ดูดวงฟรีด้วยตำรากราฟชีวิตสายหมอพม่าไทยใหญ่

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย TIPDECHO, 31 มกราคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kamsai24

kamsai24 เป็นที่รู้จักกันดี

9 กันยายน 2522 16.10 น.

ขอทราบเรื่อง การงาน (เน้นมาก)
    และทุกเรื่องตาม กรุณาค่ะ

2. momoyoyo

momoyoyo สมาชิกใหม่

เริ่มมาตอบแล้วครับ

ต้องขออภัยที่มาตอบช้าครับเพราะ
    1.ติดเน็ตและหาหุ้นส่วนเน็ตให้ได้เดือนละ300ต่อคน(3bbเดือนละ332บาท/เดือน)(หมดไปแล้วพร้อมอุปกรณ์ต่อพ่วงเกือบ3000บาทเลยหมดงบกำลังหางบแก้คืนเงินลงทุนครับ)
    2.งานศพและงานปอยหลวงหมดไปอีก1200บาท
    ดังนั้นเดือนมกราคมหมดกับงานสังคมเกือบ5000บาท(แต่อาศัยกินกำไรยาวครับเลยต้องรีบหาเงินเลยไม่ได้ตอบงานฟรีครับ)(ถึงท่านที่ลบไปผมก็ตอบครับตอบช้าดีกว่าไม่ตอบครับ)

3. momoyoyo

13.ดวงจรคุณcatsy

ดวงนี้พื้นดวงดีครับดาวอาจได้คู่ดีแต่อาจเป็นคนมีครอบครัวมาก่อนหรือมีอุปสรรคก่อนพบความสำเร็จในด้านครอบครัวดวงนี้อายุ31ย่าง32ปีพื้นดวงดีครับดวงวาสนาดีมากกแต่อาจต้องพึ่งตนเองมากหน่อยครับการรอคอยจะดีกว่าการรีบตัดสินใจเรื่องต่างต่างครับดวงการเงินจ่ายมากกว่าเก็บแต่ดวงกสรเงินอาจได้มาจากการร่วมหุ้นร่วมทุนหรือผู้ใหญ่ให้โชคเพศตรงข้ามให้ลาภหลังมีครอบครัวจะดีครับดวงการงานอาจต้องทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกันงาน เส่ี่ยงภัยการขายประกันและงานรับเหมาและการค้าขายดีครับดวงคู่ครอง31-32เจอแล้วครับแต่มีเกณฑ์แยกกันก่อนหรืออาจกลับมาหากันครับอาจพบคนมีครอบครัวหรือมีคู่ลับมีคนมาแอบชอบ(ไม่ควรเปิดเผยเรื่องคู่ครับตามพื้นดวงยิ่งในช่วงนี้ด้วยไม่ควรพูดครับ2ปีนี้คนที่มีอาจโดนแย่งได้)ดวงคู่ครองอาจสร้างฐานะก่อนมีครอบครัวครับ(ดวงคู่ผมจะขอตอบภาค2ครับหลัง5ทุ่มครับ)

4. momoyoyo

14.ดวงจรคุณomenasa

ดวงนี้อายุ18ย่าง19ปีพื้นดวงดีครับแต่อาจต้องพบอุปสรรคก่อนพบความสำเร็จครับสิ่งที่หวังได้ครับแต่อาจจะ80/20อาจต้องใช้ความพยายามหน่อยครับถึงจะเต็ม100ที่ไม่ใช่80/จาก100ดวงการงานดีครับทำได้หลายอย่างครับการเดินทางงานราชการการเขียนการพูดการค้าขายการเรียนด้านวิทยาศาสตร์หากเรียนมาด้านนี้มีความหวังได้สูงในอาชีพการบินครับแต่ควรระวังในด้านของมึนเมาครับเพราะการงานเป็นอริกับความเมาอาจต้องทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกันด้วยครับด้านสุขภาพระวังการกินการทำงานแบบหักโหมการออกกำลังกายที่รีบเร่งควรวางแผนยาวค่อยวิ่งรีบตอนท้ายจะดีครับตามพื้นดวงดวงนี้ร่างกายแข็งแรงจะดีครับตามพื้นดวง

