ดูดวงฟรี ตอบทุกคำถามด้วยไพ่ยิปซี ขอแค่ 100 คนก่อนครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ลายกนก, 1 มีนาคม 2013.

1. ลายกนก

ลายกนก Active Member

3 พฤศจิกายน 2010
    1. ยังไม่มีแฟนจริงหรอครับ ถ้ายังไม่มีจริงๆ ก็จะได้เจอแฟนในอายุใกล้ๆกัน เป็นเพื่อนกัน
    2. หายครับ
    3. การเงินมีเรื่องให้ต้องเสียเงินมากมาย แต่จะมีผู้หญิงเป็นคนให้ช่วยเหลือเรื่องเงิน จึงไม่ค่อยน่าเป็นห่วงสักเท่าไหร่

2. hiengwjx

hiengwjx สมาชิก

รบกวนด้วยคะ ข้ามไป 1 ลำดับ TT

3. ลายกนก

1. ได้ แต่งานจะมีปัญหามากมาย มีแต่อุปสรรคต่างๆ ต้องค่อยๆแก้ปัญหาไปทีละเรือ่งๆ
    2. ได้เจอครับ น่าจะเป็นคู่ที่ได้ลงเอยกันในที่สุดด้วย แต่ก็อาจมีทะเลาะกันบ้าง

4. ลายกนก

มันระยะเวลาไกลเกินอ่ะครับ กำหนดเป็นระยะเวลาชัดเจน เช่น ภายใน 1 ปี 2 ปี ไม่แน่ใจว่าจะถูกต้องไหม

5. Aiy

Aiy Active Member

ขอบคุณมากคร้าบบบบบบบ

6. ลายกนก

1. คิดว่าไม่ได้
    2. เป็นแฟนเก่า คนที่เคยคบมาแล้ว
    3.นิสัยเป็นคนยุติธรรม มีเหตุผล ละเอียดรอบคอบ นิสัยเนี๊ยบเป๊ะ
    4. น่าจะชอบคุณเหมือนกันนะ นี่เป็นเพือนกันใช่หรือเปล่า แต่ความรักอาจเหงาๆหงอยๆ ไม่ค่อยมีความสุขสักเท่าไหร่

7. aria_n

aria_n Active Member

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ คุณลายกนก จะบอกว่าหนูไม่เคยมีแฟนเลยค่ะ ข้อสี่ ก็ แอบปลื้ม ๆ อยู่ห่าง ๆ ไม่รู้ว่าเค้ายังไงเหมือนกันค่ะ ขอบพระคุณมาก ๆๆ เลยนะคะ ^_^

8. ลายกนก

ทำไมถึงมี .5 อ่ะ

9. ลายกนก

อาจจะเป็นเพื่อนเก่า อะไรที่เคยเป็นอดีตมาก่อนก็ได้

10. aria_n

aria_n Active Member

อ๋ออ โอเคค่ะ พยายามนั่งนึก 555 ขอบพระคุณมาก ๆ นะคะ

11. zaroquid

zaroquid สมาชิก

21 ธันวาคม 2012
    ลำดับที่ 45 ค่ะ
    เพศหญิง อายุ 23 ปีค่ะ

ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า..........

1. คู่ครอง เนื้อคู่ ใช่คนที่คบอยู่หรือไม่ ถ้าไม่ใช่คนที่เป็นคู่มีลักษณะอย่างไร เจอแล้วหรือยัง
    2. พี่ชายที่สนิทและคอยช่วยเหลือ และห่วงใยอยู่ขณะนี้ เค้าคิดอะไร อย่างไรกับดิฉันอยู่ค่ะ
    3. หน้าที่การงานจะขยับขยาย ในเรื่องเงินเดือน ช้าเร็วอย่างไรค่ะ
    4. ถ้าอยากจะขายของตามตลาด หรือลงทุนอะไรซักอย่าง โดยหุ้นกันกับเพื่อน จะไปรอดมั้ยค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

12. chothip

chothip Active Member

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

13. tiiwzteriiz

tiiwzteriiz สมาชิกใหม่

11 กันยายน 2011
    ลำดับที่ 46 ค่ะ
    ชื่อ วรรณนิภา เพศหญิง อายุ 20 ปีค่ะ
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า..........

