ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เจมี่

เจมี่ เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2007
    2.ท้าววิรุฬหกและพระแม่คงคาครับ

รบกวนถามคุณ Vezz อีกเรื่องนะคะ ท้าววิรุฬหกและพระแม่คงคานี้ เป็นองค์รักษาหรือว่ายังไงคะ?

ขอบคุณค่ะ

2. Sukanya Jumroonsiri

Sukanya Jumroonsiri สมาชิกใหม่

29 พฤษภาคม 2012
    รบกวนหน่อยนะคะ 1.อยากทราบอาชีพที่เหมาะสมค่ะ ว่ามีลักษณะอย่างไร
    2.แม่ดิฉันที่ป่วยอยู่จะมีโอกาสหายมั๊ยคะ
    3.ดิฉันมีเทวดาคุ้มครองรึเปล่าคะ ถ้ามีแล้วท่านคือใครคะ
    4.ดิฉันมีเนื้อคู่รึเปล่า แล้วคนนั้นเขามีลักษณะอย่างไรคะ
    ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มิถุนายน 2012
  3. onjira24

onjira24 สมาชิกใหม่

ขอรบกวนถามหน่อยนะคะ
    1.เทวดาประจำตัวว่าท่านเป็นใครคะ
    2.จะเรียนจบภายใน 4 ปีไหมคะ
    3.อาชีพในอนาคนเหมาะกับอาชีพอะไรคะ
    4.คนที่คบอยู่ตอนนี้ มีนิสัยเป็นอย่างไรบ้างคะ ใช่เนื้อคู่ไหมคะ ถ้าไม่ใช่เนื้อคู่จะมีลักษณะอย่างไรคะ
    5.สุขภาพของ ย่า เป็นยังไงบ้างคะ

4. gram

gram สมาชิกใหม่

29 ธันวาคม 2011
    ขอรบกวนด้วยค่ะ
    1.อยากทราบว่าพ่อกับแม่ มีเทวดาที่คุ้มครองไหมถ้ามีคือใครคะ
    2.มีดวงวิญญาณตามดิฉันหรือไม่
    ขอบคุณค่ะ

5. Brain11

Brain11 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับคุณ Vezz ขอรบกวนสอบถาม
    1. เรื่องเงินทองที่ติดขัดมานานหลายปีในส่วนของตัวเองและภรรยา(ไม่นับส่วนที่เป็นมรดกตกทอดที่ไม่สามารถเอาออกมาใช้ได้ครับ)เมื่อไหร่จะดีขึ้นพอมีเหลือเก็บ
    2. เรื่องวุ่นวายขัดแย้งในครอบครัวผมเอง(แม่ พี่ น้อง)ที่ส่งผลต่อผมกับภรรยา เมื่อไหร่จะลงตัวทุกคนหันหน้าคุยกัน
    3. เรื่องงาน เราจะสามารถมีกิจการเป็นของตัวเองได้ไหม ทุกวันนี้ผมทำงานคนเดียวและรู้สึกเบื่อหน่ายเรื่องวุ่นวายในที่ทำงานมากครับ มีแต่คนใส่หน้ากากเข้าหากัน
    4. ผมกับภรรยาจะได้มีบุตร(ชาย+หญิง)ไว้สืบสกุลไหมครับ ไม่ทราบว่าติดปัญหาอะไรที่สามารถแก้ไขให้ลุล่วงสมหวังได้หรือเปล่า เพราะเราลองมาเยอะแล้วทั้งทางวิทยาศาสตร์และสิ่งศักดิ์สิทธิ์
    5. เรื่องทั่วไปที่อาจส่งผลร้ายแรงต่อเราทั้งสอง(วิบากกรรมใด หรืออื่นๆ) ซึ่งควรได้รับการแก้ไขให้ดีขึ้นครับ (เช่นตอนนี้ภรรยาผมป่วยแบบไม่ใช่โรคปัจจุบันมานานตั้งแต่ต้นปีแล้ว ใช้การสวดมนต์อย่างเดียวเพื่อรักษาตัวเอง)
    6. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครองเราทั้งสองที่เราควรระลึกหาท่านเพื่อให้ช่วยเหลือทางโลกและทางธรรม
    ขอบคุณครับ ขออนุโมนาบุญกุศลบารมีของคุณ Vezz ในการเปิดดวงเพื่อช่วยเหลือแนะนำแนวทางให้กับพวกเราในครั้งนี้ ขอให้บุญบารมีของคุณ Vezz เพิ่มพูนสูงยิ่ง ๆ ขึ้นไปครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มิถุนายน 2012
  6. สู้สู้

สู้สู้ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ
    รบกวนด้วยครับ
    1. เรื่องสุขภาพ
    2. เรื่องงาน
    3. เรื่องโชคลาภ เงินทอง
    4. วิธีการทำให้ตนเองดีขึ้นครับ
    5. สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครองข่วยเหลือครับ
    6. คำแนะนำเพิ่มเติม

