ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีHAPPY DAY การพยากรณ์ตามหลักโหราศาสตร์ไทย ต้องมีเวลาตกฟากด้วยครับ เพื่อหาลัคนาราศีเกิดของเจ้าชาตา

2. deedeeman

วัสดีkencito
    1.สำเร็จมั่นคงมีลาภผลดีแน่นอนครับในระยะยาวเมื่อคุณมีวัยมากขึ้น แต่ช่วงอายุไม่ถึง25ดาวศุกร์เจ้าวัยการงานกุมอังคารกาลีอยู่ร่วมพุธศุภะ ได้มาก็มักหมดไปกับการรื่นเริงเที่ยวและสาวๆครับ

2.ไปแค่ครึ่งรอบก็คุ้มแล้วนะ สรุปในพื้นดวงต้องได้ไปต่างประเทศครับ

3. deedeeman

สวัสดีMisha
    1.อยู่ด้วยกันจะเจริญรุ่งเรืองดีด้วยทรัพย์แต่มักมีความขัดแย้งอันนี้คือพื้นชาตาไม่ว่าจะกับใครแนวโน้มมักต้องมีปัญหาในเรื่องเงินๆทองๆ

2.คู่มีความมั่นคงเรื่องการเงินให้กับคุณแก่กว่า5-7ปี ไม่ใช่ต่างชาติ ไปทางคนในเครื่องแบบครับ

4. kencito

kencito เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆครับ ขอรบกวนอีกสัก สองคำถาม พอดีแฟนฝากถามครับ
    เกิด 9 สิงหาคม 2528 เวลา 13.15 น กรุงเทพครับ
    1. ถามเรื่องการงานและการเงิน จะเหมาะและได้ทำอาชีพอะไร รวยจากอาชีพ อะไร
    2. ทำธุรกิจอยู่เหมือนกัน จะประสบความสำเร็จไหม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2010
  5. aoraear

aoraear สมาชิกใหม่

16 กุมภาพันธ์ 2007
    Now I got the big problem in my life. It's make my a lot of sad and concerning. So could you please help me to correct and let's me know what should I do?

ดิฉันเกิดวันเสาร์ ที่ 5 เดือนมีนาคม พ.ศ. 2526

จังหวัดกรุงเทพ เวลา14.51 น.

1. Now I'm at US and got some problem but Idon't wanna back to Thailand yet, So I would like to know I can stay at here for1-2 years or I have to back to Thailand in a few weeks?

2. Could I will get my new job in soon in US and when I will get it?

PS. I can read Thai but can't to type so you can answer me in Thai font ka.

รบกวนด้วนนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

6. deedeeman

สวัสดีaoraear
    1.เห็นในความทุกข์คนไกลบ้านนะครับ ผมวางดวงตรวจแล้วมุมดาวใน2ปี
    จากนี้ไม่เอื้อต่อการอยู่ต่างแดนสักเท่าไร มีแต่อุปสรรคติดๆขัดๆไม่คล่องตัว
    พื้นชาตาคุณต้องไปๆมาๆจะไม่อยู่ยาว หากในเกณ2ปีที่คุณว่ามาช่วงเมษามีเกณฑ์ที่จะกลับระยะสั้นๆ

แต่ถ้าผ่านเดือนเมษาคุณยังไม่กลับไทยคุณจะทนดึงมันอยู่ได้เต็มที่ถึงเมษาปีหน้าเท่านั้น

2.คุณจะมีงานทำที่ต่างแดนเจ้านายจะเมตตาอุปถัมป์ และมีความก้าวหน้าดีด้วยจะมีงานหลังผ่าน26เม.ยไปแล้วบวกลบไม่เกิน3เดือนครับ

บุญรักษา
    หมอเอส

7. deedeeman

พื้นชาตาคู่ครองเป็นคนดีมีเสน่ห์เป็นที่พึ่งได้ แม้จะออกโผงๆอยู่บ้างและอาจแถมความเจ้าชู้เข้ามาด้วยให้คุณต้องระอา ช่วงอายุ33จึงจะพบของจริงครับ ปี54จะมีมาเหมือนใช่แต่ก็ไปไม่ตลอด

8. honeyy

honeyy Active Member

3 พฤศจิกายน 2008
    สวัสดีคะ

1. เรื่องครอบครัวจะมีโอกาสกลับมาเหมือนเดิม หรือไม่ หรือมีโอกาสที่จะพบคู่บุญหรือเปล่า
    2.การค้าขาย ตอนนี้ทำเกี่ยวกับการศึกษา (รับสอน ติว) จะประสบผลสำเร็จหรือเปล่าค่ะ
    กลุ้มใจมาก ข อบคุณคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มิถุนายน 2010
  9. กะโรกะโร่