5. พ็อบ

พ็อบ สมาชิกใหม่

วัน พฤหัสบดี 30มกราคม 2540 ค่ะ

6. nongfore

nongfore เป็นที่รู้จักกันดี

10 มิถุนายน 2009
    ขอบคุณครับ ที่ช่วยให้คำแนะนำ

7. bella1516

bella1516 สมาชิกใหม่

15 กุมภาพันธ์ 2012
    23 สิงหาคม 2518 13:17
    อยากทราบเรื่องการงาน อาชีพที่ทำอยู่ ตอนนี้เป็นหนี้เยอะมาก

8. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    เกิด วันศุกร์ ที่ 29 สิงหาคม 2518 เวลา 15.00 สุราษฎร์

ขอถาม
    1.ผมจะได้บรรจุเป็นข้าราชการไหมครับ
    2.เรื่องคู่ครองครับ คนที่คบกันอยู่ตอนนี้ ใช่คู่แท้ไหมครับ

9. แพนภูมิ12

แพนภูมิ12 สมาชิกใหม่

10. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011

ไม่รู้จะรบกวนมากไปไหม ครับ แต่อยากขอความกระจ่าง หน่อยครับ
    เพื่อ เราจะได้รู้ตัวเอง ว่าตรงไหนที่เป็นจุดดี หรือ จุดเสียของดวงชะตา

1. อาจารย์บอกว่า"ดวงนี้อาจได้ดีเพราะเพราะผู้ใหญ่อุปถัมป์แต่ช่วยแล้วอาจเหนื่อยมากขึ้น" หมายความว่ายังไงหนะครับ คือช่วยแล้วจะได้สิ่งที่หวัง แต่จะทำให้เราต้องเหนื่อยขึ้น หรือครับ งงหนะครับ

2. อาจารย์บอกว่า"ช่วงต้นดีกลางคนดีมากอาจตั้งตัวได้ในช่วงกลางคนตอนปลายปานกลางครับ" ช่วงต้น ช่วงกลาง ช่วงปลายเนี่ย หมายถึง อายุ ช่วงไหน บ้างหรือครับ แล้วดีมาก หมายถึงฐานะ ร่ำรวยดีใช่ไหม ครับ

3. อาจารย์บอกว่า"วิธีแก้ให้ทำบุญวันเสาร็ไหว้พระนาคปรก)(อันนี้ขอให้ไปดูว่าวัดตามหมอลักษณ์ครับหรือหาพระราหูทรงครุฑและเหรียญจเรตำรวจของเจ้าคุณนรรัตน์มาบูชาครับ)" หมายถึง ควรจะไปทำบุญในวันเสาร์ หรือว่า ควรทำเกี่ยวกับ พระประจำวัน เสาร์ ครับ

4. อาจารย์บอกว่า"งานได้ไปต่างถิ่นสูงครับงานเจาะ60/ครับดวงให้60ฝีมือให้40ครับ" หมายความว่า ดวงผมจะมีโอกาสได้ไปต่างประเทศสูงใช่ไหมครับ
    ส่วนเรื่องงานไปแท่นขุดเจาะ คือผมมีโอกาสได้ไป แต่ต้องใช้ความสามารถตัวเองด้วยใช่ไหมครับ

***5. ขอถามเพิ่มเติม ครับ คือว่า ตอนนี้อยากเปลี่ยนงานหนะครับ ผมจะมีโอกาสได้งานใหม่ที่ชื่น ก่อนกลางปี 2555 นี้ ไหม ครับ รบกวน ทีนะครับ

ผมเกิด พุธ13/01/31 17.20น. ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กุมภาพันธ์ 2012
  11. patience

patience Active Member

23 ธันวาคม 2010
    สวัสดีครับ เคยตั้งถามไว้เหมือนจะข้ามผมไปขอถามใหม่นะครับ
    เกิด 28 ตุลาคม 2521 เวลา 20.25 เรื่องการงานมีโอกาสได้ไหมครับ คู่ครองมีโอกาสเจอรึเปล่า หรือเรื่องอื่น ๆ ที่จะกรุณาแนะนำเพิ่มเติมครับผม
    ขอบคุณครับ.

