...ต้องเริ่มต้นจากการรู้จักให้...(พระอาจารย์ไพศาล วิสาโล)

5. ฟาเยีย

ถ้าแจ้งเตือนหน้ากระทู้ ก็เห็นค่ะ แต่รอสักนิด ไม่ได้ลืม ตอบหลายทาง หลายคน ดวงบางดวงดูง่าย เห็นก็ตอบได้เลย บางดวงต้องดูละเอียดนิดนึงเพราะไม่ค่อยชัดเจน ต้องรอค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มิถุนายน 2014
  6. ฟาเยีย

@ yaylukpat

ตามชะตาเกิดของคุณ ชีวิตมักจะมีการเปลี่ยนแปลงกระทันหัน รวมถึงเรื่องที่อยู่อาศัย และที่ทำงานด้วย
    เรื่องงานต้องเดือนกรกฎาคมไปแล้ว ค้าขายได้ของสวยๆงาม ทุกชนิด ทำเป็นงานหลักได้ เสริมได้

ถ้าคำทำนายนี้ ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครู บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

7. ฟาเยีย

จะเข้ามาดูหน้ากระทู้เป็นหลัก แล้วจึงไปหาข้อมูลในพีเอ็มตอบให้ตามคิวค่ะ.(ตามที่ท่านส่งวันเดือนปีเกิด เวลาเกิด พร้อมชื่อสกุล ไว้ในพีเอ็ม) มาตอบ โปรดทราบ ถ้าใครไม่ได้แจ้งให้ทราบทางหน้ากระทู้ก็อาจจะตกหล่นค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มิถุนายน 2014
  8. ฟาเยีย

อ.นัดจันทร์ที่ 16 ตอนเที่ยง ตามเวลาที่ สวีเดนนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2014
  9. yaylukpat

yaylukpat Active Member

ขอบคุณค่ะ

10. ฟาเยีย

ที่สุดของความรัก...รักโดยไม่ครอบครอง..
    ที่สุดของการให้คือ...ให้โดยไม่หวังผล..
    ที่สุดของทานคือ...อภัยทาน..
    ที่สุดของคนคือ....การเป็นคนธรรมดา....ที่มีความสุข...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มิถุนายน 2014
  11. ฟาเยีย

การดูดวงเพื่อให้มีสติ ดูด้วยสติ เพื่อให้เกิดความไม่ประมาท และระแวดระวังภัย ในสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคต แต่ไม่ควรดูแล้วเกิดความวิตกกังวล ไม่สบายใจ กับสิ่งที่ยังไม่เกิดขึ้น เพราะถ้าเรามีสติ สร้างบุญกุศลสม่ำเสมอ เราย่อมผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้ด้วยดี.........

12. ฟาเยีย

ดูของตัวเองหรือดูของใคร อ.ไม่เข้าใจ

13. ฟาเยีย

@ Sita_a

ตามดวงชะตาขณะนี้ จนกว่าจะพ้นปี57 ยังไม่อยากให้เปลี่ยนงาน อดทนสักนิด อย่าใจร้อน หลังจากเดือนมิถุนายนไปแล้ว เดี๋ยวทุกสิ่งทุกอย่าง จะค่อยๆคลี่คลาย ไปในทางที่ดี ปลายปี 57 ค่อยมาปรึกษากันใหม่ ขอให้โชคดี

ถ้าคำทำนายนี้ ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ ....สาธุ

14. ฟาเยีย

อ.จะว่างตั้งแต่ 14.40-16.00 ตามเวลาในประเทศไทย โทรมาตอนนี้ได้เลยค่ะ

15. ฟาเยีย

เวลาทำงาน...ถ้าใจเราอยู่กับปัจจุบัน เราก็จะไม่ท้อ
    ให้เราคิดในใจว่า ฉันจะมีงานกี่สิบชิ้นรออยู่ก็ช่างมัน
    ฉันจะทำชิ้นที่กำลังทำอยู่นี้..ให้ดีที่สุด
    ฉันจะทำวันนี้...ให้ดีที่สุด
    ฉันจะทำชั่วโมงนี้...ให้ดีที่สุด ......(พระอ.ไพศาล วิสาโล)

16. ฟาเยีย

@ Nara 02

ตามดวงชะตาของคุณ....หลังจากเดือนมิถุนายนไปแล้ว จะมีคนเข้ามาในชีวิต คบหากันได้ แต่ยังไม่ใช่คู่ของคุณ คบหากันไปได้เรื่อยๆ ไม่มีปัญหาอะไรคบกันไปคุณก็จะรู้เองว่าใช่หรือไม่ คู่ของคุณ ลักษณะเรียบร้อย พูดจาสุภาพ รักสวยรักงาม ประมาณ ปี59 จึงจะได้เจอ

ถ้าคำทำนายนี้ ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครู บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

17. ฟาเยีย

การดูดวงเพื่อให้มีสติ ดูด้วยสติ เพื่อให้เกิดความไม่ประมาท และระแวดระวังภัย ในสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคต แต่ไม่ควรดูแล้วเกิดความวิตกกังวล ไม่สบายใจ กับสิ่งที่ยังไม่เกิดขึ้น เพราะถ้าเรามีสติ สร้างบุญกุศลสม่ำเสมอ เราย่อมผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้ด้วยดี.........

ตอบให้ตามคิวค่ะ...ส่งรายละเอียดส่วนตัวไว้ใน พีเอ็ม ถ้าใครไม่ได้แจ้งให้ทราบทางหน้ากระทู้ก็อาจจะตกหล่นค่ะ ก็เตือนด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2014
  18. ฟาเยีย

ต้นไม้ให้ ความร่มรื่น..แก่ชีวิต
    นกตัวนิด ให้เสียงเพลง...แก่โลกหล้า
    ดอกไม้น้อย ยังให้ความ....ชื่นบานตา
    แม้ต้นหญ้า....ก็ยังให้....อ๊อกซิเจน

แล้วตัวเรา เกิดมา ในโลกนี้
    ทำสิ่งดี ...อะไร ...ให้โลกเห็น
    กิน...กาม...เกียรติ เท่านั้นหรือ....ที่ทำเป็น
    ไม่ดีเด่น......กว่าบรรดา....ต้นหญ้าเอย...

19. ฟาเยีย

@ Laila

ตามดวงชะตาของคุณ งานที่ทำอยู่ก็เป็นงานที่มั่นคงและถูกโฉลกดีอยู่แล้ว แต่ต้องระมัดระวังเรื่องเอกสารการเงินไว้มากๆเลย ถ้าช่วงดวงชะตาเข้าเคราะห์ ่จะมีปัญหาถึงเป็นคดีความได้ เพราะตามพื้นดวงเดิมมีอยู่แล้ว อาชีพเสริมตามที่ปรึกษามาทำได้ค่ะ แต่จะให้เห็นผลทันทีเลยคงยากสักนิด แต่เลี้ยงตัวเองได้ จะให้ดีคือช่วงปี 60 ค่ะ

ถ้าคำทำนายนี้ ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครู บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ .....สาธุ

20. ฟาเยีย

@Bamboo

ตามดวงชะตาของหนู มีแน่นอนค่ะคู่ แต่ตอนนี้ยังไม่ใช่นะคะ อยากให้ตั้งใจเรียนดีกว่า ถ้าสนใจเรื่องอื่นมากกว่า ปีนี้อาจไม่ผ่านนะคะ เพราะจะมีปัญหาเข้ามาเยอะ รอดูคนที่เข้ามาช่วงปี59

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่ คุณครู บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้