ดูดวงฟรีสองคำถามครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย โกญจา, 9 มกราคม 2013.

1. mazzanti_evantra

mazzanti_evantra สมาชิก

รบกวนด้วยคับ

ชายอายุ 24 ปี กุมภาพันธ์เข้า 25 เกิดวันพุธกลางวัน

1. มีเรื่องทะเลาะผิดใจกันกับพี่ผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งผ่านมาได้จะ 1ปีกว่าแล้ว
    มีโอกาสกลับมาพูดคุยสนิทสนมไว้เนื้อเชื่อใจ ไม่ห่างเหินกันและ
    ได้ไปเที่ยวด้วยกันมั้ย

2. ตกงาน ชีวิตผมจะประสบความสำเร็จมั้ยครับ ในการงานและการเงินที่ไม่ต้องของเงิืนพ่อแม่ใช้ และผมจะเลี้ยงดูท่านในอนาคตได้ดีมั้ย

2. dwatt26

dwatt26 Active Member

19 พฤษภาคม 2009
    ชื่อ นายเดชาวัต นิลใหม่ อายุ 32 ย่าง 33 ปี เกิด (อังคาร 26 กุมภาพันธ์ 2523) เวลา 6:30 น. ปีมะแม

ถามเรื่องหน้าที่การงาน ว่าจะก้าวหน้าหรือได้โยกย้ายหรือเปลี่ยนงานหรือไม่

ขอบพระคุณครับ

3. KKATE1984

KKATE1984 สมาชิก

1.สอบถามเรื่องงานค่ะ อยากได้งานใหม่ จะได้ไหมหรืออดทนอยู่ต่อค่ะ

2.จะมีบ้านเป็นของตัวเองไหมค่ะ ช่วงอายุเท่าไหร่ค่ะ

4. everlastinglovesong

everlastinglovesong เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2012
    รบกวนถามหน่อยนะคะ

๑. ความรัก เนื้อคู่ ค่ะ อยากรู้ว่าเมื่อไหร่จะได้เจอ แล้วเขาเป็นคนแบบไหนค่ะ
    ๒. เรื่องงานค่ะ ที่ดิฉันกำลังจะทำอยู่ไม่ทราบว่ามาถูกทางหรือไม่

ขอบพระคุณค่ะ

5. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ขอบคุณมากๆคะ แต่ตอนนี้ไม่เห็นมีใครเข้ามาเลยคะ

อยากรู้ว่าเขาชอบเราหรือเปล่าคะ และจะสมหวังในความรักหรือเปล่าคะ ขอบคุณคะ

6. maleeluckc

maleeluckc เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอรบกวนด้วยค่ะ
    1.จะมีโชคลาภได้เงินก้อนใหญ่มั๊ยค่ะ อยากได้มาซ่อมบ้าน รอโออิชิก็ไม่ได้สักที
    2.งานที่ทำอยู่ตอนนี้มั่นคงมั๊ยคะ หวังว่าคงจะเจริญก้าวหน้า และไม่ปิดอีกนะคะ

ขอบคุณค่า

7. mild37naruk

mild37naruk เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2010
    1.เนื้อคู่ค่ะ หนูจะมีไหมคะ โสดมานานมากๆๆๆค่ะ
    2.ตอนนี้กำลังฝึกปฏิบัติธรรมอยู่ค่ะ แต่มีอุปสรรคเยอะเหลือเกิน ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

8. x100

x100 สมาชิกใหม่

รบกวนสอบถามอาจารย์ตามนี้ครับ
    1 จะมีโอกาสได้ทำธุระกิจส่วนตัวไหมครับ แล้วเป็นแนวไหนที่จะเหมาะครับ

2 ปีนี้มีโอกาสได้มีแฟนกับเขาบ้างหรือป่าวครับ

ป.ล ช่วงนี้ยังว่างงานอยู่ครับก็เลย จิตตกบ้างอะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

9. piralrat

piralrat เป็นที่รู้จักกันดี

เจ้าของกระทู้ หายเหนื่อยยังคะ

10. warm bodies

warm bodies สมาชิกใหม่

เรียนถามดังนี้ค่ะ

1.บอกขายที่ดินไว้ทั้งของคุณพ่อและคนอื่นให้เป็นนายหน้าให้ อยากทราบว่าจะขายได้หรือป่าวคะหรือไม่มีโอกาสจะได้เงินทางที่ดิน

2.งานที่ทำอยู่ตอนนี้จะมีโอกาสก้าวหน้ากว่านี้ไหม หรือควรจะเปลี่ยนงาน

ขอบคุณค่ะ

11. mvppl

mvppl เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2013
    1. ควรจะพยายามเพื่อให้ได้กลับไปทำงานที่ได้ร่ำเรียนมา หรือว่า ตัดใจจากอาชีพเดิมแล้วดูแลลูกให้ดีและคอยหาลู่ทางทำอย่างอื่นในภายหลัง

2. เมื่อไหร่จะได้กลับไปอยู่เมืองไทย

12. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยค่ะ
    1.มีโอกาสได้เงินก้อนใหญ่มั้ยค่ะ
    2.สิ้นปีนี้จะได้เปิดร้านอาหารหรือเปล่าค่ะ
    ขอบคุณค่ะ