ดูดวงฟรี ตอบทุกคำถามด้วยไพ่ยิปซี ขอแค่ 100 คนก่อนครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ลายกนก, 1 มีนาคม 2013.

1. ลายกนก

ลายกนก Active Member

3 พฤศจิกายน 2010
    1. ความรักช่วงนี้ดูเงียบเหงา เบือๆเซ้งๆ คงยังไม่ใช่เนื้อคู่กันหรอก
    2. คงไม่มีใครหรอก แต่คุณเองที่รุ้สึกเบือๆมากกว่า
    3. การเรียนถือว่าดีนะ มีโอกาสดีๆเข้ามา มีคนให้ความช่วยเหลืออยู่ พอจะเป็นที่พึ่งพิงได้ในเรื่องการเรียน
    4. มีฐานะดีขึ้นได้แน่นอน มากหรือน้อยอยุ่ที่ความพยายามของเราเอง

2. ลายกนก

1. ประสบความสำเร็จ ราบรื่นดี
    2. คุณต้องสุ้หน่อยนะครับ เพราะเขามีคนอื่นจีบอยู่เหมือนกัน
    3. สักวันจะเจอเองครับ ถึงเวลาที่เหมาะสม

3. ลายกนก

1. ยังไม่มีโอกาสครับ ทำที่เดิมไปก่อน
    2. ไม่ได้
    3. มีโอกาสได้เจอครับ

4. ลายกนก

1. มีโอกาสได้ไปนะครับ สองที่ให้เลือกด้วย
    2. ต้องระมัดระวังค่าใช้จ่ายให้มากๆ เก็บเงินไว้ก่อนที่จะใช้จ่ายอะไรออกไป คิดให้หนักในการใช้เงินแต่ละครั้ง อะไรไม่จำเป็นอย่าใช้เด็ดขาด
    3. ยังไม่มีความรักอะไร ยังเงัยบๆ
    4. งานช่วงนี้ยุ่ง วุ่นวาย โดยเฉพาะเอกสารสัญญาต่างๆต้องรอบคอบมากๆ

5. ลายกนก

1. มีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นแน่นอนครับ
    2. ยังเหมือนยังไม่แน่นอน เป็นช่วงที่การเงินยังไม่ชัดเจน ยังไม่ลงตัว จะได้เงินแล้วก็ยังไม่ได้สักที
    3. ได้ครับ ดีไม่ดีอาจได้กำไรด้วยซ้ำไป
    4. ไม่ได้คืนครับ จากไปแล้วไปลับไม่กลับมาอีก

6. ลายกนก

ยังไม่มีโอกาสนะครับ คงต้องรอเวลาอีกสักหน่อย

7. ลายกนก

1. คุณยังทำงานเรื่อยๆเปื่อยๆอยู่ ยังไม่จริงจังกับมันมากสักเท่าไหร่ ต้องทุมเทและตั้งใจจริงจังให้มากกว่านี้อีกหลายเท่า แล้วจะดีเอง
    2. ยังไม่มีนะครับ งานทีทำอยู่ก็ดีแล้ว แต่อยู่ที่คุณเองมากกว่า ตามที่บอกไปครับ
    3. มีได้แน่นอนครับ อยู่ที่ว่าพร้อมเมื่อไหร่ ตอนนั้นตัวคุณจะรู้เอง จะรวยไหมอยู่ที่ตัวเองครับ ไม่มีใครบอกได้หรอก อยูที่คุณเองที่ต้องจริงจัง ทุมเทมากๆๆกว่างานประทำด้วยซ้ำ
    4. คู่ครองเป็นคนเข้มแข็ง ดูมีอำนาจ เป็นคนเก่ง รุ้จักใช้สมอง

8. ลายกนก

1. ภายในปีนี้ได้แน่นอน
    2. ช่วงนี้การเงินดี มีกินมีใช้ มีดชคลาภได้จากผุ้หญิงค่อนข้างมีอายุ
    3. ภายในปีนีสำเร็จแน่ครับ

9. ลายกนก

ภายในปีนี้จะมีคนเข้ามาในชีวิต เข้ามาทีละสองคน คุณจะเลือกไม่ถูก รักพี่เสียดายน้อย

10. Mom0

Mom0 เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับ65...
    ญ. 28 มีสามี และลูก แต่ยังไม่ได้แต่งค่ะ

...ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.......
    1.ที่ดินของคุณพ่อ ขายไม่ได้สักที ติดขัดเรื่องไหนคะ
    2. อยากทำกิจการของตัวเอง เบเกอรี่ กับ ขายผลิตภัณฑ์สำหรับผู้หญิง อันไหนที่เหมาะ หรือมีอย่างอื่นเหมาะกว่าไม๊คะ
    3. คู่ครองติดเหล้า อยากให้ เบาหรือเลิกไปเลย จะช่วยเค้าได้ไม๊คะ
    ...ขอบพระคุณมากค่ะ...

