ดูดวงฟรีๆ ไม่มีเงื่อนไข

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sayan2519, 29 เมษายน 2011.

1. triruangpisal

triruangpisal สมาชิกใหม่

เกิดวันที่23 ตุลาคม 2533 ปีมะเมีย เวลา 16.30 อุดรธานี
    1.สุขภาพ
    2.ความรัก
    3.เจ้ากรรมนายเวร
    4.เพื่อน

ขอบคุณครับ อนุโมทนา ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2011
  2. รัตนธิดา

รัตนธิดา สมาชิก

สวัสดีค่ะ
    ดิฉันขอความกรุณาช่วยดูดวงให้ด้วยค่ะ
    เกิดวันพุธ 17 กันยายน 2512 เวลา 05.03 น.
    ราชวิถี กรุงเทพฯ ปีระกา
    อยากทราบ
    1 ความรักจะเป็นอย่างไร พอจะมีคู่ไหมคะ จะได้อยู่ด้วยกันไหม
    2 การงินจะแย่กว่าเศรษฐกิจหรือไม่คะ จะได้มาจากงานของเราหรือไม่
    กรุณาช่วยตอบดิฉันด้วยนะคะ คนกำลังแย่มากค่ะ
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

3. จริยากุ

จริยากุ เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2010
    อยากให้ดูเรื่องการย้ายกลับบ้าน+ ความรัก เกิด 27(จันทร์)ธันวา08

4. shisuka

shisuka สมาชิกใหม่

24 พฤศจิกายน 2005
    เกิด 20 ก.ย. 2523 ปีวอก วันเสาร์ เวลา 15.18 กทม.
    ถามเรื่อง
    1. การงานขณะนี้ดีหรือไม่
    2. เรื่องเงิน มีปัญหามากมายค่ะ
    3. เรื่องความรัก คู่ครอง จะได้เจอเมื่อไหร่คะ ลักษณะอย่างไร

ขอบคุณค่ะ

5. sayan2519

sayan2519 สมาชิกใหม่

26 พฤศจิกายน 2009
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆที่สนใจกระทู้นี้..อึ้งดีใจจนพูดไม่ออก

wel lcome_mokeyมาแล้วครับหายไปนาน นึกว่าคงไม่ได้ใช้บริการอีกแล้ว:)'()
    ก็อย่างว่าครับ เห็นสมาชิกเราจำนวนมาก ต้องการให้ผมดูดวงให้
    ด้วยเวลา และกำลังกายที่จำกัด ทำให้ตอบกระทู้ดูดวงให้แต่ละคนได้
    เป็นไปอย่างล่าช้า

แต่ถ้าสมาชิกท่านใดที่พอมีกำลังศรัทธา สงสารอยากสนับสนุนปัจจัย
    ตามกำลังศรัทธา แต่ไม่บังคับนะครับขอย้ำ
    โดยปัจัยที่ได้ผมแบ่งเป็น ๓ อย่างคือ

๑ นำไปใช้จ่ายด้านบริการอินเตอร์เน็ต(ปัจจุบันใช้ของสำนักงานบริษัทหลังเลิกงาน)
    ๒ นำไปทำบุญ เพื่อเป็นปัจจัยให้กับวัดแถวจังหวัดปทุมธานี
    ๓ นำไปใช้จ่าย เพื่อศึกษา วิจัยเกี่ยวกับโหราศาสตร์เฉพาะเรื่อง(แบบใหม่)

หากเพื่อนสมาชิกท่านใดสนใจช่วยเหลือก็แจ้งเจตจำนงค์ได้นะครับ ผมจะ
    ติดต่อกลับขอบคุณเป็นส่วนตัวอีกครั้ง และจะดูดวงให้ท่านเร็วกรณีพิเศษ
    โดยจัดส่งเป็นไฟล์เสียง.mp3 ที่บันทึกจากคอมฯส่งให้ท่าน อย่างละเอียด
    ทั้งพื้นดวง และเหตุการณ์ปัจจับุนและอนาคตครับ
    เลขที่บัญชี 4752285656
    ชื่อบัญชี นายสายันต์ นูวิเิลิศ
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาฟิวเจอร์ ปาร์ค รังสิต

