ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีบ้านแสนสุข
    1.อึมม การเงินในพื้นชาตาคุณมีมฤตยูลอยอยู่นำหน้าลัคนาในภพการเงิน ซ้ำเจ้าเรือนการเงินยังไปตกวินาสน์อีก
    ชีวิตนี้เก็บเงินทองเป็นกอบ เป็นกำได้ยากเหลือเกิน หาเท่ารัยก็หมดไม่ค่อยจะพอ มีแต่รั่ว แต่ยังมีดีที่คุณจะมีรายได้จากงานแบบเรื่อยๆ
    แต่งานที่ว่าควรจะเป็นงานเกี่ยวกับการซ่อมสิ่งที่เสียให้กลับดี
    จะเหมาะกับพื้นชาตาครับ

งานที่สมัคร เดือนกุมภามีเกณฑ์ได้ทำครับ

2. deedeeman

สวัสดีmonchichi
    1.งานที่จะได้แบบแน่ๆอยู่ราวสิงหาคมครับ ระหว่างนี้มีงานจ๊อบไปก่อนครับ
    2.ได้เพียงท่องเที่ยวแต่เรียนทำงานยังไม่มีเกณฑ์ครับ

3. deedeeman

วัสดีbabylover
    1.ของสวยงาม เครื่องประดับของตกแต่ง เสริมสวย

2.ถ้าดันไปวันหน้าจะเหนื่อยมาก(แต่ครึ่งหนึ่งอยู่ที่กรรมปัจจุบันคุณทั้ง2ด้วยนะครับ) ฟันธงเลยไม่ได้ผิดจรรยาบรรณโหรครับ

**กรรมใดใครก่อก็เป็นมรดกกรรมของผู้นั้น จากประสบการณ์ดูดวงของผมวิธีบรรเทากรรมในภิภพนี้ไม่มีอะไรได้ผลไปกว่ายอมรับผลในสิ่งที่ทำ และกลับใจสร้างความดีให้มากกว่าที่เคยผิด จะเบาลงครับ

4. deedeeman

สวัสดีi8
    1.ผมจะวิเคราะห์จากตำแหน่งดาวในพื้นชาตาออกเป็นคำพยากรณ์นะครับเพราะผมมิใช่สัพพัญญูซึ่งมีเพียงพระพุทธเจ้า
    และพระอรหันต์นะครับที่รู้แจ้งเห็นกรรม จึงชี้แจงไว้เพื่อมิให้ผู้อื่นติเตียนเอา หากพิจารณาตามพื้นดวงคุณมีกรรมเรื่องความรักเพราะดาวศุกร์มีตำแหน่งเป็นนิจ(หมายถึง ต่ำ ด้อย อ่อนกำลัง) ศุกร์เป็นดาวความรัก กิเลสสมบัติ
    จึงทำให้หาความสุขจากรักไม่ค่อยราบรื่นอีกทั้งศุกร์ยังมาเล็งลัคนาในภพคู่ครองจึงส่งพลังความเป็นนิจถึงคุณโดยตรง

คู่ครองต้องอายุมากกว่ามากๆจึงตรงตามพื้นชาตาจะดูแลคุณได้อย่างดีมีความสุขรุ่งเรือง

2.หากมีศรัทธาบั้นปลายคุณจะได้บวชตอนอายุเกือบๆ60

5. บ้านแสนสุข

บ้านแสนสุข เป็นที่รู้จักกันดี

19 กรกฎาคม 2008
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บ้านแสนสุข [​IMG]
    เกิดวันอังคาร ที่ 6 มิถุนายน 2515 ปีชวด เวลา 11.05 น. จ.กำแพงเพชร ครับ
    อยากถาม

1.เรื่องการเงินครับ
    2.เรื่องงานครับ สมัครงานไว้เมื่อไรจะได้ครับ

ขอบพระคุณมากครับ<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    สวัสดีบ้านแสนสุข
    1.อึมม การเงินในพื้นชาตาคุณมีมฤตยูลอยอยู่นำหน้าลัคนาในภพการเงิน ซ้ำเจ้าเรือนการเงินยังไปตกวินาสน์อีก
    ชีวิตนี้เก็บเงินทองเป็นกอบ เป็นกำได้ยากเหลือเกิน หาเท่ารัยก็หมดไม่ค่อยจะพอ มีแต่รั่ว แต่ยังมีดีที่คุณจะมีรายได้จากงานแบบเรื่อยๆ
    แต่งานที่ว่าควรจะเป็นงานเกี่ยวกับการซ่อมสิ่งที่เสียให้กลับดี
    จะเหมาะกับพื้นชาตาครับ

