ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. โดโรโระ

โดโรโระ สมาชิกใหม่

5 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอรบกวนด้วยนะครับ

23 ตุลาคม 2527 เวลา 16.13 จ.อุดรครับ

ขอถามนะครับ
    1 เรื่องงานครับจะได้ทำงานด้านไหนครับ
    2 เรื่องความรักจะเป็นยังไงครับ

2. tomkanyarat

tomkanyarat สมาชิก

26 สิงหาคม 2008
    รบกวนดูให้หนูด้วยนะคะ
    เกิด 10 มิถุนายน 2521 เสาร์ 0.46 ค่ะ
    ดูเรื่องความรัก เนื้อคู่ค่ะ
    คนเกิด 13 มกรา 2522 นี่ ในบั้นปลายเราจะได้อยู่ด้วยกันมั้ยคะ
    ขอบคุณค่ะ

3. naron

naron เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ
    ขอถามปัญหาเลยนะครับ
    1.ผมมีคู่บ้างไหมครับ ที่คุยอยู่นะใช่หรือไม่ครับ บางทีก็ไม่มั่นใจครับ
    2.เรื่องการเรียนครับ จะจบไหมครับ แล้วจะแก้ไขยังไงจึงจะดีครับ
    รบกวน สองข้อครับ

4. naron

naron เป็นที่รู้จักกันดี

ลืมไปครับ
    เกิด พุทธ กลางวัน 17 กันยา 2523 ช่วง 2-3 โมงเช้าครับ

5. nongramm

nongramm สมาชิกใหม่

เกิด กรุงเทพฯ วันศุกร์ ที่15 มีนาคม 2511 เวลา 24.40 น. ตอนนี้มีปัญหาถาม
    1. จะได้งานทำเมื่อไร งานเกี่ยวกับอะไร
    2. จะแก้ปัญหาเรื่องหนี้ได้ไหม พอจะโชคลาภบ้างไหม๊คะ
    ขอบคุณนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กุมภาพันธ์ 2010
  6. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีnida_t
    1.พระเกตุเล็งลัคนาเกิดในภพคู่ครอง คุณมักมีปัญหายุ่งยากกับเรื่องคู่ มีคู่ยาก มีช้า ดาวชี้ว่ามีกรรมในเรื่องคู่

คุณต้องใจเย็นลดความคาดหวังลงสักหน่อยจะทำให้มีความสุขขึ้น ทำลืมๆไปเลยจะดีกว่า หมั่นสร้างบุญ ปฏิบัติธรรม
    แลวอุทิศบุญให้เจ้ากรรมในเรื่องคู่ ขอเทวดาที่รักษาตัวคุณเปิดทางให้พบเจอคนดีๆ ทำตอนนี้ ถ้ากุศลพอคุณจะมีเกณพบคู่ตอนอายุ32-33ครับ

2.มีเกณได้ในเดือนนี้ถึงเดือนหน้าครับ

7. deedeeman

วัสดีโดโรโระ
    1.งานที่คุณทำจะต้องเป็นงานที่เกี่ยวกับวิชาความรู้สติปัญยา เป็นทักษะเฉพาะด้าน เช่นวิศวรโยธาสถาปัต

งานที่ต้องออกภาคสนาม ไม่ใช่อยู่กะที่แต่ต้องออกไปลุยจึงจะนำความมั่นคงและสร้างรายได้ที่ดีให้คณ

2.คู่จะส่งสริมให้ดีขึ้นเมื่อคุณแต่งงานมีครอบครัว แต่คุณมีเกณที่จะได้คู่ที่เป็นหม้ายหรือเคยผิดหวังมาก่อน

8. smile072

smile072 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอความอนุเคราะห์ตรวจดวงชะตาให้ด้วยคะ
    เพศหญิง เกิด 8 ตค 2510 / เวลา 07.00น / สถานที่เกิด / กรุงเทพ
    1. ทำธุระกิจส่วนตัว ซื้อ/ขาย สื่อโฆษณา เหมาะหรือไม่
    2. เมื่อได้ทรัพย์มา มักมีเหตุให้เสียหาย ไม่ได้ใช้
    ขออนุโมทนา ขอบคุณคะ