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2012
  7. saobell1

saobell1 Active Member

17 พฤษภาคม 2011
    รบกวนด้วยค่ะ ถามเรื่องอนาคตค่ะ
    1. งานที่ทำอยู่ปัจจุบัน งานประจำ และ งาน part time นี้ดีไหมคะ หรือ ควรเปลี่ยนสายงานไหมคะ
    2. ทำด้านไหนดีคะ จะได้ร่ำรวยค่ะ แล้ว ถ้าลงทุน ทางไหนดี ที่ถูกโฉลกกับเราค่ะ อย่างตลาดหลักทรัพย์ หรือ อสังหาดีไหมคะ
    3. ความรักเป็นอย่างไรบ้างคะ มีคู่กะเค้าหรือเปล่าคะ
    4. องค์เทพ หรือ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ที่คุ้มครองดูแลเรา ค่ะ จะได้สักการะได้ถูกต้องค่ะ
    5. สุขภาพเป็นอย่างไรบ้างคะ
    6. จะปฏิบัติธรรมได้ไหมคะ พอลองหัดนั่งสมาธิ มี เหน็บกิน ปวดหัว ลอง มา 2 ครั้ง ไม่ไหว เลยเลิกนั่งไปค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มิถุนายน 2012
  8. kulthida

kulthida เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะคุณVezzเป็นกำลังใจให้ค่ะรักษาสุขภาพด้วยนะคะ
    :cool::cool::cool::cool::cool:

9. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    1.จะได้เรียนมหาลัยที่หวังไหมและจะเรียนจบไหม
    2.ความรักเมื่อไหร่จะสมหวัง ลักษณะเนื้อคู่บารมี
    3.การปฎิบัติ
    4.เทวดาและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คอยช่วยเหลือ
    ขอบคุณครับ ^^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2012
  10. อัปสราวดี

อัปสราวดี สมาชิก

รบกวนสอบถามนะคะ

1.เทวดาและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คอยช่วยเหลือ
    2.บ้านที่อยู่ปัจจุบัน
    3.ลักษณะคู่บุญคู่บารมี/จะเจอมั้ยคะ/เมื่อไหร่
    4.ทำงานส่วนตัวด้านไหนจึงจะเหมาะแล้วก็รวยคะ

ขอบพระคุณอย่างสูงค่ะ

11. takaruk

takaruk Active Member

11 สิงหาคม 2007
    รบกวนสอบถาม
    1 เรื่องสอบปีนี้จะผ่านไหม
    2 ถ้าไม่ผ่าน จะมีงานที่มั่นคงเมื่อไหร่ จะได้รับราชการ ไหม
    3 เทวดาประจำตัวคือท่านไหน สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ควรบูชาเป็นพิเศษ
    4 ครอบครัว แม่ และ น้อง เป็นอย่างไร
    5 เนื้อคู่เป็นอย่างไร จะมีไหม
    6 กุมารทองที่เลี้ยงไว้เป็นอย่างไร นิสัยอย่างไร
    ขอบคุณค่ะ:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มิถุนายน 2012
  12. Preawpun

Preawpun สมาชิก

ชื่อเพรียวพันธุ์ พรมวงษ์ เกิด28กค2533 1100นอยากรุ้เรื่องอนาคตอาชีพจะทำอะไรคือว่าตอนนี้จะสอบตำรวจจะติดหรือไม่ครับ
    แล้วเนื้อคุ่เป้นคนอย่างไรครับแล้วอนาคตจะรวยหรือไม่ครับ

13. Vezz

Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    งานเกินสองเดือนครับจะว่าไปแล้วให้ไปหาผู้ใหญ่รูปร่างสันทัดผิวสองสีหน้าออกเหลี่ยมๆท่านจะช่วยฝากงานให้คัรับแต่คุณเองคงไม่ชอบใจนักเพราะว่างานนั้นจะมีข้อแม้ผูกมัดทำให้คุณไม่มีอิสระมากนักตอนนี้หากอยากได้ให้ไปหาที่บนเอาคครับ
    มีครับต่ๅางชาติต่างภาษาเดินทางมาทางเรือครับคนนี้ไม่ใช่นะครับ
    มีแต่ฤาษีพ่อแก่เต็มไปหมดเลยองค์หลักๆก็จะเป็นปู่พรหมฤาษีครับ
    เดี๋ยวรับกรรมก่อนนะครับแต่สุดท้ายได้นั่งแท่นเป็นคุณนายแน่นอนครับโชคลาภช่วงนี้ยังไม่มีครับ เจ้ากรรมนายเวรมีกันทุกคนนะครับของคุณเองมักจะมีปัญหาและผิดหวังเรื่องคงามรักอยู่บ่อยๆเพราะเหตุว่าไปแย่งชิงเขามาก่อนครับ ทำบุญกรวดน้ำให้มากๆย่างที่บอกตอนนี้เหมือนโดนพิพากษาลงโทษอยู่พอหมดวิบากกรรมตรงนี้ได้นั่งแท่นสบายแน่นอนครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 พฤษภาคม 2012
  14. Vezz

