ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    ตอนนี้อยู่เชียงใหม่อยู่ครับคาดว่าน่าจะกลับประมาณวันจันทร์ยังไงขอติดไว้ก่อนหลายๆท่านนะครับวันจันทร์กลับมาอาจจะมาตอบในวันอังคารครับ ขอขอบคุณทุกกำลังใจของทุกท่านครับ ^ ^

2. Vezz

1.คุณมาถูกจริตแล้วครับทางสายนี้อย่าลังเลครับเพราะคุณก็มีเป้าหมายของคุณอยู่แล้ว รามกฎหมายรามจบยากแต่จบมาแล้วอย่าเพิ่งหมดไฟต่อเนด้วยนะครับผมก็จบมาทางสายกฎหมายเหมือนกัน

2.ทำจิตให้สงบครับภาวนาบ่อยๆไม่ต้องเชื่อผมแต่ให้ไปลองเอาเองมันไม่ใช่ว่าจะเอามาใช้ในเรื่องที่คนอื่นมองไม่เห็นหรือทางทำนายทายทักอย่างเดียวจงใช้สติปัญญาใช้ประยุกข์ในชีวิตประจำวันเอาครับอย่างไรเสียจะญาณจะฤทธิ์อะไรก็ช่างก็ไม่เท่าปัญญาครับ

3. fdzaa

fdzaa สมาชิก

13 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอรบกวนด้วยครับ
    1.เรื่องงานและการเงิน ว่างงานมาสองเดือนแล้วครับ ไม่ได้งานสักที ไปสัมภาษณ์มาหลายที่ก็เงียบหายหมด
    2.เทพและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครอง ควรบูชาอย่างไร
    3.ในบ้านมีแต่เรื่องไม่ค่อยสบายใจบ่อยๆ จะแก้ไขอย่างไรดี

ขออนุโมทนาบุญและขอบพระคุณมากครับ

4. Fuangfah

Fuangfah เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยค่ะ

-อยากทราบว่าอนาคตจะเป็นอย่างไงบ้าง
    -จะมีคู่ครองเข้ามาไหมคะ และลักษณะเป็นอย่างไง
    -ค้าขายอะไรถึงจะเหมาะกับตัวเอง และประสบความสำเร็จคะ
    -เรื่องที่ดินที่ดูดูไว้ ที่ จ.ลำพูน ควรจะซื้อไหม ถ้าควรซื้อ จะสำเร็จไหมคะ

ขอน้อมอนุโมทนาและขอบพระคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กรกฎาคม 2012
  5. คนที่หมดใจ

คนที่หมดใจ สมาชิก

20 มิถุนายน 2012
    อยากทราบเรื่องแฟนที่เสียชีวิตไปคะ ขอบคุณคะ

6. pytheus

pytheus Active Member

เกิดวันที่ 12 กันยายน พศ.2531 ครับ เกิดที่ กรุงเทพฯ เวลา 12.30 น. ครับ

อยากสอบถามเรื่องการงานครับ

และอยากสอบถามเรื่องความรักครับ

ขออนุโมทธนาบุญด้วยครับ สาธุ

7. amagus

amagus สมาชิก

28 พฤษภาคม 2012

ขอบคุณอาจาร์ยมากๆเลยครับ ผมเองก็ว่าจะต่อเนอยู่แต่ผมอายุเยอะแล้วอายุ26แล้วครับเลยกลัวจะหางานยากอยู่เหมือนกันเกรดเฉลี่ยตอนจบหน้าจะอยู่ราวๆ 3.1-3.2 ขอบคุณมากๆครับที่แนะนำ

8. น้าเดช

น้าเดช สมาชิก

26 กันยายน 2011
    รบกวนเรียนถาม ดังนี้ ครับ
    1. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ี่คุ้มครอง
    2. จะสอบเข้ารับราชการในตำแหน่งใหม่ ปีนี้ จะสอบได้ไหมครับ
    3. ในอนาคตการปฏิบัติของผมจะก้าวหน้าถึงขั้นสามารถช่วยเหลือคนอื่นได้ไหมครับ
    4. คอนโดที่อยู่ปัจจุบันเป็นอย่างไรบ้างครับ
    (เป็นเจ้าของไม่ได้เช่าครับ เลขที่ตามทะเบียนบ้าน 12/26 เลขห้อง 202)
    5. หน้าที่การงานที่ทำอยู่ในปัจจุบัน
    6. สุขภาพ
    7. ปีนี้จะได้เดินทางไปต่างประเทศไหมครับ
    8. เรื่องอื่นๆแล้วแต่จะกรุณาแนะนำครับ
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 มิถุนายน 2012
  9. Dongdoen

Dongdoen สมาชิกใหม่

21 มิถุนายน 2012
    ตอนนี้ท้อมากๆค่ะ

1.อยากทราบว่าจะได้งานวันที่เท่าไหร่ค่ะ แล้วได้ใกล้บ้านที่อยู่ไหมค่ะ
    2.แฟนที่คบอยู่ตอนนี้จะได้แต่งงานกันไหมค่ะ

10. Ping067

Ping067 สมาชิกใหม่

1.เรื่องหน้าที่การงาน 55-56
    2.เรื่องความรักในปี 55-56

ขอบคุณมากๆ ครับ
    พูนศักดิ์ เกิด 11/08/2520 เวลา 21.44 น.