9. deedeeman

สวัสดีsmile072
    1.เหมาะสมกับดวงคุณดีครับ แต่.. มันมักจะมีอุปสรรค ปัญหาอย่างไม่คาดคิดอยู่บ่อยๆ ได้มาก็มีเรื่องให้ต้องเสีย เพราะเจ้ารือนกานเงินเป็นกาลี
    และหากคุณทำธุรกิจไม่ควรที่จะร่วมหุ้นกับใครต้องทำเอง

2.ดังที่กล่าวมาในข้อแรกครับ ดวงคุณจะเก็บอยู่เวลามีต้องเงียบๆไม่บอกใคร หรือเปลี่ยนทรัพย์เป็นวัตถุเสีย

10. deedeeman

สวัสดีnongramm
    1.หลัง26เมษำไปเมื่อดาวพฤัหัสยกราศีไปไม่เกินสามเดือน ก็งานที่คุณต้องการทำยังงัยล่ะครับแต่จะว่าไปพื้นดวงคุณนี่สามารถเป็นนักพยากรณ์ได้นะ

2.ปีนี้ทั้งปีมีเกณฑ์ดีในการเสี่ยงโชค มีโอกาสได้ลาภลอยแบบฟลุ๊คๆ

11. whatgood

whatgood เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทุกๆความดีทุกๆบุญกุศลด้วยครับ อนุโมทนา สาธุ
    ขอบุญนี้จงเป็นปัจจัยให้ข้าพเจ้าประสบความสำเร็จในทุกๆด้านด้วยเทอญ

ข้าพเจ้าขออุทิศส่วนบุญส่วนกุศลนี้ ไปให้ทุกรูปทุกนามทั้ง ๒๐ชั้นพรหมโลก ๖ชั้นเทวะโลก มนุษย์โลก มารโลก ยมโลก อบายภูมิทั้ง ๔มี นรกเปรต อสุรกาย สัตว์เดรัจฉาน และในหมื่นโลกธาตุกับอีกแสนจักรวาลพิภพทั้ง ที่เป็นมนุษย์อมนุษย์ รูปวิญญาณ อรูปวิญญาณ และสรรพสัตว์ทั้งหลายทั้งที่เป็นมิตร และศัตรู ตลอดจนเจ้ากรรมนายเวรของข้าพเจ้า ขอให้ทุกรูปทุกนามจงเป็นสุขเป็นสุขเถิดอย่าได้มีเวรซึ่งกัน และกันเลยอย่า ได้เบียดเบียนซึ่งกัน และกันเลย ขอให้ทุกรูปทุกนามจงโมทนาในส่วนกุศลนี้พึงได้รับประโยชน์ความสุขเช่นเดียว กัน ข้าพเจ้าจะพึงได้รับ ณ.กาลบัดนี้ด้วยเทอญ

นะโมพระพุทธสิกขีพระพุทธเจ้า ขอได้โปรดดลบันตาลให้สรรพสัตว์ทั้ง 3 โลก ได้หลุดพ้นจากภัยพิบัติวัฏสงสารโดยสิ้นเชิง
    ด้วยพระบารมีมิอาจประมาณ ลูกขอนอบน้อมนมัสการด้วยจิตใจ ขอให้ลูกมีจิตสะอาดสว่างใส หลุดพ้นไซร้สู่บ้านนิพพานเทอญ สัมปะจิตฉามิ

12. panfool

panfool เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2005
    27 พฤศจิกายน 2529 เวลา 7.46 น.