กะโรกะโร่ สมาชิก

19 พฤศจิกายน 2009
    ขอถาม2 คน นะค่ะ ถามให้แม่นะค่ะช่วงนี้ แม่หาเงินลำบากมากค่ะ หาไม่ค่อยได้เลย เงินไม่พอใช้ งานก้อไม่ค่อยมี ไม่รู้ติดขัดอะไรหรือเปล่า นะค่ะ หนี้สินก้อรุงรัง อยากให้แม่พ้นทุกข์จังค่ะ เห็นท่านกลุ้มใจ เครียด บ่อยๆ ท่านเกิด วันที่ 10 ธันวาคม 2495 เวลาเกิด 06.00 07.00 เช้า เกิดจังหวัดลพบุรีค่ะ

ส่วนตัวหนู เกิด 23 กุมภาพันธ์ 2525 เวลา 11.00 กว่า ค่ะเกิดจังหวัดเชียงใหม่ค่ะ อยากทราบว่าคนที่คบอยู่นี้ใช่คู่จริงหรือเปล่า เขาเกิดวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2528 แล้วดวงหนูตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ ที่ผ่านมาดวงตกมากๆๆค่ะ....ตอนนี้เริ่มปีใหม่แล้วจะเจออะไรร้ายๆๆอีกไหมค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

10. กะโรกะโร่

ขอถาม2 คน นะค่ะ ถามให้แม่นะค่ะช่วงนี้ แม่หาเงินลำบากมากค่ะ หาไม่ค่อยได้เลย เงินไม่พอใช้ งานก้อไม่ค่อยมี ไม่รู้ติดขัดอะไรหรือเปล่า นะค่ะ หนี้สินก้อรุงรัง อยากให้แม่พ้นทุกข์จังค่ะ เห็นท่านกลุ้มใจ เครียด บ่อยๆ ท่านเกิด วันที่ 10 ธันวาคม 2495 เวลาเกิด 06.00 07.00 เช้า เกิดจังหวัดลพบุรีค่ะ

ส่วนตัวหนู เกิด 23 กุมภาพันธ์ 2525 เวลา 11.00 กว่า ค่ะเกิดจังหวัดเชียงใหม่ค่ะ อยากทราบว่าคนที่คบอยู่นี้ใช่คู่จริงหรือเปล่า เขาเกิดวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2528 แล้วดวงหนูตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ ที่ผ่านมาดวงตกมากๆๆค่ะ....ตอนนี้เริ่มปีใหม่แล้วจะเจออะไรร้ายๆๆอีกไหมค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

11. aoraear

aoraear สมาชิกใหม่

16 กุมภาพันธ์ 2007

thank you ka. hope all best things come to you.

12. deedeeman

สวัสดีhoneyy
    1.ถึงแม้คุณจะมีเสน่ห์เพราะมีดาวศุกร์กุมลัคนาและมีวิบากกรรมในเรื่องความรัก
    ที่จริงพื้นชาตาคุณอาจไม่มีคู่เลยด้วยซ้ำ หรือเมื่อมีแล้วจะต้องอยู่ทน หรือทนอยู่เพราะมี
    ดาวราหูกาลีมาเล็งพระเสาร์บาปเคราะห์ในเรือนพันธุ(ครอบครัว)อีกทั้งมีพระเกตุ
    ดาววุ่นวายเล็งลัคนาอีก
    คู่กลับมาเพียงธุระอื่นที่อาจค้างคากันอยู่ แต่โอกาสเหมือนเก่าน้อยครับ กลับมาก็มีแต่ขัดแย้งกัน
    อีก
    คู่บุญสร้างได้ในปัจจุบันชาติครับ แต่ในที่นี้คุณคงหมายถึงคู่บุญในอดีตชาติ
    มีแต่อยู่คนละภพกับคุณ ดาวเกตุหมายถึงเทวดา วิญญาณ มาเล็งลัคนา
    ในภพคู่ครอง คุณจึงมีคู่ยากหรืออยู่กะใครแล้วไม่ทนนาน มักวุ่นวายในความรัก

2.สำเร็จแต่ต้องใช้เวลามีอุปสรรคในช่วงแรกๆ แต่เป็นงานที่เหมาะแล้วพอผ่าน50 ดีทีหลังครับ
    ใจเย็นๆระหว่างที่ฟ้ายังไม่เปิดนี้หมั่นสร้างบุญมากๆดีกว่านะครับ
    บุญรักษา
    หมอเอส

13. deedeeman

1.งานที่เกี่ยวกับการบริการ ประชาสัมพันธ์ พยาบาล หรืองานที่เกี่ยวข้องกับคนเจ็บป่วยความเป็นความตายจะมีความเจริญก้าวน่า แต่ไม่รวย เพราะดวงนี้เสียเรื่องการเงินในพื้นชาตา ถ้ามีเงินต้องเปลี่ยนเป็นที่ดินจึงจะอยู่ครับ

