ดูดวงฟรี ตอบทุกคำถามด้วยไพ่ยิปซี ขอแค่ 100 คนก่อนครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ลายกนก, 1 มีนาคม 2013.

1. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

ข้ามผมไปหรือเปล่าครับรบกวนด้วยครับ หากไม่สะดวกไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

2. poppop_127

poppop_127 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2012
    ลำดับที่ 59
    หญิง 26 โสด
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า..........
    1.ตอนนี้มีปัญหาเรื่องศัลยกรรมริมฝีปาก เป็นศัลยกรรมที่พลาด เคยแก้ไขมาแล้วครั้งนึง แต่พังกว่าเดิม อยากถามว่าภายในปีนี้จะได้เจอหมอที่ช่วยแก้ไขได้ไหม? ผลจะออกมาดีไหมคะ? คล้ายปากธรรมชาติก่อนศัลยกรรมไหม?
    2.กับแฟนที่เลิกกันไป มีโอกาสจะได้กลับมาคบกันอีกไหม?

ขอบคุณมากๆนะคะ

3. yumitaiki8

yumitaiki8 สมาชิก

26 ธันวาคม 2012
    ลำดับที่ 60
    อายุ 31 ปี เพศหญิง โสด

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง ขอถามว่า
    1.แฟนข้าพเจ้าที่คบกันมา 9ปีกว่านั้น นอกใจไปคบคนอื่น เพิ่งเลิกกันไป จะได้กลับมารักกันและได้แต่งงานครองคู่กันไหมค่ะ
    2.เงินที่แฟนข้าพเจ้านั้นรับปากกับแม่ของข้าพเจ้าว่าจะให้ จะได้ตามที่บอกหรือเปล่าค่ะ
    3.รถที่แฟนข้าพเจ้าซื้อในชื่อของข้าพเจ้าแต่แฟนนำไปใช้งาน รับรถวันที่ 30 มกราคม 2555 นั้น จะมีปัญหาอะไรหรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

4. betagenb

betagenb สมาชิกใหม่

ลำดับที่ 61
    อายุ 33 ปี เพศหญิง สมรส

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง ขอถามว่า
    1.ข้าพเจ้าจะมีโอกาสเปลี่ยนงานที่ทำอยู่ในช่วงนี้ หรือสอบบรรจุข้าราชการในไม่กี่เดือนข้างหน้านี้ได้ไหม
    2.หน้าที่การงานของครอบครัวข้าพเจ้า ที่สามีกำลังทำอยู่กำลังมีปัญหา จะผ่านพ้นไปได้ไหม และยังทนทำไปเผื่อวันข้างหน้าจะกลับมาดีได้ไหมคะ
    3.เพื่อนที่เคยสนิทมาก ผู้หญิงอายุน้อยกว่า 3ปี จะกลับมาสนิทใจกันอีกไหม ควรจะคบเขาต่อไป หรือเขาจะห่างกันไปตลอด

ขอบคุณมากนะค่ะ

5. wed_dec

wed_dec สมาชิก

ลำดับที่ 62
    อายุ 31 ย่าง 32 เพศ ญ โสด
    1. อยากขายบ้านปีนี้มีเกณฑ์ขายได้ไหมคะ
    2. ความรัก เนื้อคู่ เจอหรือยังคะหรือจะพบเจอเมื่อไหร่ ลักษณะเป็นอย่างไร
    3. หลังจากนี้ไปมีเกณฑ์จะโยกย้ายงานไหมคะ

ขอบคุณล่วงหน้ามากค่ะ

6. ลายกนก

ลายกนก Active Member

3 พฤศจิกายน 2010
    1. สามารถทำได้ครับ
    2. ไม่ทราบว่าลูกตอนนี้เรียนชั้นไหนครับ แต่ดูถึงเวลานั้นลูกอาจไม่อยากเข้าที่นั่นก็ได้ อาจอยากอยู่ที่เดิมมากกว่า
    4. ไม่มีปัญหาอะไร

7. ลายกนก

1. มีเกณฑ์ได้ครับ ได้งานที่เกี่ยวข้องติดต่อพบปะผู้คน เกี่ยวข้องกับต่างประเทศ
    2. สุขภาพย่ำแย่มากเลยนะครับ ให้ทำบุญเยอะๆ รักษาศีล ปฏิบัติธรรม และอุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรของยายมากๆ และทำใจยอมรับการเปลี่ยนแปลงที่จะเกิดขึ้นในอนาคตไว้บ้าง

8. ลายกนก

1. เลิกกันไปแล้ว ก็ปล่อยเขาไปเถอะครับ เด๋วก็มีคนใหม่เข้ามาหาคุณเอง ดีกว่าเก่าด้วย คนไม่ดีไม่ควรคิดถึง

9. ลายกนก

1. ความรักกับคนนี้ยังลมเพลมพัด เหงาๆหงอยๆ คุณเองก็ยังดูเหมือนโลเล ไม่ค่อยแน่ใจอะไรเท่าไหร่นักด้วย
    2. เซ้งได้แน่นอน เหมาะกับงานที่เกี่ยวข้องกับเด็ก เช่นขายขนม สินค้าเด็ก สถานรับเลี้ยงเด็ก
    3.อีกสักพักจะค่อยๆมีรายได้เข้ามาครับ แต่ต้องใช้เวลาสักหน่อยถึงจะมีฐานะมั่นคง ต้องค่อยๆสร้างเนื้อสร้างตัว