1.เรียนจบมา 1 ปียังไม่ได้ทำงาน จะได้งานเมื่อไหร่ครับ แล้วมีโอกาสได้ทำงานที่ต่างประเทศรึเปล่าครับ
    2.โสดอยู่ครับ จะเจอเนื้อคู่ตอนไหน ลักษณะอย่างไร

13. ขอไม่เกิดอีก

ขอไม่เกิดอีก สมาชิก

13 กุมภาพันธ์ 2008
    เกิด 18 มีนาคม 2535 วันพุธ 20.21 ที่อุดร

1.การเรียน จะได้อาชีพอะไร
    2.พื้นดวง
    ขอบคุณคะ^^

14. deedeeman

สวัสดี
    งานที่เกี่ยวข้อกับเอกสารสัญญา การเจรจาตืดต่อสื่องานประสานงานกับต่างชาติเป็นงานที่ต้องแก้ปัญหา ถ้าคุณทำงานประมาณนี้ตรงกับพื้นดวงจะประสบผลดี

2.พื้นดวงที่ผมจะชี้จุดที่อาจเป็นประโยชน์กับคุณได้บ้างก็คือ คุณจะต้องฝ่าฟันกับชีวิตข้างหน้าที่จะมีเหตุพลิกผันเปลี่ยนแปลงเบ้ามาในลายด้าน
    แต่ตอนนี้คุณยังเป็นเยาวชน ก็ขอให้ทำหน้าที่คือการศึกษาและทำดีกับบิดามารดาอย่างอื่นอย่าไปกังวลมาก เมื่อถึงเวลานึงคุณอาจได้ไปอยู่หรือทำงานที่ต่างประเทศ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มีนาคม 2010
  15. every thing

every thing สมาชิกใหม่

ตอบให้ด้วยนะค่ะ
    เกิดวันที่ 7 พ.ค. 2530 เวลา 11.00-12.00 ค่ะ

ขอถามเรื่อง
    1. กำลังจะเรียนจบ อยากทราบว่า จะได้ทำงานด้านไหน แล้วจะได้งานหรือไม่
    2.พื้นดวง

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มีนาคม 2010
  16. deedeeman

v
    สวัสดีpanfool

1.หลัง26เม.ยไปไม่เกิน3เดือน มีโอกาสได้งานที่ถูกใจนะ มีมาก็คว้าไว้ก่อนเลยเพราะคุณค่อนข้างจะเลือกงานสักหน่อย ไม่งั้นจะเสียโอกาสไปนะครับ

2.คู่จริงต้องผ่านการมีคู่มาก่อน แต่อยู่ด้วยกันดีอยู่อย่างมิตรเข้าอกเข้าใจรักใคร่กัน มีความรุ่งเรือง

17. kratair

kratair เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอดูให้คุณแม่ค่ะ
    วันจันทร์ 20 เมษายน 2507 เวลา 01.01 น.

18. piralrat

piralrat เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญค่ะ
    ถามให้เพื่อน เกิด 22 มีนาคม 2495 เวลา ประมาณ 10.00
    1. มีโอกาส ได้งานหรือไม่ กำลังตกงานค่ะ
    2. มีโอกาสเป็นเจ้าของกิจการ ที่ประสบความสำเร็จหรือไม่

19. sZerETleK

sZerETleK เป็นที่รู้จักกันดี

ของแม่ค่ะ
    21 พฤษภาคม 2495 15.15 ราชบุรี

ถามเรื่อง
    1.สุขภาพของแม่่ค่ะ
    2.งานที่บ้านจะเป็นอย่างไรบ้างคะ

ของหนูค่ะ
    6 พฤษภาคม 2533 7.15 ราชบุรี

ถามเรื่อง
    1.การเรียนของหนูจะเป็นยังไงบ้างคะ
    2.จาทำงานที่บ้านต่อแม่ไปได้ดีมั้ยคะ
    3.หนูควรจะห้อยพระอะไรถึงจะดีคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

20. sirmai

sirmai Active Member

25 สิงหาคม 2008
    ขอความกรุณาด้วยครับ
    เกิดอาทิตย์11ตุลาคม30 ปีเถาะ 15.40

1.เรื่องกรรมเก่าจะได้ทำบุญได้ตรงจุด
    2.ผมจะเริ่มงาน1เมษาชี้แนะให้ผมด้วยนะครับ

ขอบพระคุณครับ^^

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้