1. คู่ครอง เนื้อคู่ ใช่คนที่คบอยู่หรือไม่ ถ้าไม่ใช่คนที่เป็นคู่มีลักษณะอย่างไร เจอแล้วหรือยัง
    2.คนที่คบอบู่ปัจจุบัน คบมา 4 ปี แล้ว มีเรื่องผู้หญิงเข้ามาผัวพันไหม เค้านอกใจเราอยู่หรือเปล่า
    3. เรื่องการเรียน
    4. อนาคตเราจะพอมีฐานะขึ้นบ้างไหม

14. hiengwjx

ตอนแรกก็ลำดับ 26 คะ ไม่ซ้ำกับใครเลย
    แต่ว่าลำดับมีการเลื่อนลงคะ เลยมีลำดับที่ 26 ซ้ำกันสองคนคะ

ถ้าจะเปลี่ยนเป็นลำดับที่ 27 ก็จะไปซ้ำกับคนต่อไปอยู่ดี
    เลยตัดสินใจเพิ่ม .5 เข้าไปคะ ^^

แต่ถ้าหากสิ่งที่ทำเป็นการเพิ่มความสับสนก็ต้องขออภัย ด้วยนะคะ TT

15. Gorgeous

Gorgeous เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 47 เพศชาย อายุ 24 ปี
    1. วิทยานิพนธ์จะสำเร็จเสร็จภายในเทอมนี้หรือไม่ครับ
    2. เรียนจบแล้ว เหมาะกับสายงานด้านไหน ควรลงไปทำกทม หรือต่างจัวหวัดดีครับ ตอนนี้อยู่เชียงใหม่
    3. กำลังจะลงทุนเงินออมในหุ้นหรืออสังหา อยากทราบว่ามีดวงด้านนี้ไหม เหมาะกับด้านไหน
    4. ถ้าอยากทำธุรกิจสักตัวภายใน 1-2 ปี เหมาะกับธุรกิจประเภทไหนครับ
    5. เนื้อคู่เมื่อใดจะเจอ แล้วมีลักษณะอย่างไร
    ขอบพระคุณครับ

16. ลายกนก

1. จะได้งานทีได้พบปะติดต่อผู้คนเยอะๆ อาจไม่ใช่งานราชการ แต่อาจมีปัญหาจุกจิกเล้กน้อยในงานนี้ และคุณอาจไม่ค่อยชอบด้วย
    2. ถ้ายังไม่มีแฟน คงยังไม่ได้สมหวังในความรัก แต่ถ้ามีแฟนแล้ว อาจมีเรื่องทะเลาะ จนอาจต้องแยกทางกัน ควรลดทิฐิมานะของตนเองลง
    3. ช่วงนี้ควรดูแลสุขภาพให้มากขึ้นกว่าเดิมให้มากๆ

17. hiengwjx

ขอบคุณมากๆคะ ^^

18. ลายกนก

1. ปีนี้การเงินดี มีโอกาสใหม่เข้ามาตลอด หรืออาจมีคนให้ความช่วยเหลือ
    2. ปีนี้อาจมีการขยับขยายงานในทางที่ดีขึ้น อาจเลือนตำแหน่ง หรือธุรกิจขยายตัว แต่อาจเหนือยหน่อย งานหนัก
    3. คุณเป็นคนที่มีแฟนก็ได้ไม่มีก็ได้ ถ้าเจอไม่ดีก็อยู่แบบเป็นโสดดีกว่าอะไรประมาณนี้ เลยยังไม่ดิ้นรนอะไรมาก แต่ปีนี้คงยังไม่ได้เจอคุ่ เนื้อคู่จะเด็กกว่า หัวสมัยใหม่ เก่ง หัวการค้า

19. patience

patience Active Member

23 ธันวาคม 2010
    ลำดับที่ 48 เพศชาย อายุ 34 ปี
    "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณลายกนก (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง ขอถามว่า.........
    1.งานที่ทำอยู่จะราบรื่นด้วยดีมั้ยครับ
    2.มีทางได้สมหวังกับคนที่แอบชอบมั้ยครับ ถ้ามี ช่วงไหนครับ
    3.ผมพอจะมีโอกาสมีแฟนที่เป็นคู่บุญกับผมบ้างไหมครับ ลักษณะยังไงครับ
    รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

20. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวง

ต้ดข้อ 3 ไปครับ นอกนั้นภายใน 2 ปีครับ อนุโมทนาครับ