ดูดวงฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย keeratiya, 12 มิถุนายน 2010.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. keeratiya

keeratiya Active Member

11 มิถุนายน 2010
    ตอบกระทู้ คุณขนิษฐา

จากชื่อและสกุลส่งผลให้ดวงชะตา

มักเป็นคนปราดเปรื่อง ชอบศึกษาหาความรู้ เข้ากับผู้ใหญ่เป็น หาเงินเก่ง รอบคอบ ฐานะมั่นคง มีทรัพย์สินแต่มีปัญหาให้ต้องแก้ไขอยู่ตลอดเวลา กว่าจะประสบความสำเร็จต้องผ่านต้องผ่านอุปสรรคและการต่อสู้ อย่างเหน็ดเหนื่อย ต้องทนลำบากเป็นอย่างมาก ไม่ชอบขัดแย้งกับใคร รับผิดชอบดี พอใจในความเป็นอยู่ จิตใจมั่นคงโน้มน้าวยาก ชอบแนะนำสิ่งที่ดีให้แก่ผู้อื่น รักความสงบ เก็บความทุกข์ได้ดี ชอบปลอบใจคนอื่น โกรธใครได้ไม่นาน เป็นคนรักครอบครัว
    ระวังในการคบหาเพื่อน เพราะเป็นคนที่ถูกชักจูงได้ง่าย หลวงแสง สี เสียง การพนัน อบายมุขทั้งหลาย คดีความ ความไม่แน่นอนของชีวิต มักลืมตัว ไม่เชื่อมั่นในตนเอง ไม่มีคนเชื่อถือในคำพูดเพราะพูดจากลับกลอก อมทุกข์ อาจจะเป็นม่าย หรือ อยู่ด้วยกันแต่ก็ไม่มีความสุข

ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ ติดต่ออ.โดยตรงที่ 089-9792294

2. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณอภิชัย

มักเป็นคนปราดเปรื่อง ชอบศึกษาหาความรู้ เข้ากับผู้ใหญ่เป็น หาเงินเก่ง รอบคอบ ฐานะมั่นคง มีทรัพย์สินแต่มีปัญหาให้ต้องแก้ไขอยู่ตลอดเวลา กว่าจะประสบความสำเร็จต้องผ่านต้องผ่านอุปสรรคและการต่อสู้ อย่างเหน็ดเหนื่อย ต้องทนลำบากเป็นอย่างมาก ไม่ชอบขัดแย้งกับใคร รับผิดชอบดี พอใจในความเป็นอยู่ จิตใจมั่นคงโน้มน้าวยาก ชอบแนะนำสิ่งที่ดีให้แก่ผู้อื่น รักความสงบ เก็บความทุกข์ได้ดี ชอบปลอบใจคนอื่น โกรธใครได้ไม่นาน เป็นคนรักครอบครัว
    ตกอยู่ในภายใต้สิ่งแวดล้อมที่ไม่ดี มักถูกอิจฉาริษยา ถูกเอารัดเอาเปรียบ ถูกเบียดบังความดีความชอบ ถูกกลั่นแกล้ง มีปัญหารักสามเส้า ความรักไม่ค่อยราบรื่นนัก ลุ่มหลงสิ่งใดแล้วมักจะไม่มีสติยั้งคิด มัวเมาในอารมณ์ หลงผิดได้ง่าย ชีวิตประสบความสำเร็จไม่ยั่งยืนถาวร ขยันหาเงิน มีเงินใช้ไม่ขาดมือ แต่เก็บเงินไม่ได้ ใช้เงินเก่ง อ้างว้างโดดเดี่ยว อมโรคอมทุกข์ ทำงานร่วมหุ้นกับคนอื่น ต้องระวัง เพราะอาจถูกโกง ถูกใส่ร้ายป้ายสี คบใครให้ระวังจะนำเรื่องเดือนมาให้

ควรเปลี่ยนใหม่ ติดต่ออ.ได้ที่ 089-9792294

3. Marx

Marx เป็นที่รู้จักกันดี

มีพระ ท่านแนะนำให้เปลี่ยนมาครับ ชื่อเดิมเป็น จิตรกัมพล

4. dwatt26

dwatt26 Active Member

19 พฤษภาคม 2009
    สวัสดีครับ

ชื่อ นายเดชาวัต นิลใหม่ อายุ 32 ย่าง 33 ปี เกิด (อังคาร 26 กุมภาพันธ์ 2523) เวลา 6:30 น. ปีมะแม

ถามเรื่องหน้าที่การงาน ว่าจะก้าวหน้าหรือมีเกณท์โยกย้ายหรือเปลี่ยนงานหรือไม่

ขอบพระคุณครับ

dwatt26@hotmail.com

5. keeratiya

ตอบกระทู้

ก็เหมือนที่อ.บอกไปนะคะ ว่าเปลี่ยนมาแน่นอน แต่ดีแค่ชื่อเท่านั่น ผลรวมยังเสีย
    ก็แสดงว่าที่เปลี่ยนมายังไม่ได้ช่วยอะไรมากไปกว่าเดิมนะคะ

6. keeratiya

ตอบกระทู้ คุณเดชาวัต

อ.ดูให้แค่ชื่อและสกุลเท่านั่น

ต้องบอกว่าจากชื่อและผลรวมถือว่าดีไม่เสียคะ

7. daorabbit

daorabbit Active Member

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนช่วยดูให้ด้วยคนนะคะ
    ชื่อ ดาว สุนทรเกส ค่ะ เป็นอย่างไรบ้างค่ะ
    ปลจุด ว่าจะเปลี่ยนชื่อเป็น ลภัสรดา ดีไหมค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