2.ดวงนี้ต้องมีหุ้นส่วนหรือทำงานร่วมคู่ครองจึงจะดี หากทำการค้า

14. babylover

babylover สมาชิกใหม่

อาจารย์ข้ามของผมไปครับ รบกวนอาจารย์อีกครั้งนะครับ

เกิดพุธ 18 พค 2526 เวลา 19.17น. ปีกุน
    1.ดวงผมเหมาะสมกับอาชีพไหนครับ จะได้ซื้อบ้านไหมปีนี้ ตอนนี้ผมก็ใกล้จะ 30 แล้วยังไม่มั่นคงเรื่องงานเลยครับ
    2.ดวงแต่งงานจะแต่งตอนอายุเท่าไร แล้วต้องแต่งกับแฟนคนปัจจุบันหรือไม่ครับ แฟนเกิด 11 กย 2526 05.45 น แต่งกับเค้าแล้วจะดีหรือป่าวครับ แต่ถ้าคนนี้ไม่ใช่คู่กันแล้วคู่ผมจะมาตอนอายุเท่าไรลักษณะคู่ของผมเป็นอย่างไรครับ
    3.สุขภาพไม่ค่อยดี มีโรคอะไรร้ายแรงในอนาคตหรือไม่ครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ<!-- google_ad_section_end -->

15. deedeeman

สวัสดีกะโรกะโร่
    1.อย่ากังวลไปเลยหนูสภาวะการเงินของคุณแม่เข้าเกณฑ์ราหูค้นทรัพย์ทำให้ท่านต้องจ่ายออกมากกว่ารับ
    แต่เจ้าเรือนการเงินไปเป็นพันธุ เจ้าเรือนสลับกัน แค่ต้องหมุนเงินตัวเป็นเกลียว แต่เป็นช่วงสั้นๆ พอพฤหัสยกข้ามราศีหลัง26เม.ษไป
    การเงินจะกลับมาเข้าที่ดีขึ้นนะ บอกท่านรักษาสุขภาพไว้ดีๆดีกว่านะ เพราะอีกปีกว่าๆข้างหน้าต้องระวังการเจ็บป่วย

2.ถ้าคู่เจอจากที่ทำงานหรืองานพาให้พบก็ใช่ แต่จะต้องเลิกกันอย่างน้อยสักครั้ง ภายหลังจึงจะดี

16. deedeeman

สวัสดีbabylover
    1.พื้นชาตาคุณใจเป็นพระเสาร์กุมมฤตยูชอบคิดมากวิตกกังวลสูง แต่มีสติปัญญาเป็นเลิศมักมีเซ้นท์ดีแต่ต้องใช้ไปในทางที่ดีจึงจะดี

งานคุณจะดีและมีความเจริญก้าวหน้าต่อเมื่อมีคู่ครองหรือหุ้นส่วนที่เป็นหญิงมาเสริม
    ดวงแฟนเสริมส่งคุณดีในเรื่องการงาน แต่ต้องลดความใจร้อนลงทั้งสองจึงจะราบรื่น เพราะคุณร้อนลักษณะเก็บซ่อนแต่แฟนคุณแบบร้อนง่ายหายเร็ว

17. honeyy

honeyy Active Member

3 พฤศจิกายน 2008
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

18. กะโรกะโร่

ขอบคุณมากค่ะ...แต่ไม่ค่อยแน่ใจว่าจะใช่หรือเปล่านะค่ะ เพราะงานที่ทำที่เพิ่งผ่านไปนี่เป็นงานบุญนะค่ะ ไปเขียนรูปผนังวัดให้พระเค้าเฉยๆเขียนฟรีนะค่ะ แล้วก้อมาเจอคนที่คบอยู่นี่ หนูไม่มีงานประจำทำนะค่ะ ก้อเลยไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่า... แล้วถ้าใช่ จะเลิกกันเมื่อไหร่ค่ะ แล้วนานมั้ยค่ะจะกลับมาคบกันอีก อยากเจอคู่แท้จังค่ะ....

19. กะโรกะโร่

อาจารย์ค่ะ ขอถามอีกนะค่ะ เกิด 23 กุมภาพันธ์ 2525 เวลา 11.00 กว่า เกิดเชียงใหม่ ค่ะ พื้นดวงชะตา เป็นอย่างไรบ้างค่ะ บาบกรรมที่ทำไว้ตั้งแต่อดีต จนถึงตอนนี้ หนักมากมั้ยค่ะ มีทางแก้ทางไหนบ้าง ช่วยบอกด้วยค่ะ

20. nida_t

nida_t Active Member

[FONT=&quot]เกิด [/FONT][FONT=&quot]23 มกราคม 2524 เวลา ตี 5.11 น.
    ปีที่ผ่านมาเจอแต่เรื่องแย่ทั้งปีเลยค่ะ รบกวนถามอ.ด้วยนะคะ

1.เรื่องความรักที่กำลังเป็นปัญหาอยู่ จะเป็นอย่างไรคะ มีทางสมหวังไม๊คะ ปัญหาเรื่องมือที่สามจะหมดไปรึป่าว
    2.เรื่องงานค่ะ กำลังรองานอยู่ค่ะมีเกณฑ์จะได้ทำงานประจำไหมคะ แล้วต้องโยกย้ายที่อยู่ด้วยรึป่าว

รบกวนด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ<o></o>[/FONT]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2010
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้