ดูดวงฟรีสองข้อเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 30 ตุลาคม 2012.

1. จีทีเอ็ม

จีทีเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2011
    บ้านเลขที่ 341/116 ซอย สุขุมวิท101/1 บริษัท เซฟเคมค่ะ ขายเคมีภัณฑ์ค่ะ
    ตอนนี้มีปัญหาเรื่องการเงินมากค่ะ อยากถามว่าเมื่อไรจะคลี่คลายค่ะ กลัวจะแบกไม่ไหวก่อนค่ะ
    แล้วธุรกิจจะเติบโตไปกว่านี้ไหมค่ะ

2. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    รบกวนด้วยครับ

2.จะทำอะไรก็รีบทำตั้งแต่เนื่นๆเดี๋ยวจะไม่ทันการณ์ครับ หมายความว่ายังไงอะครับ รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

3. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    ตอบไปแล้วนะครับรอดูแล้วกันสมัครไว้หลายๆที่ครับ

4. Vezz

จุดประสงค์เรื่องทหารของคุณคืออะไรละครับ

5. Vezz

ติดขัดเรื่องสถานที่ของบริษัทครับความจริงที่แห่งนี้ไม่เหมาะกับการตั้งทำบริษัทธุรกิจเลยด้วยซ้ำ หน้าต่างประตูเปิดควรเปิดรับลมรับแสงบ้าง รั่วผนังสีที่ทาไว้ก็แลดูทรุดโทรม ของหลายๆอย่างอะไรไม่จำเป็นก็เอาออกไปทิ่งบ้างมันดูระเกะระกะรกไปหมดของบางอย่างก็ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไมให้บอกเจ้าที่ ที่นี้ก่อนหากยังไม่ดีขึ้นผมแนะนำให้ย้ายครับ

6. Vezz

จะมีโอกาสที่ดีในเดือน พ.ย.ครับ
    เป็นโรคเกี่ยวกับอวัยวะภายในและปวดตามข้อหรือเปล่าครับ
    ดูแลท่านให้ดีจะมีเกณฑ์ได้ควักเงินที่เก็บไว้มารักษาครับแต่ก็จะผ่านไปได้ด้วยดีครับ

7. Vezz

โชคลาภมาจะได้มาตากหน้าที่การงานมากกว่าการเสี่ยงครับ
    บุตรชายฉลาดและหัวไวไม่น่าเป็นห่วงครับ

8. 3rex

3rex เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะครับ
    1. การเงิน จะมีทางปลดหนี้หรือไม่ มีลาภเข้ามาบ้างไหม
    2. เรื่องงานจะได้เลื่อนตำแหน่งเมื่อไหร่ หรือว่าควรจะย้ายบริษัทดี

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 ตุลาคม 2012
  9. Vezz

เข้ามาแล้วครับจะพบกันจากการเดินทางครับ
    มีเกณฑ์เปลี่ยนแปลงโยกย้ายในเรื่องการงานได้ทำอะไรใหม่ๆครับหรือคุณอาจจะขยับโต๊ะจัดของใช้ให้เปลี่ยนตำแหน่งจากเดิมจึงจะดีครับ

10. vachira_b

vachira_b Active Member

24 มกราคม 2510 ครับ
    สอบถามเรื่องโชคลาภ การงาน ครับ
    สอบถามเรื่องครอบครัว ครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

11. Vezz

ได้ครับแต่ไม่ใช่ตอนนี้กลางปีนู้นครับ
    เนื้อคู่รอไปก่อนเป็นคนอายุมากกว่ารูปร่างเจ้าเนื้อครับ

12. Vezz

การงานและการเงินให้อดทนนะครับหลังวันเกิดจะเรื่มดีขึ้นปีนี้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่เลย
    ทั้งปัญหาสายตาเจ็บคอเป็นปีที่ต้องชดใช่กรรมครับหลังวันเกิดก็ดีแล้วครับแต่ให้ระมัดระวังจะป่วยเพราะแพ้อากาศอาการโรคภูมิแพ้จะกำเริบขึ้นครับ

13. Vezz

ทันสิครับ

อย่าไปสนใจพวกเสียงนกเสียงกาครับแม้ว่าหน้าที่ ที่ได้รับมาใหม่มันจะเหนื่อยขึ้นมามากกว่าเดิมมากมายแต่นั่นก็ทำให้คุณก้าวหน้าครับเป็นเพราะคุณเหนื่อยและเริ่มท้อเท่านั้นเองครับเดือนนี้จะได้อะไรดีๆเข้ามาครับโดยเฉพาะเรื่องการเงินใช้ให้ดีละครับ โชคลาคมาเป็นพักๆเท่านั้นเพียงแค่ระยะเวลาสั้นๆอย่าไปคาดหวังอะไรกับมันมากครับเกณฑ์การย้ายยังไม่มีเพราะเพิ่งได้มาทำอะไรใหม่ๆได้สองปีและผู้ใหญ่ก็ให้โอกาสคุณด้วยความจริงแล้วคุณเองเป็นคนที่มีึวามอดทนสูงเป็นทุนเดิมอยู่แล้วนี่ครับ ปรหน้าอาจมีญาติผู้ชายที่อายน้อยกว่าเราเสียครับแต่นั้นก็ถึงเวลาของเขาหมดกรรมแล้วอย่าได้เสียใจไปครับ โชคดีครับ

