ดูดวงฟรีกับสิริเทวี 7 วัน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เกล็ดดาว, 20 เมษายน 2015.

1. เกล็ดดาว

เกล็ดดาว เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2014
    เราดูดวงให้สมาชิก ครบ ๕๐ คน ตามที่ได้ประกาศแล้วค่ะ
    ต้องขอขอบคุณ และขออภัยอย่างสูง สำหรับสมาชิก
    ที่ไว้วางใจ ให้ความเชื่อถือ ส่งข้อมูลมาให้ทางข้อความส่วนตัวค่ะ
    ส่งกันมามากมายทีเดียว แต่เราไม่สามารถให้บริการได้จริงๆ ค่ะ
    เรามีงานประจำทำอยู่แล้ว เป็นงานที่ค่อนข้างลำบากใจ ต้องตัดสินใจ
    แล้วก็พอใจกับความเป็นอยู่แล้วค่ะ เรื่องที่พอดูดวงได้ ก็เป็นเรื่องสนุกสนาน
    เล่นๆ ในหมู่คนรู้จักกัน เราไม่ได้มีความสามารถพิเศษอะไร ก็คนธรรมดาๆ
    ที่เปิดกระทู้ดูดวงครั้งนี้ ก็เหมือนตกบันได้พลอยโจนค่ะ..
    และเมื่อได้ดูดวงครบตามที่ได้ประกาศและเรียงชื่อไว้แล้ว
    เราก็คงงดดูดวงให้สมาชิกค่ะ...สิริเทวี

ปล. ชื่อสิริเทวี ก็มีคนตั้งชื่อให้ในนิทานพญานาค
    เราก็เอามาใช้เป็นชื่อส่วนตัว...ไม่เคยมีสัมผัสอะไรกับเรื่องพญานาคแม้แต่น้อยค่ะ
    แต่ชื่อเหมือนลิเกจัง..อิอิ :boo:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤษภาคม 2015
  2. เกล็ดดาว

ชีวิตคนก็มีลำบากบ้าง สบายบ้าง ทุกข์บ้าง สุขบ้าง
    สลับเปลี่ยนกันไป เรื่องนี้เป็นเรื่องธรรมดาของชีวิตค่ะ
    ดูดวงมาหลายคนแระ ก็ไม่มีใครสบายทุกๆปี หรือลำบากทุกๆปี
    การทำนายดวง ก็แค่พอให้เราได้มีกำลังใจค่ะ
    ยามที่ลำบากมีทุกข์ ก็พอทำใจได้ว่า ดวงเราเป็นเช่นนี้เอง
    เป็นกรรมของเรา เมื่อใจยอมรับว่าต้องเจอหลีกหนีไม่ได้แล้ว
    ก็หาทางแก้ไข ผ่อนหนักผ่อนเบา ประคับประคองให้พ้นผ่านช่วงมีทุกข์
    พอถึงช่วงมีความสุขก็อย่าหลงระเริงใจ ฟุ้งเฟ้อไปกับความสุขที่ผ่านมาชั่วคราว
    นี่คือ..เจตนาในการทำนายดวงชะตาของเราค่ะ
    ดวงตก ดวงไม่ดี ก็ให้กำลังใจ เสนอแนะแนวทางแก้ไข
    ทำใจให้ยอมรับ เผชิญหน้ากับสิ่งต่างๆ ที่เข้ามาในชีวิต
    ก็เราทุกคนเกิดมาด้วยกรรมนี่นา..ตัวเราเองนะ ดูดวงเป็น
    เราก็ไม่พ้นชะตาชีวิต เหมือนคนอื่นค่ะ การงานลำบาก
    เดือดร้อนด้วยญาติ เก็บเงินไม่อยู่ รู้ล่วงหน้าเมื่อถึงเวลาก็เจออยู่ดี
    ทางที่ดีที่สุด..ให้กำลังใจตัวเองค่ะ อย่าท้อถอยกับโชคชะตา
    เราทุกคนเกิดมาเป็นนักสู้ สู้ชีวิต ฝ่าฟัน อุปสรรคปัญหา
    อย่าท้อถอย อย่ายอมแพ้...ลิขิตฟ้า แค่ ๓๐ เอง อีก ๗๐ อยู่ที่เราเป็นผู้สร้าง...
    สุดท้ายก็ขอให้สมาชิกทุกท่าน มีความสบายกาย สบายใจ
    มีพลังกาย พลังใจ รับกับทุกเรื่องที่ผ่านเข้ามาในชีิวิต
    ชนะปัญหา อุปสรรค ทุกอย่างทุกเรื่องที่เข้ามา
    รวยๆ เฮงๆ สมหวัง ทุกทุกท่านค่ะ
    ..รักนะ สิริเทวี (kiss)

3. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006
    ขอบคุณคุณพี่คนสวยมากครับ ทีกรุณามาสละเวลามาดูดวงให้พวกเรา ชาวคณะแฟนเพลง โชคดีมีความสุขครับ ขอบคุณครับ

4. เกล็ดดาว

มิเป็นรัยจ้ะ....แต่ขอบอกคุณน้องว่า
    พี่น่ะสายพระเจ้าตาก...หุหุ
    ดุุเน้ออออ...ไม่ได้อ่อนหวานอย่างที่คิด อ่ะๆ

5. mukmik

mukmik เป็นที่รู้จักกันดี

ว๊ากกกกกกกกก..น่ากัวนิ :':)'(

6. เกล็ดดาว

จริงๆ :boo:
    ก๊ากกกกก

7. nite

nite เป็นที่รู้จักกันดี

คุณสิริเทวี อย่าดุสิ คนอ่อนหวาน งามทั้งใจ งามทั้งกายแบบนี้ โหมดดุไม่เหมาะนะ

8. เกล็ดดาว

นี่งัย..กองแช่ง อุ้ยย กองเชียร์ ตัวจริงเสียงจริง..:mad:

9. nite

คุณสิริเทวี ก็ว่าไป ขนาดรูปดิสเพล คุณผมยัง มองแล้วมองอีก... คงไม่แปลกหรอกที่คุณ pm เขาจะชมแบบนั้นจริงๆ:cool:

10. เกล็ดดาว

เสียดายย...ขอเชิญคุณไปรับยาที่ช่อง ๔ ค่ะ ก๊ากกกกกก....

สงสัยต้องเปลี่ยนภาพประจำตัวตามจริงซะแระ..:boo:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 พฤษภาคม 2015
  11. nite

อ้าววถึงคิวผมแล้วหรอ หมอยังไม่เรียกเลย อิอิ

12. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006
    แบบนี้เขาเรียกว่าสวยตาคม คารมณ์เป็นเลิศ .....ดุเป็นสิ่งที่ดีครับ ทำให้ชีวิตมีรสชาติ .....แบบนี้ต้องเรียกว่าสวยดุข้างนอก แต่หวานข้างใน สไตล์ไทยแท้ อิอิ

13. เกล็ดดาว

สวัสดีค่ะ...
    กลับมาอีกครั้ง เวลาผ่านไปเป็นปี
    รวดเร็ว ผ่านไปไวเหมือนโกหก
    ไม่รู้ว่าสมาชิก เป็นงัยกันมั่ง ^^