ดูดวงฟรี ตอบทุกคำถามด้วยไพ่ยิปซี ขอแค่ 100 คนก่อนครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ลายกนก, 1 มีนาคม 2013.

1. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ ครับ ขอให้ดวงชะตาผมเป็นไปตามที่ คุณลายกนก ทำนายให้ด้วย เถิดครับ
    ขอบคุณมากครับ ที่ เคยช่วย คนอื่น

ปล. สิ่งที่คุณลายกนก ตอบมานั้น จะเกิดขึ้น ในปี 2556 นี้ ตามที่ผมถามใช่ไหม ครับ

2. Fontyholic

Fontyholic สมาชิกใหม่

เค้าจะกลับมาจริงหรอคะ ตอนนี้เค้าไปมีคนอื่นแล้ว TT

3. richhh

richhh สมาชิก

29 มิถุนายน 2012
    ลำดับที่ 49 เพศหญิง อายุ 37 ปี
    "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง ขอถามว่า.........

1. ภายใน 3 เดือนจะได้เปลี่ยนงานใหม่หรือไม่
    2. ภายใน 3 เดือนจะได้เดินทางต่างประเทศหรือไม่
    3. ในปีนี้จะได้พบเนื้อคู่หรือไม่ และเป็นคนไทยหรือต่างชาติ
    ขอบคุณค่ะ

4. สุโรจน์

สุโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่50 เพศชาย อายุ 38 ปี
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก ( ผู้ทำนาย ) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา
    ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนายจะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง
    ขอถามว่า
    1. มีโอกาสได้ไปต่างประเทศหรือไม่ และเมื่อไร?
    2. การเงินเป็นอย่างไรบ้างในอีก 1-3 เดือนข้างหน้า
    3. ความรักเป็นอย่างไร จะได้เจอเนื้อคู่เมื่อไร?
    4.เจ้านายที่ได้ร่วมงานกัน เค้าคิดกับข้าพเจ้าอย่างไรและร่วมงานกันต่อๆผจะเป็นอย่างไรบ้าง
    5.ในตัวข้าพเจ้ามีองค์หรือไม่อย่างไร?

5. ธันยนันท์

ธันยนันท์ Active Member

10 ธันวาคม 2011
    ลำดับที่51 เพศหญิง อายุ36ปี

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด
    หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง..
    ขอถามว่า
    1 อีก1เดือนข้างหน้าจะมีการโยกย้ายเปลี่ยนแปลงหน้าที่การงานหรือไม่
    2 ดิฉันจะได้เงินจากการขายห้องไป ครบถ้วนหรือไม่ภายใน3เดือน
    3 จะขอซื้ออสังหาริมทรัพย์คืนจะได้หรือไม่
    4 ความรักเป็นอย่างไร คนเก่าจะรีเทรินหรือไม่ ขอบคุณ

6. peaza

peaza สมาชิก

ลำดับที่52 เพศชาย อายุ22ปี

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด
    หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง..
    ขอถามว่า
    1 ภายใน5เดือนนี้มีโอกาศได้ไปต่างประเทศหรือไม่ครับ อยากไปมาก

ขอบคุณมากครับ

7. ลายกนก

ลายกนก Active Member

3 พฤศจิกายน 2010
    1. ป่านนี้น่าจะรู้ผลแล้ว อาจจะไม่ติดในที่หวัง และได้ไปอยู่ไกลบ้าน
    2. คนนั้นตอนนี้ยังไม่ค่อยมั่นใจกับความรักสักเท่าไหร่ เหมือนยังกลัวๆอยู่ ยังไม่มั่นใจ ยังไม่อยากจริงจังอะไรมาก ความรักของคุณจะเป็นแบบค่อยสั่งสมความรู้สึกไปเรือยๆทีละนิดๆ เป็นเพื่อนก่อน
    3. คุณต้องรู้จักเลือกคบคนครับ คนดีๆทีมาให้คบมีแน่ ต้องรู้จักเลือกสังคมเลือกกลุ่มที่จะเข้า
    4. การงานในอนาคตดี มีความมั่นคงในชีวิตและหน้าที่การงาน แต่ชีวิตคนเรามันต้องมีขึ้นมีลงเปนธรรมดา วันนี้ดีวันหน้าอย่าประมาท