ส่วนเพื่อนๆสมาชิกที่ยังไม่ถึงคิวท่าน ต้องอดใจรอนิ๊ดนึง จะตอบทุกคนที่
    ส่งข้อมูลเข้ามาให้ดูนะครับ

6. sayan2519

คำทำนายของท่าน (ขออภัยที่ตอบช้า)

จากดวงชาตาของคุณนะครับ
    ลัคนาสถิต ราศีมังกร เป็นธาตุดินธาตดิน ต้นธาตุ ส่งผลให้ท่านเองเป็นคนที่
    มีความวิตกกังวลในเบื้องต้นอยู่แล้ว แต่ข้อดีคือละเอียดรอบคอบ คิดไตร่ตรอง
    ใครครวญ ยิ่งเกี่ยวกับเรื่องงานด้วยแล้ว ยิ่งแสดงออกมาชัดเจนมากที่สุด แน่นอน
    อย่างยิ่งดวงชาตาอย่างนี้เป็นดวงที่ มีเงินทอง มีรายได้อย่างมาก ชีวิตของคุณเป็๋น
    ชีวิตที่คร่ำเคร่งแต่เรื่องงาน รับผิดชอบมากทำให้ความวิตกกังวลของท่านมีมาก
    เป็นเงาตามตัว อีกทั้งจิตใจของคุณ มีความเป็นผู้นำสูง มักใหญ่ใผ่สูงและ ชอบ
    ทำอะไรต้องชนะคนอื่น ไม่ชอบให้ใครมาสั่ง ดวงอย่างนี้เหมาะแก่การเป็นเจ้าคน
    แต่เสียนิดนึง คือคำพูดของคุณไม่ค่อยจะรื่นหูแก่ผู้ฟังนัก น้ำเสียงไม่อบอุ่นห้าวๆ
    และบางครังคำพูดคุณมันทำให้คุณเดือดร้อนทั้งกายและใจทั้งคูณเองและผู้ื่อื่น

ด้านการเงิน
    รวยครับเำพราะลัคนาอยู่ราศีมังกร มีดาว๗เป็นเ้จ้า้เรือน ดาว๗ขณะันั้นไปอยู่ที่
    ราศีตุลธาตลมต้นธาตุ ได้มาตฐานอุจน์(อยู่บ้านคู่ศัตรู)อันมีดาว๖เป็นเจ้าเรือน
    ดาว๖ขณะนั้นไป
    อยู่ที่ราศีกุมภ์ธาตุลมปลายธาตุ(คู่สมพล)
    อย่างนี้ก็ทำนายได้เลยดวงชาตาของท่าน ชีวิตด้านการเงิน จะประสบความ
    สำเร็จอย่างมาก เนื่องจากท่านเองเป็๋นคนทำอะไรทำจริงๆทำจังไม่เหลอะแหละ
    ง่าย แม้นงานที่ทำนั้นจะมีความยากลำบากแค่ไหนก็ตาม จนกว่าจะสำเร็จ ทำให้
    มีฐานะดีขึ้นอย่างมากมายด้วยสองมือท่านเิอง รวยครับ
    ด้านการงาน
    ผมไม่รู้ว่าตอนนี้ ท่านทำงานอะไรอยู่นะ แต่งานที่เหมาะสมกับท่าน อย่างมาก
    เป็นประเภทที่ต้องใช้ความรู้ ความสามารถสูงเช่น วิศวกร หมอ ทหาร ตำรวจ
    นักวิจัย เจ้าของโรงงานอะำไรทำนองนี้ที่ต้องรับผิดชอบสูงๆนั่นแหละ
    แต่งานที่ทำนั้น รับรองครับท่านเงินทองใช้จ่ายนั้น มาจากงานนี่แหละ

ด้านความรัก
    มนุษย์เรา ไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบนะ ท่านเองก็เช่นกัน คนเรามีรายได้เยอะ
    ก็ทำให้เนื้อหอม ใครก็อยากเป็นเพื่อนเป็นแฟน เืนื่องจากคารมดี แล้วมีการงาน
    ดี ทำให้มีคนให้เลือกเยอะ จนทำให้ท่านเดืือดร้อนไปอย่างไม่หยุดหย่อน
    ต้องแนะนำว่า ช้าๆได้พร้าเล่มงามดีกว่า มาไวไปเร็วไม่ดีกับท่านแน่ ดาว๔เด่น
    ดาว๖เด่น จงระวังเพศตรงข้ามสร้างความเดือดร้อนให้ท่านได้คร๊าบ