2.งานที่สมัคร เดือนกุมภามีเกณฑ์ได้ทำครับ<!-- google_ad_section_end -->

ขอบพระคุณครับอาจารย์ ผมจะทนรอเรื่องงานอีก 1 เดือนตามที่อาจารย์ทำนายมาครับ ขอบพระคุณมากครับ

6. babylover

babylover สมาชิกใหม่

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ babylover [​IMG]
    รบกวนอาจารย์ด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

เกิด 11 กย 2526 เวลา 05.45น กทม

1.อยากทราบอาชีพที่ใช่ คือ ทำแล้วชอบและร่ำรวย แล้วต้องประกอบอาชีพนี้ที่ไหนค่ะ
    2.คนที่คบหาอยู่ตอนนี้ใช่เนื้อคู่หรือป่าวค่ะ (แฟนเกิด 18 พค 2526 เวลา ช่วง 1 ทุ่มกว่า กทม) มีเกณฑ์จะแต่งงานกับเค้าหรือไม่ และเมื่อไรค่ะ
    3.กรรมชั่วที่กระทำ จะมีวิธีใดช่วยให้เบาบางได้บ้างค่ะ<!-- google_ad_section_end -->
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

วัสดีbabylover
    1.ของสวยงาม เครื่องประดับของตกแต่ง เสริมสวย

2.ถ้าดันไปวันหน้าจะเหนื่อยมาก(แต่ครึ่งหนึ่งอยู่ที่กรรมปัจจุบันคุณทั้ง2ด้วยนะครับ) ฟันธงเลยไม่ได้ผิดจรรยาบรรณโหรครับ

**กรรมใดใครก่อก็เป็นมรดกกรรมของผู้นั้น จากประสบการณ์ดูดวงของผมวิธีบรรเทากรรมในภิภพนี้ไม่มีอะไรได้ผลไปกว่ายอมรับผลในสิ่งที่ทำ และกลับใจสร้างความดีให้มากกว่าที่เคยผิด จะเบาลงครับ<!-- google_ad_section_end -->

7. เอ๊าะ

เอ๊าะ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอรบกวนครับเกิดวันจันทร์ที่๔พฤษภาคม๒๕๑๓ปีจอเวลาในสูติบัตร๐๙.๐๐น
    ชื่ิอณฐกร ทยากรวงษ์ ชื่อเล่นเอ๊าะ อายุจะเข้า๔๐แล้ว
    ๑.ปีนี้จะมีเงินซื้อบ้านเป็นเงินห้าแสนไหมถูกกดดันจากพี่สะใภ้
    ๒.ธุรกิจรับตรวจสุขภาพประจำปีตามบริษัทและโรงเรียนจะดีไหม
    ๓.ฐานะจะดีเมื่อไรมีหนี้สินอยู่

8. ดอกปีบ

ดอกปีบ เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2009
    วันอังคารที่ 14 ธันวาคม 2508 เวลาตกฟาก 17.50 น. ปีมะเส็ง
    ขอเรียนถาม:-

1. จะมีโอกาสได้เปลี่ยนงานหรือไม่คะ
    2. เรื่องการเงินคะ

9. deedeeman

สวัสดีณฐกร
    1.เรื่องบ้านเป็นอะไรที่ร้อนและไม่มีความแน่นอนอยู่แล้วครับในพื้นชาตาเดิม ต้องเปลี่ยนหรือย้ายที่อยู่บ่อย
    อาทิตย์คือเจ้าเรือนพี่น้องแม้จะเป็นอุจมีพลังแต่ก็เป็นกาลีตามทักษา(ของคนเกิดวันจัทร์)และอยู่ร่วมเสาร์กับจันทร์คู่พลัดพราก พื้นชาตาคุณอยู่ร่วมกับญาตพี่น้องแล้วมักลำบากอึดอัดใจ

จากนี้ถึงกลางปียิ่งต้องระวังการขัดแย้งมีเรื่องเดือดร้อนเป็นอย่างยิ่งเพราะตัวคุณตกวัยเสาร์ ดาวประจำตัวเป็นกาลีจรไปเสียอีกเงิน5แสนที่ว่าเห็นทีจะลำบากครับ