10. ลายกนก

1. ตอนนี้ยังต้องรอไปก่อนนะครับ
    2. การเงินนี้หมดไปกับเรื่องสิ้นเปลืองเยอะไปนะ มีไอเดียอยากทำนั่นทำนี่ แต่ไม่ลงมือทำอะไรสักที ถ้าไม่ทำอะไรแล้วจะมีได้อย่างไร
    3. หาแฟนให้ได้ก่อน แล้วจะมีตามมาเอง

11. ลายกนก

1. ช่วงนี้มีโอกาสได้งานใหม่นะ ได้มาแบบไม่คิดว่าจะได้
    2. ตอนนี้ยังไม่มี ถ้ามีตอนนี้ก็ยังไมดี
    3. ยังไม่มีโอกาสช่วงนี้นะ ถึงสมัครไปที่ไหนก็ยังดูเงียบเหงาไม่ได้รับคำตอบ

12. ลายกนก

1. อันนี้ไม่แน่ใจนะ ดูนะเป็นคนมีตำหนิ มีคู่มาแล้วแล้วเลิกกัน หรืออาจเป็นหม้ายประมาณนี้
    2. ได้
    3. เหมาะกับงานพัฒนาโครงการ หรือพัฒนาด้านอสังหา

13. ลายกนก

1. ช่วงนี้อาจต้องดิ้นรนให้มากหน่อย ต้องพยายามอย่างสูงในการพาธุรกิจให้รอด
    2. เด๋วก็ได้เจอเองแหละครับ สร้างเนื้อสร้างตัวให้มีความมั่นคงก่อน

14. amanozaa

amanozaa สมาชิกใหม่

ลำดับที่ 63
    ชาย 25 โสด
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า..........

1.ภายในสามเดือนนี้จะได้งานที่อยากทำไหมครับ ตกงานมาเกือบปีแล้วเพราะอยากทำงานที่อยากทำเลยค่อนข้างเลือกครับ คือถ้าปีนี้ไม่ได้คงอะไรก็จะทำไปก่อนแล้ว
    2.ผมมีโอกาสได้บ้านหรือคอนโดไหมครับในปีนี้
    3.ที่ดินที่บ้านตั้งใจว่าจะขายจะขายได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

15. Thrinai

Thrinai เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ

16. nut1319

nut1319 เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 15 ต่อค่ะ

หมายถึง...คนที่คบ และอยู่ด้วยกันตอนนี้ค่ะ...

:cool:

17. kiwiwi

kiwiwi สมาชิกใหม่

ลำดับที่ 64
    อายุ 21 ปี เพศหญิง โสด

"ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง ขอถามว่า.........."
    1.หลังจบป.ตรี ปี2557 จะได้ทำงานอะไรต่อค่ะ
    2.หนูจะได้เข้าวงการบันเทิง เป็นนักแสดงตามที่ตั้งใจไว้ไหมค่ะ
    3.แล้วจะได้เริ่มเข้าเต็มตัวประมาณช่วงไหน จากทางไหนค่ะ

18. ลายกนก

1. เรื่องเลิกกันนี่คงดูให้ไม่ได้ จะคบต่อหรือจะยังไงก็ใช้หัวใจและความรุ้สึกต้ดสินใจเอาเอง
    2. การงานตอนนี้ถือว่าดี เป็นช่วงเริ่มต้นของการทำงานใหม่ๆ ต้องพยายามหน่อย
    3. คนที่จะเป็นคู่กันได้ต้องมีบารมีเสมอกันอยู่แล้ว ถ้าคนที่คบอยู่ตอนนี้ไม่ใช่เด๋วก็ต้องมีเหตุให้เลิกกันไปเอง
    4. ตอนนี้ทำงานนี้ไปก่อนดีกว่า ให้มีหลักฐานมั่นคงก่อน แล้วรอจจังหวัะที่เขาเปิดสอบครู ก็ลองไปสอบดู ส่วนกลับไปที่ภูมิลำเนาแน่ใจหรือเปล่าว่ากลับไปแล้วจะมีงานให้ทำ ตอนนี้มีงานให้ทำก็ทำไปก่อนดีกว่า กลับไปแล้วไม่มีเงินไม่มีงานจะยิ่งเดือดร้อนกว่าเก่าอีก

19. ลายกนก

1. ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้งานหรือยัง มีติดต่อเข้ามาแล้วหรือยัง ช่วงนี้จะมีงานติดต่อเข้ามานะ มากกว่า 1 ที่ ต้องเลือกเอาว่าจะทำที่ไหนดี
    2. ไม่ได้ ไม่ควรลงทุน หรือเสียงโชคลาภใดๆทั้งสิ้น จะสูญเงินไป
    3. ธุรกิจที่เหมาะควรทำเกี่ยวกับงานที่ใช้ปากเป็นหลัก เช่น เซลล์ AE PR ทำอีเวนท์ เป็นต้น
    4. คำถามกว้างมาก ถ้าหมายถึงตลอดชั่วชีวิตนี้จะไปเที่ยวไหม ก็ต้องตอบว่ามีโอกาสอยู่แล้ว

20. ลายกนก

1. ความรักช่วงนี้ไม่ค่อยดีนัก ขาดๆเกินๆ ห่วงแต่หาเงิน
    2. ถ้าหากว่าคุณชอบคนนี้อยู่ จะไม่สมหวังกับคนนี้ แต่จะมีอีกคนเข้ามาแทน
    3. คุณเป็นคนเก่ง มักสามารถแก้ไขปัญหาต่างๆได้ด้วยสมอง การงานคงได้มีโอกาสขยับขยายในทางที่ดี
    4. หุ้นกับเพือนดีแล้ว อย่าทำคนเดียว