8. au04

au04 สมาชิก

ลำดับที่53 เพศหญิง อายุ33ปี

ขอถามว่า
    1.บริษัทที่ดิฉันทำงานอยู่นี้ ดีแล้วหรือยัง
    2.มีโอกาสได้งานใหม่ที่ดีกว่าปัจจุบันในปีนี้หรือไม่ หรือจะมีโอกาสช่วงไหน
    3. อนาคตจะมีกิจการเป็นของตนเองหรือไม่ รวยไหมคะ
    4. คู่ครองของดิฉัน มีหรือเปล่า และมีลักษณะอย่างไรบ้าง
    ขอบคุณค่ะ

9. ลายกนก

1. น่าจะจบลงได้ด้วยดีครับ
    2. การเงินช่วงนี้ถือว่าดี แต่ก็มีปัญหาหนี้สินแหละ ปลดหนี้ได้อยู่แล้ว แต่ต้องใช้เวลายาวนาน ต้องทนๆเอาหน่อยครับ
    3. การงานช้วงนี้ดี การงานมั่นคง มีตำแหน่งสูง การบรรจุราชการ อาจไม่ได้ดังหวัง ส่วนการออกไปทำงานส่วนตัว โอกาสทางการเงินอาจมีปัญหาตามมาได้ อาจมีอุปสรรคต่างๆประดังประเดเข้ามา เลือกทำงานเดิมต่อไปดีแล้ว การงานกำลังไปได้ดี
    4. ถ้าเสียงก็น่าจะมีโชคมาบ้าง แต่คุณไม่เสียงหรอกครับ เหมือนเพิ่งจะเสียมา เมื่อไม่เสียงก็ไม่มีเงินเข้ามา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มีนาคม 2013
  10. ลายกนก

1. ไม่่น่าจะได้ในเดือนนี้นะ
    2. มีโอกาสเรียนได้อยุ่แล้ว อยูที่ความตั้งใจและความพยายาม ต้องขยันและตั้งใจในแน่วแน่
    3. ไม่น่าจะได้ และจะแบบกลับไปก็ไม่ได้ จะเดินต่อไปก็ไม่ถึง

11. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    ...

ขอบคุณมากๆนะครับ
    ตอนนี้กะวนกะวายเรื่องคนที่ผมแอบชอบมากๆเลย : (

12. Bonyave

Bonyave สมาชิก

20 กรกฎาคม 2012
    ลำดับที่ 54 เพศหญิง อายุ 35 ปี

ขอถามว่า
    1.การงานที่ทำอยู่จะได้ออร์เดอร์ช่วงไหน
    2.โชคทางการเงินจะดีช่วงไหน
    3.การติดต่อการงานกับต่างประเทศสำเร็จหรือไม่ช่วงไหน

ขอบคุณค่ะ

13. ลายกนก

ก็ค่อยๆเริ่มไปสิครับ เริ่มไปทีละนิด เริ่มแบบเพื่อน มีอะไรช่วยเหลือกันได้ก็ช่วยๆกันไป ไม่ต้องรีบร้อน ให้เขามั่นใจในความรู้สึกและตัวเราให้มากพอ เขาก็เริ่มเปิดใจเอง

14. แก่นคูน

แก่นคูน Active Member

อันดับที่ 55 เพศหญิง อายุ 28 ปี
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง

อยากทราบจะได้แต่งงานตอนไหนและลักษณะเนื้อคู่มีหน้าตาและอุปนิสัยอย่างไร ขอบคุณคะ

15. WauPAK

WauPAK Active Member

ลำดับที่56 เพศชาย อายุ 41 ปี
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก ( ผู้ทำนาย ) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา
    ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนายจะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง
    ขอถามดังนี้ครับ
    1. มีโอกาสตั้งตนจากอาชีพนายหน้าค้าที่ดินได้หรือไม่ หรืออาชีพลักษณะใดจึงจะเหมาะสม
    2. การเงิน และความมั่นคงเป็นอย่างไรบ้างในอีก 1-3 เดือนข้างหน้า
    3. ชีวิตคู่เป็นอย่างไร
    4. ชีวิตจะมีอุปสรรคอีกหรือเปล่า แก้ไขได้อย่างไร