รบกวนแสดงความคิดเห็นกลับมาด้วยนะครับว่าเป็นอย่างไร

7. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    สวัสดีคะ หนูลงขอดูดวงตั้งแต่หน้า 1 เลย
    รอ ร๊อ รอ เมื่อไหร่คุณ Sayan จะกลับมาตอบให้หนูซักที
    ช่วยหน่อยนะคะ

เกิด 12 ตุลาคม2533
    เวลา 15.06 น.
    เกิดกรุงเทพ

1.ความรัก - ตอนนี้ชอบรุ่นพี่ต่างชาติคนหนึ่งอยู่ จะสมหวังไหมคะ? อีกนานไหม?
    ดูท่าทีเขาไม่ได้ชอบหนูเลย เขาเกิด 30 มกราคม 2532 เกิดที่อเมริกาคะ
    2. เนื้อคู่ - เมื่อไหร่จะเจอเนื้อคู่คะ ลักษณะเป็นอย่างไร
    3. การเรียน - เรียนแพทย์จะสำเร็จไหมคะ (เรียนต่างประเทศ)
    4. ดวงทั่วไป

ขอบคุณมากๆคะ

8. lokimaru

lokimaru สมาชิกใหม่

11 พฤษภาคม 2011
    ขอบคุณมากคับที่เสียสละเวลามาดูดวงให้ ตอนนี้ผมกำลังหางานทำอยู่พอเดือนพฤษจิกายนนี้ผมก็จะไปเป็นทหารแล้วคับพอดีจับได้ใบแดงก็เลยต้องไปรับใช้ชาติผมว่าจะลองสมัครนายสิบดูระหว่างที่เป็นทหาร รู้สึกว่าปีนี้ผมจะดวงไม่ค่อยดีเหมือนถูกหวยแจ็คพอทยังไงไม่รู้ ไปจับทหารก็ได้ใบแดง เรียนก็เรียนไม่จบโดนรีไทจากหมาลัยอีกทั้งที่เหลือโปรเจคอีกตัวเดียวก็จะจบละสุดท้ายก็โดนจนได้มันคงจะไม่มีอะไรจะเสียมากกว่านี้แล้วมั้งคับ ขอบคุณอีกครั้งนะคับ

9. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

อาทิตย์ที่14 พ.ย. 2508 กรุงเทพ
    ปัญหาการเงินหนี้สิน
    การงานไม่ก้าวหน้า ตอนนี้โดนขู่ทำร้ายด้วยครับ

10. sayan2519

ขอบคุณที่แจ้งกลับ

ต้องขอบคุณอย่างมากที่ท่านตอบกลับ อย่างว่าครับ การทำนายดวงชาตาแม่นหรือ
    ไม่แ่ม่นมีปัจจัยหลายอย่างที่คลาดเคลื่อนได้
    โหราศาสตร์เองมีจุดแข็ง และจุดอ่อนเช่นกัน เช่น เวลาเกิดคลาดเคลื่อนหรือ
    หรือไม่ตรง อย่างนี้ก็ทำให้คำทำนายคลาดได้สูงมาก แต่ถ้าเวลาเกิดตรง ข้อมูล
    ตรง ผมมั่นใจว่าดวงคุณ ไม่พ้นเป็นอย่างนี้ แต่ยังไม่ถึงเวลาของเขา ที่จะแสดง
    ออกมา รอดูนะครับว่าเป็นอย่างที่ผมว่าหรือไม่ ขอบคุณอีกครั้ง

11. rachell

rachell สมาชิก

28 พฤษภาคม 2010
    เกิดวันที่ 26 ตุลาคม 2516 ปี ฉลู เวลาประมาณ 12 นาฬิกา อยากรู้ทำไมชีวิตมันยากลำบาก รู้สึกเหมือนมีใครคอยตาม ตลอดเวลา รบกวนด้วยค่ะ

12. sayan2519

คำทำนายของท่าน (ขออภัยที่ตอบช้า)

