ดูดวงฟรีตำรากราฟชีวิตฉบับหมอไทยใหญ่

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย supakorn118, 15 กันยายน 2012.

1. momoyoyo

momoyoyo สมาชิกใหม่

004คุณ aj43 49ย่าง50ปี

ดวงนี้พื้นดวง50-75ดวงดีครับอาจสร้างตัวได้ครับการเงินดีครับแต่อาจเก็บไม่อยู่ปีนี้อาจต้องบอกว่าการลงทุนควรพิจารณาระวังเอกสารการเงินการงานเน้นจ่ายเงินสดและการตรงเวลาครับหมุนเงินเก่งจะดีครับดวงนี้ดวงการเงินอาจมีรายจ่ายมากขึ้นในช่วง2ปีนี้ครับระวังเอกสารสัญญาครับแนะนำให้เปลี่ยนชื่อและส่งพระเสาร์และราหูครับเรื่องไม่ดีจะเบาลงครับทำบุญวันเสาร์และวันพุธครับปล่อยปลา22ตัวครับไถ่ชีวิตโคเลี้ยงอาหารเด็กกำพร้าคนพิการทำบุญโลงศพ(จัดหนักครับ)2ปีนี้ดวงการเงินอาจลำบากหน่อยครับใช้สติและดึงเวลาใจเย็นครับพ้นปี55-56แล้ว57ครึ่งปีหลังสิ่งไม่ดีอาจเบาลงครับอาจมีโชคโดยไม่คาดคิดครับดวงนี้เงินมาจากงานครับการพนันควรเว้นครับปีนี้เน้นพึ่งตนเองจะดีครับอย่าตัดสินใจเร็วครับค่อยๆคอดจะดีครับ

2. _nnn_123

_nnn_123 เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2011
    เกิด 23 พ.ค 2520 เวลา1.00น รบกวนถามเกี่ยวกับการเงิน และการค้าที่ทำอยุ่ปัจจุบัน คะ ขอบพระคุณมากคะ

3. momoyoyo

005 คุณdryad2329ย่าง30ปี

ดวงนี้การเงินการงานปีนี้อาจต้องบอกได้ว่าปีนี้เหนื่อยหน่อยครับการงานได้เงินดีครับแต่งานอาจเพิ่มสองเท่าครับดวงการเงิน2ปีนี้ควรเก็บเป็นสิ่งของจะดีครับเพราะการเงินมีเกณฑ์ไหลออกมากกว่ารายรับการเงินการสร้างหลักฐาน25-50พอมีพอกิน50-75ปีรวยมีทรัพย์มากครับเก็บออมช่วงนี้30-50ปีบอกได้ว่าไม่จนแน่นอนครับดวงการงานบอกได้ว่าการงานรุ่งแต่งานหนักเงินดีระวังคนอิจฉาการเปลี่ยนงานมีครับช่วงนี้ดีครับเดือนธันวาคมก็ดีแต่งานหนักรออยู่ศัตรูรออยู่ข้างหน้าครับระวังดวงพลิกผันในช่วงนี้ครับไม่ควรเมามากหรือกลับบ้านดึกลดการมึนเมาจะดีครับใน2ปีข้างหน้านี้ควรระวังการลงทุนในช่วงนี้ครับระวังเอกสารการเงินการงานการร่วมทุนดีครับแต่ควรเน้นเงินสดครับคิดก่อนลงทุนและร่วมทุนสรุปการเงินดีการงานดีครับแต่เพศตรงข้ามมีเกณฑ์จ่ายเงินเกินตัวครับ

4. momoyoyo

006คุณbluepooh 31ย่าง32ปี(เคยดูแล้ว)