12. Kittiwanno

Kittiwanno Active Member

ขอถามดวงของแฟนครับ เกิดวันจันทร์ที่ ๒๓ มีนาคม ๒๕๒๔ เวลาประมาณ ๑๕.๐๐ น.ครับ

13. catsy

catsy สมาชิกใหม่

18 ธันวาคม 2011
    เกิด22 ต.ค.2523 พุธกลางวัน 07.00 น.ปีวอก
    ดวงนี้พื้นดวงดีครับดาวอาจได้คู่ดีแต่อาจเป็นคนมีครอบครัวมาก่อนหรือมีอุปสรรคก่อนพบความสำเร็จในด้านครอบครัวดวงนี้อายุ31ย่าง32ปีพื้นดวงดีครับดวงวาสนาดีมากกแต่อาจต้องพึ่งตนเองมากหน่อยครับการรอคอยจะดีกว่าการรีบตัดสินใจเรื่องต่างต่างครับดวงการเงินจ่ายมากกว่าเก็บแต่ดวงกสรเงินอาจได้มาจากการร่วมหุ้นร่วมทุนหรือผู้ใหญ่ให้โชคเพศตรงข้ามให้ลาภหลังมีครอบครัวจะดีครับดวงการงานอาจต้องทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกันงาน เส่ี่ยงภัยการขายประกันและงานรับเหมาและการค้าขายดีครับดวงคู่ครอง31-32เจอแล้วครับแต่มีเกณฑ์แยกกันก่อนหรืออาจกลับมาหากันครับอาจพบคนมีครอบครัวหรือมีคู่ลับมีคนมาแอบชอบ(ไม่ควรเปิดเผยเรื่องคู่ครับตามพื้นดวงยิ่งในช่วงนี้ด้วยไม่ควรพูดครับ2ปีนี้คนที่มีอาจโดนแย่งได้)ดวงคู่ครองอาจสร้างฐานะก่อนมีครอบครัวครับ(ดวงคู่ผมจะขอตอบภาค2ครับหลัง5ทุ่มครับ)

ปล.แฟนปัจจุบันเกิด24 ก.พ.2524 อังคาร 07.30น.<!-- google_ad_section_end -->

อย่าลืมตอบภาค 2 ให้น๊าาค่ะ จะรอค่ะ ขอบคุณค่ะsleeping_rb

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 เมษายน 2012
  14. nad

nad สมาชิก

30 สิงหาคม 2006
    20 มี.ค 2515 13:34
    อยากทราบเรื่องการงาน
    คู่ครอง

ขอบคุณครับ

15. Smile^_^

Smile^_^ สมาชิกใหม่

เกิดวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2523 เวลา 5.34น. อยากทราบเรื่องความรักและคู่ครองค่ะ คนที่คบเกิดวันที่ 11 กันยายน 2524 ช่วงเช้าค่ะ

ขอบคุณนะคะ

16. Jsan

Jsan สมาชิก

รบกวนดูดวงด้วยคนค่ะ

ดิฉันเกิดวันที่ 28 มค 2524 00.53 ที่จังหวัดลำปาง อยากจะสอบถามว่าต้นปีขอทุนไปเรียนต่อต่างประเทศจะประกาศผลแล้ววันที่ 1 เมษายนนี้ จะมีโอกาสได้ไหมคะ

ขอบพระคุณค่ะ:z16

17. Kanom4

Kanom4 สมาชิกใหม่

รบกวนดูให้ด้วยค่ะ

4 กุมภาพันธ์ 2532

18. gomm

gomm สมาชิกใหม่

รบกวนดูให้ด้วยค่ะ

เกิดวันที่ 20 มิถุนายน 2530 เวลา 23.31 นาที

อยากถามเรื่องคู่ค่ะ อยากทราบว่าจะเจอเมื่อไหร่ เป็นคนอย่างไร ลักษณะแบบไหนค่ะ

เริ่มกลุ้มค่ะอายุมากขึ้นทุกที แต่ก่อนไม่รู้สึกอะไรเท่าไหร่แต่ตอนนี้ชักเริ่มหวั่นๆ

ขอบคุณมากค่ะ

19. golf2504

golf2504 สมาชิก

30 ธันวาคม 2011
    รบกวนดูด้วยครับ
    เกิดวันอังคารที่ 1 มีนาคม พ.ศ.2520 เวลา 13.40 น.ที่กรุงเทพฯ

20. Thunyaras

Thunyaras สมาชิก

เกิดวันที่ 15 พฤศจิกายน 2520 กลางคืน(จำเวลาไม่ได้) แฟนเกิด 28 กันยายน 2514 อยากทราบว่าใช่คู่กันหรือไม่ ถ้าไม่ใช่จะเจอคู่ตัวเองช่วงไหน ขอบคุณมากน๊ะค๊ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้