11. kwanzy

kwanzy เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2013
    หมายถึงว่า มีบริษัทรับเราเข้าทำงานมากกว่า 1 ที่ หรอคะ ตอนนี้ยังไม่ได้งานค่ะ ก็มีติดต่อนัดสัมภาษณ์บ้างค่ะ แต่ยังไม่ทราบผล

12. poonaa

poonaa Active Member

8 กุมภาพันธ์ 2012
    ลำดับที่ 66
    ญ อายุ จะครบ41เดือนมิถุนายนนี้ มีแฟนคนไทยเลิกกันไปเจ็ดปีแล้ว ไม่ได้แต่งงาน ไม่มีลูก ตอนนี้โสด
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณกนก(ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาดหรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนายจะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง ขอถามว่า

1 สมัครงาน ตำแหน่ง secretary/admin ไว้กับบริษัทซอฟแวร์ แถว รพ เลิดสิน สีลมไว้เมื่อ 05/04/13 จะมีโอกาสได้รับการติดต่อ และได้เข้าทำงานด้วยหรือไม่ เมื่อไหร่
    2 สมัครงาน ตำแหน่ง part time secretary ไว้เมื่อ 01/04/13 จะมีโอกาสได้รับการติดต่อ และได้เข้าทำงานด้วยหรือไม่ เมื่อไหร่
    3 สมัครงานตำแหน่ง office worker ไว้กับบริษัททัวร์เกาหลี แถวลาดกระบัง 05/04/13 มีโอกาสได้รับการติดต่อ และได้เข้าทำงานด้วยหรือไม่ เมื่อไหร่ทราบผล
    4 ในเดือนเมษายนนี้มีโอกาสได้เงินหรือไม่ ถ้ามีจำนวนเท่าไหร่ ได้จากผู้ชายหรือหญิง
    5 เพิ่งได้คุยกับม่ายอังกฤษวัย 55 ปี ได้สองสามวัน คนนี้พอคบได้หรือไม่ เค้าเป็นอย่างไรบ้าง เป็นคนสูง 178 เซ็น หัวเถิกสูง ไม่อ้วน ฝรั่งผมดำ เป็นช่างถ่ายภาพ
    6 มีโอกาสมีคู่หรือไม่ เป็นคนไทย หรือต่างชาติ เมื่อไหร่ได้เจอ รูปร่าง ลักษณะ อายุ

ขอบคุณค่ะ

13. Me too

Me too สมาชิก

21 กันยายน 2010
    ลำดับที่ 67
    เพศหญิง อายุ 38 เต็มในเดือน ส.ค.นี้

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.......

1. ตอนนี้ตกงานอยู่คะ สมัครงานด้านเลขานุการและนำเข้า-ส่งออกไว้ จะได้งานเมื่อไหร่คะ จะได้เงินเดือนตามที่คาดหวังมั๊ยคะ
    2. คนรักเก่าจะกลับมาอีกมั๊ยคะ เลิกติดต่อกันไป 1 ปีแล้วคะ

ขอบคุณมากคะ

14. butterfly7777

butterfly7777 Active Member

5 กุมภาพันธ์ 2009
    ลำดำบที่ 68
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมใ้ห้แก่คุณลายกนก(ผู้ทํานาย) หากวาคําทํานายนั้นก่อให้เกิดความ ผิดพลาดหรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมาข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคําทํานายจะขอรับ กรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามวา.......
    1เงินค่ามัดจำจองทัวร์ที่ยกเลิกไป จะได้คืนมั้ยคะ ถ้าได้จะได้ครบมั้ยคะ คือได้รับแจ้งว่าจะเริ่มใช้คืนเดือนก.ค.แต่รู้กำลังมีปัญหา คือกลัวจะไม่ได้จังค่ะ า ซึ่งเงินถือว่าเยอะสำหรับเราค่ะ
    2 เรื่องคู่ค่ะ จะเจอหรือยัง และจะเป็นยังไงในรูปแบบไหน และควรทำอย่างไรคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 เมษายน 2013
  15. เศษธุลีในจักวาล