ขอดูจรครับเพราะเคยดูพื้นดวงแล้วครับ(ดวงการเงิน)อาจต้องบอกว่า2ปีครึ่งข้างหน้านี้การเงินอาจมีรายจ่ายมากกว่ารายรับครับแต่เป็นอุจและราชาโชคบอกได้ว่าเงินเข้ามากและจ่ายมากครับเน้นการหมุนเงินและจ่ายเงินสดลดการลงทุนมีเงินฝากในธนาคารแล้วจะรุ่งในช่วงปีที่ว่านี้ครับเน้นการทำงานรวดเร็วทันใจตรงต่อเวลาแล้วการงินจะดีครับ(ดวงการงาน)พออยู่พอกินด้านการงานครับการขยายงานควรพิจารณาระวังเอกสารการงานครับแต่ตอน50-75ปีรับรองฐานะมีหลักฐานแน่นหนาแน่ครับ25-50พออยู่พอกิน50ปีขึ้นไปเตรียมตัวดีมีเงินเก็บแน่นอนครับ(ดวงครอบครัวความรัก)มีเกณฑ์ใช้จ่ายกับครอบครัวมากขึ้นในช่วงนี้ครับระวังการไม่เข้าใจกันงดของมึนเมากลับบ้านเร็วลดการสังคมไม่จำเป็นจะดีในช่วงปีที่ว่านี้จะดีมากครับ

5. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

15 ส.ค. 2525 เวลา10.27น.
    ถามเรี่องความรัก และการงาน

6. คุณสมศรี

คุณสมศรี สมาชิก

ขอบคุณมากค่ะ ที่ช่วยดูดวงให้

7. momoyoyo

007คุณ nonglll 18ย่าง19ปี

ดวงนี้พื้นดวงต้องพึ่งตนเองเป็นส่วนใหญ่ครับเพื่อนฝูงการสังคมยากสักหน่อยครับหาคนช่วยยากระวังการใช้เงินหน่อยครับดวงนี้ไม่ควรเป็นหนี้ควรใช้ของมือ2ใช้จ่ายเงินสดเท่านั้นจะดีควรเน้นการตรงเวลาการหมุนเงินการมีสัจจะในการเงินไม่ควรเป็นหนี้มากครับดวงนี้ทำดีต้นลำบาก25-50ปีสบาย51-75มีดวงมีทรัพย์มากเหลือกินเหลือใช้หากเป็นหนี้ขอให้เป็นหนี้ระยะสั้นได้มาจ่ายไปมีเงินในธนาคารจะดีมากการเรียนการงานหากเรียนด้านวิทยาศาสตร์จะได้เป็นผู้นำเรียนด้านศิปศาสตร์พอมีพอกินแต่มีความรู้ที่นับถือของสังคมดวงทำงานด้านการแพทย์วิทยาศาสตร์การเงินธนาคารการเรียนการสอนได้มีดวงได้เป็นข้าราชการหรือหัวหน้าหน่วยงานแต่การเรียนปีนี้บอกได้ว่าเกณฑ์การเรียนตกต่ำหรือเรียนมากขึ้นเรียนหลายอย่างครับการสอบปีนี้บอกได้ว่าสิ่งที่หวังอาจไม่ได้ได้ในสิ่งที่ไม่ได้หวังต้องบอกว่าอยู่กับความขยันไม่ต้องพึ่งดวงวัดดวงเอาเองครับการสอบเรียนต่อต้องขยันเท่านั้นครับงดการสมาคมกับเพื่อนจะดีมากดวงเหมาะกับงานราชการการแพทย์โรงพยาบาลการคิดการค้นคว้างานวิทยาศาสตร์