ขอบคุณอย่างมากครับ ทีี่แจ้งเตือนตตัวแดงๆ เห็นชัดมาก

จากคำถามผมพอตอบได้ดังนี้
    ๑ เรื่องความรัก ลัคนาอยู่ ราศีมังกร มีราหู(๘)กุมลัคน์ อันเป็นบ้านของดาวเสาร์
    (๗)คู่มิตร และขณะที่คุณเกิด ไปอยู่ราศี ธนู(ภพวินาศ) มีดาวพฤหัส(๕)เป็น
    เจ้่าของบ้าน ขณะที่เกิดไปอยู่ที่ ราศีกรกฎ(ภพปัตตานิ)และมีดาวจันทร์(๒)เ้จ้า
    ของเจ้าอยู่บ้านตัวเิอง(ได้คู่ธาตุและคู่ศัตตรูเวลาเดียวกัน)

ด้านบุคลิค ท่าทางก็นับว่าเป็นคนที่มีจิตใจอ่อนโยน ขี้สงสารคน และอ่อนไหว
    ง่ายยิ่งเฉพาะเรื่องความรัก แล้วยิ่งมาก ใครมาขออะไร หยิบยืมโน่น นี่นั่น คุณ
    ก็พร้อมจะให้อย่างเต็มใจ บางครั้งรู่้ทั้งรู้ว่าเสียเปรียบก็ตาม

กิริยาท่าทาง บางทีก็ดูห่ามๆ เดินเหินไม่ค่อยจะระมัดระวังเตะโน่น ชนนี่
    ดูขาดๆเกินๆ แต่เรื่อง การวางตัวเมื่ออยู่ต่อหน้าผู้ใหญ่ก็ดูดีน่าเอ็นดู แต่กับเพื่อน
    คนสนิทหละ่ก็ถึงไหน ถึงกันครับ แต่โดยรวมเรื่องนี้ คะแนนเต็ม ๕เอาไป ๔.๕
    ครับ มีสีสันต่อเพื่อนฝูง และคนรอบข้างอยู่ใช่น้อย

ภาวะความเป็นผู้นำ ดาวอาทิตย์เด่นมาก อยู่่จรอยู่ราศีกันย์ ได้มาตรฐาน
    ดาวแห่งนักปราชญ์ มีดาวศุกร์กุมด้วย ได้คู่สมพล อยู่ภพลาภะ

นับว่าดวงอย่างนี้ต้องมีการศึกษาสูงอย่างแน่นอน และจะได้เป็นหัวหน้าคนใน
    ภายภาคหน้า แต่ข้อเสียของคุณ คือความสงสาร และการวางตัวนี่แหละจะ
    ทำให้คุณไม่เป็นที่เกรงขามของลูกน้อง แต่ก็ดีเรื่อง ลูกน้องรักอย่างพี่เคารพ
    อย่างพี่ทำงานด้วยแล้ว สนุกสนานดีไม่เครียด

เรื่องความรัก ต้องบอกว่าคุณเองรักใคร ชอบใครแล้วรับรองได้ว่า รักจริงๆ รัก
    จังๆอย่างชนิดที่ว่าหลงเชียวแหละ คิดมาก ว้าวุ่น สับสน เครียดอย่างมาก และ
    ส่งผลกระทบโดยตรง ที่ทำให้คุณ รักเขามากๆ จะพยายามอย่างสูง ทำทุก
    อย่างเพื่อให้สมหวังกับคนที่คุณรักคนๆนั้น จนบางครั้งแสดงออกมาก จนทำให้
    คนที่คุณรัก รู้สึกว่าโดนมัดมือชก คุณจู่จี้ตัวเขามากไป จนทำให้เขาแสดงออก
    มาถึงความไม่พอใจหรือเฉยเมย ทำให้คุณยิ่งร้อนใจหนักกว่าเดิม
    หยุดนับ๑อีกครั้ง แล้วถามตัวคุณเิองว่า เราทำถูกหรือไม่ ที่ทำอย่างนี้ คิดช้าๆ
    และคุณตั้งสติดี แล้วทบทวนอดีตที่ผ่านมาว่าคุณทำอะไรไปบ้างชั่งน้ำหนักดู
    แล้วคุณลองทำตัวเองให้เปลี่ยนบ้าง ไม่นานคนๆนั้นเขาจะมาสนใจคุณเอง