เพิ่งออกห้องพระมากะว่าจะมาตอบแต่แล้วตอนนี้เน็ทแย่มากๆโหลดไม่ขึ้นเลยขออภัยด้วยครับเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาตอบให้ใหม่ครับขอโทษด้วยจริงๆ

15. Chokhunjung

Chokhunjung สมาชิก

24 พฤษภาคม 2012
    ขอบคุณมากค่ะ คุณVezz รบกวนเพิ่มเติมนิดนึงนะคะ
    1.แล้วตอนนี้ต้องทำบุญอะไรก็ได้ใช่มั้ยค่ะ แล้วกรวดน้ำอุทิศให้เจ้ากรรมนายเวร มีต้องทำอะไรเป็นพิเศษไหมค่ะ
    2.เนื้อคู่ต่างชาติต่างภาษาเดินทางมาทางเรือจะเป็นคนประเทศแถบไหน เคยไปดูดวงมาเค้าบอกว่าจะได้คู่ที่แก่กว่ามากๆ จริงหรือป่าวคะ
    3. ตอนนี้เพิ่งเริ่มเรียนปริญญาโทต่อ จะสามารถเรียนให้จบได้หรือป่าวคะ
    4. เรื่องสุขภาพมีอะไรน่าเป็นห่วง และต้องระวังเป็นพิเศษไหมคะ

ขอบคุณจากใจเลยค่ะคุณ Vezz ที่ช่วยชี้แนะแนวทางให้ ขอให้กุศลผลบุญนี้ส่งให้คุณมีความสุข สุขภาพแข็งแรง เจริญในหน้าที่การงานและเจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มิถุนายน 2012
  16. 02749536

02749536 สมาชิก

12 สิงหาคม 2006
    ขอถามเรื่องการงาน และ คู่ครองหน่อยคับ

และบ้านที่อยู่ ทำไมตอนนี้ เหมือนไม่ค่อยมีใครอยากจะคุย หรือ คบหา

ทั้งๆบ้านนี้เป็นบ้านรักสงบ

และช่วงนี้ ไม่ค่อยมีเงินเข้าเลย มีแต่ เงินออก

17. sugarcane6066

sugarcane6066 สมาชิกใหม่

28 พฤษภาคม 2012
    ขอถามเรื่องดวงชะตาทั่วไป รวมถึงกรรมในอดีตชาติที่ส่งผลต่อชีวิตในภพชาตินี้ค่ะ และอนาคตด้วยค่ะว่าจะเป็นยังไงบ้าง

ขอบคุณมากค่ะ

18. kaoraopye

kaoraopye สมาชิก

10 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอบคุณมากค่ะ ขอขยายเรื่องแฟนได้ไหมคะ ตอนนี้ไม่ได้ทะเลาะกันค่ะ เข้าใจกันมากขึ้นกว่าแต่ก่อนเยอะ อาจเพราะอยู่ไกลกันด้วย เพราะเขายังต้องทำงานต่างประเทศอยู่ค่ะ คือถ้าอยู่ใกล้กันภายใน 2-3 ปีนี้จะเลิกกันใช่ป่าวคะ

ที่บอกว่าหลังวันเกิดการงานและการเงินจะดีขึ้น แล้วช่วงนี้ควรหาอะไรเรียน
    หรือว่าหางานใกล้บ้านทำไปก่อนดีกว่าคะ จริงๆ อยากกลับไปทำต่างประเทศ แต่ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสอีกเมื่อไหร่ แล้วจะดีไหม

ขอบคุณค่ะ

19. สายน้ำผึ้ง

สายน้ำผึ้ง เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2006
    ยอมรับว่าเป็นคนที่มีสิ่งที่มองไม่เห็นแรงมากค่ะ อาจจะเป็นสาเหตุหนึ่งยังไงขออภัยแทนพวกเขาแล้วกันค่ะ

ขอให้คุณ Vezz ชี้แนะทางเดินเพราะบางอย่างก็ไม่สามารถเห็นได้เอง ภาวนาให้เห็นด้วยค่ะ เพราะส่วนใหญ่จะโดนบัง ขอบคุณมากค่ะ

20. Vezz

1.การเงินระวังถูกล่อลวงและเรื่องจุกจิกกวนใจจากเพศตรงข้ามครับดูให้ๆดีๆนะครับ
    2.ครอบครัวช่วงนี้ยังดีอยู่นะครับประมาณเดือนสิงหากันยามีเกณฑ์ทะเลาะวิวาทเกิดการแก่งแย่งกันเกิดขึ้นครับ
    3.หลวงปู่ทวดครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้