8. bm316

bm316 เป็นที่รู้จักกันดี

เกิิด 5 สิงหาคม 2515 เวลา 23.54 น กทม ครับ

1. ได้แต่งงานไหม
    2. การงานการเงิน

9. momoyoyo

008 คุณ namui 26ย่าง27ปี

ดวงนี้พื้นดวงอาจต้องเหนื่อยตอนต้นครับ26-50พอกินพอใช้51-75ตั้งตัวได้ครับดวงการเรียนเหนื่อยต่อครับใช้ความขยันครับการเรียนมีเกณฑ์เหนื่อยอีก2ปีครับดวงการเงินมีหลักฐานดีครับแต่ช่วงนี้มีเกณฑรายจ่ายมากกว่ารายรับอาจเนื่องจากการเดินทางการสังคมงดการสังคมที่ไม่จำเป็นจะดีครับรอปีหน้าดาวพฤหัสบดีย้ายเล็งครับอาจมีโชคใหญ่ด้านการเงินดวงการงานอาจมีหลักฐานการงานเพราะเพศตรงข้ามผู้ใหญ่อุปถัมป์การงานทำงานร่วมหุ้นร่วมทุนจะดีแต่ควรใช้เงินสดไม่ควรใช้เงินกู้ครับการลงทุนใหม่ปีนี้ควรพิจารณานานๆแล้วลงทุนครับดวงการงานช่วงนี้เบาลงแลวครับไม่หนักเหมือน2ปีก่อนครับมีดวงการเลื่อนขั้นดวงครอบครัวความรักมาจากการงานทำงานร่วมกันหรือผู้ใหญ่แนะนำมาครับอีกลักษณะคือคน2เพศไม่ซาดิสต์ก็เกย์แนะนำให้รู้จักลักษณะผิวดำหรือมีครอบครัวมาก่อนหรืออายุมากกว่าตนเองปีนี้พบแน่นอนครับเกณฑ์อายุ27-29-30-31-33ปีครับหรือมีดวงได้คู่ต่างแดนต่างภาษา

10. momoyoyo

009คุณfishkerrrrr 22ย่าง23ปี

ดวงนี้อาจต้องบอกว่าปีนี้ท่านมีโชคแล้วครับดาวราหูย้ายก็ไม่มีผลเสาร์ย้ายก็มีโชคแถมมีโชคใหญ่ครับช่วงปี55นี้ขอให้ทำบุญขอโชคจากพระราหูครับบูชาพระเสาร์และราหูทำบุญวันเสาร์และวันพุธขอให้มีโชคใหญ่ครับพื้นดวง26-50เป็นช่วงสร้างหลักฐานครับออมเงินเก่งช่วงนี้มีโอกาสร่ำรวย51-75ปีพอกินพอใช้ครับดวงการเงินดีครับแต่กว่าจะได้มาต้องใช้เวลาแนะนำให้ใช้ของมือ2ครับจะดีครับควรระวังด้านเอกสารการเงินครับแถมจ่ายเงินเก่งควรเก็บเป็นของดีกว่าเก็บเป็นเงินปีนี้ดวงการเงินไม่ควรร่วมลงทุนหรือร่วมหุ้นหากลงทุนร่วมกันเน้นด้านเอกสารการเงินและเน้นลงทุนเงินสดไม่ควรกู้เงินมาลงทุนอาจได้โชคไม่คาดฝันด้านการเงิน(ดวงการงาน)เหมาะกับการทำงานด้านของสวยงามการเงินการเอกสารการธนาคารตลาดหุ้นงานกลางคืนขายของมึนเมาแต่กว่าจะได้นั้นต้องพึ่งตนเองเป็นส่วนใหญ่ในด้านการงานงานด้านวิทยาศาสตร์การค้นคว้าก็เหมาะสมครับการทำงานปีนี้อาจต้องทำงานหนักขึ้นหรือทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกันในช่วงปีนี้ครับ(ดวงครอบครัวความรัก)อาจต้องบอกว่าดวงนี้อาจต้องมีผู้ใหญ่อุปถัมป์แนะนำให้รู้จักทำงานร่วมกันได้คู่ต่างถิ่นต่างภาษาอาจป็นคนมีอายุมากกว่าตนเองหรือมีครอบครัวมาก่อนหรือเลิกกันแล้วกลับมาคบกันอีกครั้งดวงคู่ครอง23-24-27-29ปีครับ