เนื้อคู่ของคูณ ดาว๗กุม๐ ชัวร์แน่นอน เป็นคนต่างแดน อายุมากกว่าคุณพอ
    สมควร เป็นคนเงียบขรึม ขี้หงุดหงิด อารมณ์แปรปรวนบ่อย(หน้าอมทุกข์นะ)
    แต่ดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบครับ

เมื่อไหร่จะพบและสมหวัง ตอบได้ว่า เดือนมิถุนายน ปี๕๖ ครับ จะมี
    เหตุการณ์ดีๆจะคุณ ความรักจะเบ่งบานพรั่งพรูที่สุดในช่วงนั้นครับ;aa55

เรียนไหวใหม ไหวครับเรียนจบแน่นอน ถึงแม้จะร่อแร่ก็ตาม(ดาวบอกอย่างนี้)ดาวเด่นอย่างนี้ รับประกันครับเป็นบัณฑิตชัวร์
    :cool:ขอบคุณมาก และรบกวนแนะนำหรือร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ

13. ลิง5

ลิง5 สมาชิกใหม่

คุณ Sayan หนูรออยู่นะคะ รบกวนด้วยนะคะ :cool:

14. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ขอบคุณมากนะคะ คุณ Sayan
    ดิฉันตอบกลับไปทาง PM แล้ว
    ยังงัยช่วยตอบกลับด้วยนะคะ

ขอบคุณจากใจคะ

15. sitsada

sitsada สมาชิกใหม่

18 พฤษภาคม 2011
    ขอรบกวนท่านอาจารย์หน่อยนะครับ

เกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 25 เมษายน พ.ศ 2539 เวลา 21.51 (ช่วงกลางคืนครับ)
    เพศ ชาย (น่ะ)

อยากถามเรื่อง อนาคต และ การเรียน ครับผม

16. cfour1234

cfour1234 Active Member

27 พฤศจิกายน 2010
    อยู่หน้า 3 ยังไม่ดูให้เลยครับ

17. kencito

kencito เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด พุธ ที่ 2 สิงหาคม 2532 เวลา 14.31

อยากทราบเรื่องการงาน จะได้ทำอาชีพอะไร
    จะรวยใหมครับ ได้ท่องเที่ยวรอบโลกไหม

ขอบคุณครับ

18. pa-lung-jit

pa-lung-jit สมาชิกใหม่

19 /05/2522 8.30 น เชียงใหม่
    อยากถามเรื่องความรัก จะได้เจอเนื้อคู่เมื่อไหร่ ลักษณะเนื้อคู่เป็นอย่างไร จะได้แต่งงานเมื่อไหร่คะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    เรื่องงานช่วงนี้เป็นอย่างไร มีเกณฑ์ย้ายที่ทำงาน หรือที่อยู่ หรือไม่<o:p></o:p>

ขอบคุณล่วงหน้าคะ

19. xmen123

xmen123 เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ นาย สุนทร ทองบุญ ชื่อเล่น เอ็กซ์
    เกิดวัน อาทิตย์ ที่ 5 ตุลาคม 2523 เวลาไม่ทราบ ปีวอก
    1. อยากทราบเรื่องการปฎิบัติธรรม ในเรื่องบุญบารมีของ ตัวเองทั้ง อดีตชาติ และอนาคต ครับ
    2. อยากทราบเรื่อง ความรัก เนื้อคู่ครับ อนาคต
    3. เรื่องการเงินใน อนาคต

ขอบคุณมาก ๆ นะครับและ ขอ โมทนาบุญ ด้วยครับ +++

20. hummail

hummail สมาชิกใหม่

หน้า3 #59 ครับเพิ่มเติมนะครับ

1.อนาคตวาสนาตัวเองจะมีช่องทางที่จะเป็นนายตัวเองไหม
    2.เนื้อคู่เป็นคนอย่างไรลักษณะอย่างไรและเมื่อไร
    3.ผมจะสามารถผ่านวิกฤตที่คุณอื่นสร้างให้ผมได้ไหม ผมต้องรับกรรมนี้มีวิธีแก้ไข
    หรือเสริมดวงชะตาไหมครับ
    4.อนาคตจะรวยปล่าวครับ