8. keeratiya

่ตอบกระทู้ คุณดาว

ก็ต้องบอกว่าชื่อนี้ ไม่ได้ส่งผลดีเท่าที่ควร มีการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว
    รักอะไรแล้วหลุ่มหลง เชื่ออะไรแล้ว ก็จะมั่นคง แต่หากจะเปลี่ยนเป็น ลภัสรดา
    ก็ยังไม่ดีแค่ ดีเพียงชื่อเท่านั่นแต่ผลรวมยังเสียอยู่นะคะ

9. daorabbit

daorabbit Active Member

ขอขอบคุณมากนะคะ ที่ช่วยดูให้ค่ะ ^^

10. keeratiya

ตอบกระทู้

ยินดีคะ มีอะไรปรึกษาได้เลยคะ

11. eath8

eath8 Active Member

14 ธันวาคม 2012
    ขอด้วยค่ะ จุรีรัตน์ รุ่งเจริญ 17 เมษายน 2509 ไม่ทราบเวลาเกิดค่ะ
    jutheerat_1@hotmail.com

12. jesuispoo

jesuispoo สมาชิกใหม่

ชื่อ ศศิภาส์ บุญเรือง เกิด 15 กรกฎาคม 2531 ปีมะโรง วันศุกร์ เวลา 10.45
    handshake_ha-ha@hotmail.com
    ขอบคุณค่ะ

13. keeratiya

ตอบกระทู้คุณจุรีรัตน์

มักมีการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว มีความทุกข์ ปัญหา มีอุปสรรคมากมาย มักล้มเหลวในหน้าที่การงาน การเงินติดขัด ยามได้ดีมีสุขยามเกิดทุกข์มีภัยอย่างไม่คาดฝัน ชีวิตคู่ล้มเหลว อมทุกข์ โทสะรุนแรง แต่ไม่อาฆาตพยาบาท จู้จี้ชอบบ่น ไม่อดทนต่องานที่ต้องใช้กำลัง ไม่ชอบการรอคอย จริงใจ ไม่ฉ้อโกงใคร พูดจาคารมคมคาย
    อาจจะต้องตกจากตำแหน่งหน้าที่การงาน ถูกใส่ร้ายป้ายสี ถูกคุมขัง หน้าที่การงานไม่ยั่งยืนถาวร มัวเมาหลงผิด ตกอยู่สิ่งแวดล้อมที่ไม่ดี มีปัญหารักสามเส้า อาภัพในเรื่องความรัก หย่าร้าง แต่งงานช้า ได้แต่งก็ต้องเลิกได้พ่อหม้าย เป็นเมียน้อย ถูกอิจฉา นินทา ดื้อเงียบ มีพลังงานในการสู้ชีวิตดี แต่กว่าจะประสบความสำเร็จต้องดิ้นรนอย่างเหนื่อยยาก ชอบมีชีวิตอย่างสงบ ไม่ชอบการทะเลาะวิวาท

ไม่ดีนะคะ ควรเปลี่ยน ติดต่ออ.ได้ที่ 089-9792294

14. keeratiya

ตอบกระทู้คุณศศิภาส์

ไม่ต้องกังวลแล้วนะคะ เพราะไปเปลี่ยนมาแล้วไม่ใช่เหรอคะ ก็ต้องบอกว่า เปลี่ยนมาแล้วยังไงก็ต้องดีกว่าเก่าแน่นอนนะคะ

15. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    ผมชัย บุญส่งศรีสกุล เกิด22 ก.พ.2512 วันเสาร์ 9.23น.
    ขึ้น7ค่ำ เดือน4 ปีวอก ขอความกรุณาถามว่า
    1.เมื่อไหร่ได้ไปอเมริกา
    2.ขายที่ดิน 1 แปลงกทม.เมื่อไหร่ขายสำเร็จ
    ขอบคุณครับ.

16. keeratiya

ตอบกระทู้คุณชัย

จากชื่อและสกุลส่งผลดีไม่ได้เสียนะคะ ถือว่าดี เปลี่ยนนามสกุลมาหรือป่าวคะ ส่วนเรื่องขายดิน หรือ จะไปอเมริกา หากทราบก็ต้องเจาะดวง เพราะอ.ดูฟรีเฉพาะชื่อสกุลเ่ท่านั่นนะคะ

17. gappayamin

gappayamin สมาชิก

12 ธันวาคม 2013
    รบกวนด้วยนะค่ะ
    ถ้าเค้ารับหนูทำงานแล้ว พี่ว่าที่ทำงานที่นี้จะโอเคไม? เพื่อนร่วมงานจะดีไม?
    เรื่องการเงินละค่ะ คือหนูอยากมีธุรกิจเป็นของตัวเองอ่ะค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    เกิด อังคาร 27 สิงหาคม 2534
    เวลา 03.30 ค่ะ
    gappayamin@hotmail.com

18. bigkuma

bigkuma เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งทาง pm แล้วครับ ขอบคุณครับ

19. sasin_wp

sasin_wp สมาชิก

24 พฤศจิกายน 2013
    ศศิน วิบูลย์ปิ่น เกิดเสาร์ 23 ต.ค.2508 เวลา 02.00 น.ปีมะเส็ง ขอทราบเรื่องคู่ครองค่ะ

20. keeratiya

ตอบกระทู้

แจ้งชื่อและสกุลได้เลยคะ เพราะอ.ดูให้เพียงแค่ชื่อและสกุลเท่านั่นนะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้