11. momoyoyo

010คุณเปรมปรีดา 20ย่าง21ปี

ดวงนี้สงสัยจะผ่าท้องเกิดครับพื้นดวงดีครับดวงนี้อาจต้องทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกันการเรียนการสอบ70/แต่อาจได้ในต่างถิ่นครับเรียนด้านวิทยาศาสตร์การค้นคว้าเหมาะสมกับดวงครับ(ดวงการงาน)อาจต้องบอกว่าได้ดีในต่างแดนทำงานร่วมกับคนต่างภาษาหรือทำงานต่างถิ่นทำงานหลายอย่างหรือเปลี่ยนงานบ่อยทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกัน(ดวงครอบครัวความรัก)มักแอบรักหรือมีคู่แอบซ่อนอาจพบคนหลายคนในเวลาเดียวกันมีคนมาแอบชอบหรือแอบชอบเขาได้คู่ต่างแดนต่างภาษาได้คู่อยู่ไกลเช่นชาวต่างประเทศดวงคู่ครองทำงานร่วมกันหรือเรียนด้วยกันมาก่อนครับดวงคู่ครอง23-24-25-26-27-29-30-31ปี

12. Jsan

Jsan สมาชิก

รบกวนขอดูดวงด้วยคนค่ะ

เกิดวันที่ 28 มค 2524 ปีวอก เวลา 00.53 ค่ะ

รบกวนสอบถามว่าภายในปีนี้จะหายจากอาการป่วยที่เป็นเรื้อรังมาตั้งแต่ต้นปีที่แล้วไหมคะ และจะเริ่มส่งเอกสารชิงทุนเรียนต่อตั้งแต่เดือน พย 55 - เมษา 56 ถ้าได้ไปเรียนคงไปช่วงสค ปี 56 เป็นต้นไปค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

13. curador

curador Active Member

30 พ.ค. 2520 เวลา 23.01
    ความรัก การเงินและการงาน ครับ

ขอบคุณครับ

14. teralo

teralo สมาชิก

14 มิถุนายน 2529 วันเสาร์ เวลาประมาณ22.00 ครับ

อยากรู้เรื่องการงาน และความรัก จะเป็นยังไงบ้างครับ ขอบคุณมากๆครับ

15. เอ็ม16

เอ็ม16 สมาชิก

27 สิงหาคม 2012
    22 มกราคม 2533 วันเสาร์ เวลาประมาณ 22.30 น.

อยากรู้เรื่องงาน การเงิน จะเป็นยังไงบ้างครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับอาจารย์

16. นาคะวงศ์

นาคะวงศ์ เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด17ธ.ค 2521 เวลาประมาณ 1ทุ่ม-2ทุ่ม ครับ
    อยากทราบความรัก การเงิน อนาคต จะเกิดอะไรขึ้นบ้างชีวิตจะเป็นอย่างไรบ้างคับ
    ขอบคุณมากคับ

17. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    เกิด พฤที่5กย17เวลา13.20น.ปีขาล
    1.ถามเรื่องอนาคตการงาน
    2.ถามเรื่องความรักนับจากนี้ไปคือจะเป็นยังไงบ้างมีคู้แท้กับเค้าบ้างไหม๊ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

18. วีซอย

วีซอย สมาชิกใหม่

17 กันยายน 2012
    05/11/2511 Time 08.40เช้าค่ะ ปีวอก เน้นเรื่องงาน การเปลี่ยนแปลงค่ะ แย่มากๆๆ จะรอดมั้ยค่ะ:'(
    ขอบคุณค่ะ

19. Brain11

Brain11 เป็นที่รู้จักกันดี

4 พ.ย. 2517 เวลา16.40น. ถามเรี่องการเงิน และการงาน ขอบคุณครับ

20. pllla

pllla สมาชิกใหม่

18 กันยายน 2012
    เกิด 7มิถุนายน 2534 เวลา 02:20 น ปี มะแม คะ
    เรื่องความรักจะเป็นอย่างไรบ้างคะ
    ขอบคุณคะ