11. Little Toy

Little Toy สมาชิกใหม่

ถามเรื่องความรัก

1.คนทีทิ้งเราไปเค้าจะกลับมาไหม เค้ายังรักเราบ้างอยู่หรือปล่าวคะ

12. saobell1

saobell1 Active Member

17 พฤษภาคม 2011

ขอบคุณค่ะ คุณ Vezz รบกวนถามอีกค่ะ ว่า เล่นหุ้น ลงทุน อย่างงี้ได้ไหมคะ แล้ว จะซื้อบ้าน ซื้อรถได้ไหมคะ รู้สึกเหนื่อยจังค่ะ ทำงานทั้ง 2 ที่ แต่ต้องอดทนค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

13. Vezz

ได้ครับงานสุจริตแล้วขยันอย่างนี้วันหน้าไม่ต้องห่วงครับ
    ขอให้รู้จักเก็บรู้จักใช้ก็พอ:cool:

14. Aunyadham

Aunyadham ธรรมใด เกิดขึ้นเพราะเหตุใด ย่อมดับที่เหตุนั้นแล

จะได้นิพพานชาตินี้หรือไม่ แล้วต้องศึกษาเองหรือต้อง ถามใครอีกไหม

15. จิตสมัคร

จิตสมัคร Active Member

รบกวนด้วยครับ
    1.อนาคตถ้าเป็นทหารเเล้วจะก้าวหน้าไหมครับ
    2.สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง
    3.อนาคตจะได้รับราชการหรือเปล่าครับ

16. เรียวจัง

เรียวจัง สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    ขอบพระคุณท่านมากค่ะ ขอให้มีความเจริญและบารมีสูงยิ่ง ๆ ขึ้นไปคร้าาาาาาาาาาาา

17. มณชัย

มณชัย สมาชิก

ปี2555 จะได้ไปอเมริกาหรือไม่?
    ไม่มีงานทำมานานแล้ว4ปีกว่า เมื่อไหร่จะมีครับ
    มีหนี้สินอยู่เมืื่อไหร่ใช้หมดครับ
    เกิด22 ก.พ.2512 9.23น.

18. อัปสราวดี

อัปสราวดี สมาชิก

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อัปสราวดี
    1.เทวดาและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คอยช่วยเหลือ
    2.บ้านที่อยู่ปัจจุบัน
    3.ลักษณะคู่บุญคู่บารมี/จะเจอมั้ยคะ/เมื่อไหร่
    4.ทำงานส่วนตัวด้านไหนจึงจะเหมาะแล้วก็รวยคะ

ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

ขอบพระคุณมากๆเลยนะคะ

บ้านเลขที่อยู่อาศัยปัจจุบัน 83/30 ม.4 ต.หนองควาย อ.หางดง เชียงใหม่ ค่ะ รบกวนอีกทีค่ะ

ตอนนี้ไม่มีงานทำเลยค่ะ คุณVezz ขอบคุณที่ชี้แนะเรื่องงาน เพราะทำมาหลายงานแล้วไม่ใช่ ที่คุณ Vezz แนะนำมาก้มีอยู่ในใจค่ะ อยากทำธุรกิจส่วนตัวดังกล่าว ไม่ทำเกี่ยวกับของใช้พิธีกรรม ก็อยากจะเปิดกวดวิชา ตอนนี้ยังไม่มีหนทางและก็ไม่มีทุนเลยค่ะ รบกวนชี้แนะอีกนิดถ้าเป็นไปได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

19. maymaymay

maymaymay สมาชิกใหม่

22 มิถุนายน 2012
    อยากทราบเรื่องคู่ครอง ความรักค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

20. saionthefly

saionthefly Active Member

1 อยากทราบว่าพ่อ จะรอดจากโรคร้ายไหม จะอยู่ได้นานเท่าไหร่คะ ขอวิธีแนะนำคะ ท่านเกิดพศ2492อายุ 63 ไม่มีวันเวลาแน่นอนคะ

2 อยากทราบว่าค้าขายเครื่องประดับ ของสวยงามจะเหลือกินเหลือเก็บไหมคะ แล้วควรแต่งร้านยังไงคะ เช่นใช้ผ้าสีอะไร คะ

3 อยากทราบครูบาอาจารย์หลัก และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครอง รวมถึงการปฎิบัติมาถูกทางหรือยังคะ ขอคำแนะนำคะ

4 บ้านเลขที่ 1204 คะ ไม่ทราบว่าอยู่แล้วดีไหมคะ เจ้าที่โอเคไหมคะ ขอคำแนะนำและวิธีแก้ไขคะ

ขอบพระคุณอย่างสูงคะ และ อนุโมทนาบุญด้วยคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กรกฎาคม 2012
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้