ดูดวงฟรีสองคำถามครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย โกญจา, 9 มกราคม 2013.

1. โกญจา

โกญจา เป็นที่รู้จักกันดี

เปิดอู่ ok ครับแต่อย่างหลังมีคิดไม่ซื่อ อย่างแรกให้รีบจับไม่มีเงินก็บอกเพื่อนยืมไปก่อนครับ แรกๆอาจเหนื่อยถึงเหนื่อยมากโดยเฉพาะรถสีบรอนฟ้าจะนำเรื่องปวดหัวมาให้แต่สักพักจะเข้าที่ครับ โชคลาภมาจากการงานครับ

2. โกญจา

ขอตอบสั้นๆคุณจะสมหวังดังที่ตั้งใจครับ

3. rojanasara

rojanasara เป็นที่รู้จักกันดี

1.ประกาศ ขายบ้านไว้ จะได้ขายเมื่อไหร่คะ
    2. ประกาศขายที่ดินไว้จะได้ขายเมื่อไหร่คะ

4. omenasa

omenasa สมาชิก

พอจะบอกได้มั้ยครับว่าเรื่องที่จะเสียน้ำตา เกี่ยวกับเรื่องอะไร จะได้ระวังๆไว้ครับ :'(

5. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    โสดมานาน มีเนื้อคู่เหมือนคนอื่นเค้าบ้างมั้ยคะ เมื่อไหร่จะได้เจอกัน :'(

6. dechajary

dechajary สมาชิก

12 ธันวาคม 2012
    ตอนนี้บริษัทไม่มั่นคง ต้องการหางานใหม่ทำจะได้ไหมครับ ช่วยแนะวิธีแก้ไขด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

7. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    1. เพื่อนๆคิดอย่างไรกับเรา
    2. ความรัก
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2013
  8. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ฮ่าฮ่าฮ่า เรื่องกาาเรียนนี่เป๊ะยิ่งกว่าเป๊ะอีกนะคะเนี่ย อิอิ
    เรื่องความรัก หนูไม่ยักกะเห็นใครซักคนเข้ามาเลยคะ ไม่เคยมีใครเข้ามาจีบเล้ยย ส่วนคนคนนี้.. ใช่คะก็เป็นทุกข์มานานพอสมควร

ขอุถามหน่อยได้ไหมคะ ว่าจะสมหวังกับเขาหรือเปล่า? คนคนนี้เขาคิดอย่างไรกับหนูคะ ชอบหนูและจริงใจกับหนูหรือเปล่า?

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆคะ

9. ดาด

ดาด สมาชิก

1 กุมภาพันธ์ 2011
    เพิ่งได้พบเจอใครบางคน ก็มองๆเขาอยู่... สงสัยว่าเขาจะได้เข้ามาในชีวิตและคบหากันจริงจังไหมคะ

10. โกญจา

วันนี้ดึกมากแล้วขอตัวก่อนครับ

11. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อยากรบกวนสอบถามครับ
    1.งานใหม่ที่กำลังขยายจะเปิดได้ในปีนี้ไหมครับ ดูไม่ค่อยราบรื่นในช่วงนี้ ติดๆ ขัด ๆจะแก้ไขอย่างไรดีครับ

2.ถ้าเปิดได้แล้วจะดีไหมครับ สำหรับร้านใหม่ที่จะขยาย จะรวยไหมครับ....ขอบพระคุณมากครับ

12. piecake00

piecake00 เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2010
    จะเซ้งกิจการที่ต่างจังหวัด ภายในเดือน มกราคม นี้ จะเป็นไปได้ไหมคะ
    จะย้ายกลับไปเปิดกิจการ ที่ กรุงเทพ ช่วงไหนดีคะ

กราบขอบพระคุณ ในเมตตาที่ท่านมอบให้แก่เพื่อนในบอร์ดทุกคนคะ

13. PorPaturkom

PorPaturkom Active Member

รบกวนช่วยดูให้ด้วยคะ

1. ภายในปีนี้หรือปีหน้าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลง เข้ามาในชีวิตบ้างหรือไม่ค่ะ
    อย่างเช่น โชคลาภต่างๆ ฐานะการเงิน สุขภาพร่างกาย ครอบครัวจะดีกว่าที่เป็นอยู่หรือไม่ จะมีโอกาสร่ำรวยหรือป่าว

2. จะมีโอกาสได้ย้ายกลับไปอยู่บ้านหรือไม่ ถ้าหากมีโอกาสอีกนานแค่ไหนค่ะ

ขอบคุณมากคะ

14. saionthefly

saionthefly Active Member

รบกวนท่านด้วยนะคะ
    หนึ่งเรื่องความรักคะรบกวนแนะนำด้วยนะคะ คนหนึ่งต่างชาติคะอายุมากกว่า สิบปี อีกคนรุ่นน้องคะน้อยกว่า หกปี มันจะจบยังไงคะใช่คู่แท้ไหมคะ หรือจะต้องเดินทางหาไปเรื่อยๆ เพื่อเจอรักแท้ รบกวนหน่อยนะคะ อยากได้คำแนะนำคะ รู้ว่าที่ใดมีรักที่นั่นทีทุกข์ สาธุคะ
    สองเรื่องธุรกิจที่ทำคะมาถูกทางหรือยังคะ ปีนี้จะโอเคไหมคะ ธุรกิจที่ทำคะ คือ งานที่ใส่อยู่ที่คอคะ เป็นทางถัก แฮนเมค คะ รบกวนท่าน และแนะนำหน่อยนะคะ ขอบพระคุณคะ
    อนุโมทนาสาธุคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มกราคม 2013
  15. ra_15

ra_15 Active Member

16 พฤษภาคม 2012
    รบกวนถามเรื่องเงินกับเรื่องงานครับ ขอบคุณครับ

16. NNWWP

NNWWP สมาชิก

รบกวนช่วยดูให้ด้วยค่ะ

1. จะเปิดร้านขายอาหาร แต่ยังหาทำเลดี ๆ ไม่ได้ ที่เจอและถูกใจ ก็ราคาแพงเกินไป อยากทราบว่าจะทำกิจการด้านนี้จะรุ่งเรืองมั๊ยคะ หรือถ้าจะมีอะไรที่ดีกว่าในเรื่องด้านอาชีพก็ขอคำแนะนำด้วยนะคะ แล้วถ้าจะลงทุนเล่นหุ้นจะมีโชคทางด้านนี้มั๊ยคะ

2. เรื่องคู่ครอง

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มกราคม 2013
  17. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    รบกวนถามค่ะ
    1.กำลังทำเรื่องกู้เงินธ.ไว้จะได้ไหมคะ
    2.สามีโดนของ ไม่ทราบว่าตอนนี้ของออกหมดหรือยังคะ
    ขอบคุณค่ะ

18. jamekc46

jamekc46 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กันยายน 2012
    กระผม ชื่อ ชานนท์ บุตรโยธี เกิด14 กุมภาพัน 2540 วันศุกร์
    1 ในปี2556นี้ผมจะสอบเตรียมทหารติดไหมครับ
    2 ผมจะได้ลูกแก้วจากพระอาจารของผมไหมครับ
    ขอให้ท่าน เจริญด้วย อายุ วรรณะ สุข พละ ครับ

19. bigkuma

bigkuma เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ

20. konankunk

konankunk Active Member

อยากรู้เรื่องรักสามเศร้า จะจบเมื่อไร แบบไหน
    อีกเรื่อง มีคนทักว่าแม่ผมโดนของ จริงหรือเปล่าแก้ไขยังไงดีครับ
    ขอบคุณครับ