เศษธุลีในจักวาล เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากค่ะ

16. tatar-cu

tatar-cu เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 69

อายุ 31 ปี ย่าง 32 ปี เพศหญิง จดทะเบียนหย่าแล้วแต่ยังอยู่กินกับสามีเก่า มีลูกชาย 1 คน
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือ ก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง

ขอถามว่า
    1. ภายในสิ้นปีนี้จะได้เดินทางไปทำงานต่างประเทศหรือไม่ ถ้าได้จะได้เดินทางไปประเทศอะไรและเมื่อไหร่ แต่ถ้าไม่ได้ ควรจะทำงานหรือประกอบธุรกิจอะไรและจะได้งานเมื่อไหร่
    2. สามีเก่าที่อยู่กินด้วยกันเป็นคู่แท้หรือไม่ ถ้าไม่เป็นคู่แท้ จะได้พบคู่แท้ที่มีลักษณะอย่างไรและเมื่อไหร่

ขอบคุณค่ะ

ปล. ข้าพเจ้าจะไปทำบุญที่ตัวเองศรัทธาและอุทิศให้เจ้ากรรมนายเวร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 เมษายน 2013
  17. Patsasin

Patsasin สมาชิกใหม่

6 พฤศจิกายน 2012
    ลำดับที่ 70 ค่ะ
    เพศหญิง อายุ 35 ปี โสดค่ะ

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า..........
    1.ชายอายุมากกว่า 11 ปี ที่กำลังดูใจกันอยู่นี้ ใช่เนื้อคู่มั้ยคะ จะได้คบหาลงเอยกันมั้ยคะ
    2.ชายตามข้อ 1 ว่าจะสามารถเคลียร์ตัวเองได้ ภายในปีนี้มั้ยคะ
    3.เนื้อคู่ลักษณะอย่างไร จะได้เจอเมื่อไรคะ
    4.จะได้แต่งงานเมื่อไรคะ
    ขอบคุณค่ะ

18. nat thai

nat thai สมาชิกใหม่

ลำดับที่ 72 ค่ะ
    เพศหญิง อายุ 27 เข้า 28 ค่ะ แต่งงานแล้ว

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง

อยากรบกวนถามดังนี้ค่ะ
    ไม่ทราบว่าคนที่เราแต่งด้วยนี้ใช่คู่แท้เราหรือเปล่าค่ะ
    ตอนนี้มีปัญหากันไม่ทราบว่าเราจะกลับมาอยู่ด้วยกันได้ไหม
    เรื่องราวต่างๆจะจบลงในทางใดคะ
    รบกวนชี้แนะด้วยค่ะ

19. policeiron

policeiron Active Member

ลำดับที่ 73 ค่ะ
    เพศหญิงค่ะ มีแฟนแล้วค่ะยังไม่ได้แต่ง อายุ 26
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง

คำถาม
    1.อยากรู้เรื่องที่บ้านเช่าที่อยู่ตอนนี้ดีไหมคะกำลังจะย้ายไปอยู่ที่ทำงานจะเป็นไรไหมเขาว่าเจ้าที่
    แรงจะทำให้ผัวเมียเลิกกัน หรือว่าต้องทำธุรกิจส่วนตัวเพราะตอนนี้ทำงานด้วยขายของด้วยคะ
    2.อยากรู้เรื่องกุมารที่เอาไปทิ้งใต้ต้นโพด้วยค่ะว่าเขาเป็นไงหรือว่ายังตามหนูอยู่ และมีคนบอกว่า
    มีบางสิ่งบางอย่างคอยช่วยหนู อยากรู้ว่าคืออะไร ยังไงคะ หรือคือกุมารทองค่ะ
    3.จะมีลาภกับเขาบ้างไหมตั้งแต่ทำตามสัญญากับบางสิ่งบางอย่างเอาไว้หลังจากนั้นก็ไม่เคยมีโชคอีกเลยคะ

ขอบคุณค่ะ

20. mangmang

mangmang สมาชิกใหม่

ลำดับที่ 74 ค่ะ
    เพศหญิง อายุ 31 ปี
    คำถาม
    1.เรื่องคู่ไม่ทราบว่าคนรักเค้าจะกลับมาหาไหมหรือเลิกไปเลย
    2.เรื่องงานช่วงไหนจะได้งาน สมัครไว้ก็ไม่เห็นเรียก อาชีพที่เหมาะ
    3.อนาคตจะเป็นไปในทิศทางไหน เพราะรู้สึกว่าช่วงนี้อะไรก็แย่ไปหมด
    ขอบคุณค่ะ