ขอขอบคุณมากครับ

16. Fabrizio

Fabrizio สมาชิกใหม่

28 กรกฎาคม 2012
    ลำดับที่ 57 เพศชาย อายุ 20 ปี
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง

ขอถามว่า
    1.อยากทราบว่าแฟนที่เพิ่งคบกันเขาจะมีโอกาสมีคนอื่นไหม
    2.แล้วอยากจะทราบว่าผมกับแฟนจะมีโอกาสเลิกกันไหมแล้วถ้าคบกันจะคบกันนานเท่าไหร่
    3.การเรียนในช่วงซัมเมอร์อยากทราบว่าจะผ่านหมดไหมครับ

ขอบคุณมากๆครับ

17. nnboiz

nnboiz สมาชิก

15 กรกฎาคม 2009
    ลำดับที่ 58 เพศ หญิง อายุ 23

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง..

ขอถามว่า
    1. เรื่องงาน เหมาะจะไปทำงานที่ภาคเหนือหรือภาคใต้ดีคะ เกี่ยวกับการท่องเที่ยว
    และดวงเหมาะกับงานประเภทไหนบ้างคะ

2. ผู้หญิงที่ได้คุยกันบ้าง อายุน้อยกว่าเรา เขาคิดยังไงกับเราคะ คิดชู้สาวหรือแค่พี่น้องธรรมดา

3. ผู้ชายที่ได้พบเจอกันบ่อยๆ คนใกล้ตัว ที่เรานึกถึงอยู่ เขาดูเย็นชา เหมือนจะไม่ค่อยชอบเรา
    เขาไม่ค่อยชอบเราหรือเปล่าคะ

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 เมษายน 2013
  18. poonoy

poonoy เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากค่ะ

19. ลายกนก

1.ในช่วงนี้จะมีปัญหาหรือเรื่องเลวร้ายที่จะเข้ามาทำให้หนักใจหรือเปล่าครับ มีคนคิดร้ายกับเราหรือไม่
    - ช่วงนี้มีความเครียด วิตกกัลวลกับบางเรื่องมากเกินไป ปัญหาที่มีอยู่ที่ใจคุณเอง
    2.ช่วงก่อนหน้านี้เคยฝันแล้วทำนายได้เกี่ยวกับเรื่องเนื้อคู่อยู่บ่อยๆ อยากทราบว่าช่วงนี้จะมีเกณฑ์ได้เจอเนื้อคู่เหรอครับ ถ้ามี เขาจะลักษณะเป็นอย่างไร
    -ตอนนี้ยังเด็กอยู่เลย จะใจร้อนอยากมีเนื้อคุ่อะไรมากขนาดนั้น ยังไม่เจอตอนนี้หรอก อีกนานเลย ต้องทำงานและสำเร็จในหน้าที่การงานก่อน แล้วจะคบกันแบบลับๆ ไม่ค่อยเปิดเผย
    3.การเรียน ควรเลือกเรียนไปด้านไหนมากกว่ากัน ระหว่าง วิศวะ กับ แพทย์
    - ถ้าเรียนวิศวะ คงต้องเหนื่อยหน่อย มีอุปสรรคเยอะ ต้องฝ่าฟันกว่าจะสำเร็จได้
    แต่งานด้านนี้จะดี ได้เดินทาง ได้ติดต่อกับต่างประเทศหรืออาจได้ไปต่างประเทศ ส่วนถ้าเรียนหมอคงมีคูแข่งเยอะ หน่อย ลำบาก
    4.แอบชอบเพื่อนสนิทคนหนึ่งอยู่ เขาคิดอย่างไรกับเราบ้าง จะมีโอกาสได้คบกันหรือเปล่าครับ ถ้ามี ช่วงไหนครับ
    - ไม่ได้

20. ลายกนก

ดูอันล่างนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 มีนาคม 2013