14. Vezz

หยุดพักและไปทำวัตรเย็นก่อนครับ

15. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    สวัสดีค่ะ รบกวนถามนะคะ
    1.จะกู้ธ.เพิ่มได้ไหมคะ หรือจะขายร้านได้ไหมคะช่วงนี้การเงินไม่ดีเลยค่ะเพราะอะไรคะ
    2.สามีวิ่งขายที่มาเป็นปีจะประสพความสำเร็จไหมคะ หรือเพราะไปได้ที่แปลงน้อยเลยทำให้ลาภก้อนใหญ่หลุดลอย แล้วเมื่อไรเขาจะหลุดพ้นบ่วงนางมารนี่สักทีค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 พฤศจิกายน 2012
  16. ยอดผธู

ยอดผธู เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดีค่ะแวะมาทักทายสบายดีนะค่ะ
    ไหนๆแวะมาทักแล้วถามต่อนิดว่าจะมีแฟนเมื่อไหร่จ้า

17. goodone

goodone Active Member

ทันสิครับ

อย่าไปสนใจพวกเสียงนกเสียงกาครับแม้ว่าหน้าที่ ที่ได้รับมาใหม่มันจะเหนื่อยขึ้นมามากกว่าเดิมมากมายแต่นั่นก็ทำให้คุณก้าวหน้าครับเป็นเพราะคุณเหนื่อยและเริ่มท้อเท่านั้นเองครับเดือนนี้จะได้อะไรดีๆเข้ามาครับโดยเฉพาะเรื่องการเงินใช้ให้ดีละครับ โชคลาคมาเป็นพักๆเท่านั้นเพียงแค่ระยะเวลาสั้นๆอย่าไปคาดหวังอะไรกับมันมากครับเกณฑ์การย้ายยังไม่มีเพราะเพิ่งได้มาทำอะไรใหม่ๆได้สองปีและผู้ใหญ่ก็ให้โอกาสคุณด้วยความจริงแล้วคุณเองเป็นคนที่มีึวามอดทนสูงเป็นทุนเดิมอยู่แล้วนี่ครับ ปรหน้าอาจมีญาติผู้ชายที่อายน้อยกว่าเราเสียครับแต่นั้นก็ถึงเวลาของเขาหมดกรรมแล้วอย่าได้เสียใจไปครับ โชคดีครับ[/QUOTE]
    ขอบคุณคะ รู้สึกดีขึ้นเยอะเลย หลังอ่านคำทำนาย ทำให้คิดเลิกฝันใด้ละ นี่แหละชีวิต ต้องสู้อย่างเดียว อดทนต่อไป เสียใจหากญาติผู้ชายที่จะเสียปีหน้าคะ เพราะครอบครัวเหมือนโดนสาบ พี่น้องผู้ชายตายหมดแล้ว เหลือแต่ผู้หญิงห้าคนพี่น้องคะ ขอให้กุศล ผลบุญบารมี ที่คุณทำนายมา ช่วยให้คุณมีตะบะ มีบารมีสูงขึ้นๆไปและมีแต่ความสุข ความเจริญ เพื่อจะช่วยเหลือผู้อยู่ในห้วงทุกข์ใด้มากมายนะคะ สาธุ

18. nerazzurriboyz1908

nerazzurriboyz1908 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2008
    รบกวนสอบถามครับ

เกิด 24/4/2526

1.เมื่อไหร่จะมีลาภก้อนใหญ่ๆ สักทีครับ จะได้เอาเงินมาลงทุน เพราะไม่ชอบงานที่ทำอยุ่ครับ รู้สึกเครียด สุขภาพก็ไม่ค่อยจะดีครับ "- -

2.อยากเจอครูบาอาจารย์ที่มีบุญสัมพันธ์ต่อกัน ในเรื่องการปฎิบัติธรรมครับ คนที่สามารถปรามผมได้อยู่หมัด

ขอบคุณครับ :)

19. บันลือธรรม

บันลือธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2009
    10 ธ.ค.2506 ปีเถาะ(ในบัตร 15 ธ.ค.แจ้งเกิดช้า 5 วันครับ)
    1. อนาคตงานจะรุ่งไหม
    2. บั้นปลายชีวิตสบายหรือไม่ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 ตุลาคม 2012
  20. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    เข้ามาให้กำลังใจค่ะ

โมทนาบุญในกิจกรรมบุญที่ดูดวงเป็นธรรมทานให้กับเพื่อนๆที่มีทุกข์นะค่ะขอให้คุณvezzเจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปค่ะ อย่าลืมพักทานข้าวบ้างนะค่ะคุณvezzเดี่ยวสังขารจะไม่มีแรง เอ้าสู้ๆค่ะขอให้ได้อานิสงค์เยอะๆนะค่ะพี่ต้นพุทธขอเป็นกองหลังเอาใจช่วยค่ะ