2.ยังพอไปได้แต่งานที่คุณว่ามีรายได้ไม่แน่นอนแต่จะได้มาแบบเรื่อยๆ การเงินจะดีขึ้นต้องอิงครอบครัวและการลุยต้องตัวเอง อีกทั้งญาตผู้ใหญ่ที่เป็นหญิงพึ่งได้ครับ

10. deedeeman

สวัสดีดอกปีบ
    1.มีเกณฑ์หลังเมษาไปต้องเปลี่ยนแน่ครับ
    2.การเงินคุณเป็นปัญหาที่ผันผวนมากในพื้นชาตาล้มลุกมาตลอด
    แต่บทสรุปสุดท้ายจะมีความก้าวหน้าได้ครับ

11. Misha

Misha เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันพฤหัส ที่ 16 พฤษจิกายน 2521 ปีมะเมีย เวลา 6 โมงเช้า 11 นาที
    ขอเรียนถาม
    1. แฟนเกิด วันจันทร์ที่ 5 เมษายน 2519 ปีมะโรง เวลา 6 โมงเช้า 30 นาที

ใช่เนื้อคู่มั้ยคะ อยู่ด้วยกันภายภาคหน้าจะเปนอย่างไร
    2. ถ้าคนนี้ไม่ใช่ จะพบเนื้อคู่เมื่อไหร่คะ อายุมากกว่าประมาณกี่ปี ลักษณะอย่างไร ต่างชาติมั้ยคะ
    3. อนาคตลำบากมั้ยคะ

12. babylover

รบกวนอาจารย์ด้วยครับ

เกิดพุธ 18 พค 2526 เวลา 19.17น. ปีกุน
    1.ดวงผมเหมาะสมกับอาชีพไหนครับ จะได้ซื้อบ้านไหมปีนี้
    2.ดวงแต่งงานจะแต่งตอนอายุเท่าไร ลักษณะคู่ของผมเป็นอย่างไรครับ
    3.สุขภาพไม่ค่อยดี มีโรคอะไรร้ายแรงในอนาคตหรือไม่ครับ

ขอบพระคุณครับ

13. babylover

รบกวนอาจารย์ด้วยครับ

เกิดพุธ 18 พค 2526 เวลา 19.17น. ปีกุน
    1.ดวงผมเหมาะสมกับอาชีพไหนครับ จะได้ซื้อบ้านไหมปีนี้
    2.ดวงแต่งงานจะแต่งตอนอายุเท่าไร ลักษณะคู่ของผมเป็นอย่างไรครับ
    3.สุขภาพไม่ค่อยดี มีโรคอะไรร้ายแรงในอนาคตหรือไม่ครับ

ขอบพระคุณครับ

14. deedeeman

ขออนุโมทนากับห้องใหม่ด้วยครับ

เนื่องในการย้ายเข้าห้องใหม่ ข้าพเจ้าขออารธนาคุณพระศรีรัตนครัย คุณบิดา มารดา คุณครูบาอาจารย์ เพทพเทวาสถิตย์รักษา ห้องดูดวงนี้ประทานพรให้กับเหล่าโหราจารย์และกัลยาณมิตรทุกท่านได้พบทางออกกับปัญหาต่างๆในชีวิตจากศาสตร์ต่างๆทางโหราศาสตร์

คาถาไหว้ครูโหร<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    จุดธูป 5 ดอก หรือ 9 ดอก ตั้งนะโม 3 จบ.....
    *... มาตาคุณัง ปิตาคุณัง อาจาริยะ คุณังจะ สิระสา วันทามิ .... ( กราบ 1 ครั้ง )
    *... โองการพินธุนาถัง อุปปันนังพรหม มาสะหะ ปะตินามัง อาทิกัปเป สุอาคะโต ปัญจะปะทุ มังทิสะวา นะโมพุทธายะ วันทะนัง
    *... เสฐฐันติ ระตะนัง โลเก วันทิตตะวา ปะการะนัง อิมัง เลขะสมุทยัง ปะริสายะ ยะถาพลัง
    *... โอมมนัสสิตะวา นพพระคาถา ตถาคตธรรมคัมภีร์ นพสงฆ์สิกขา นพอาจารีย์ นพโหราตรี เวทย์วิทยาศาสตร์ไสย
    *... มนัสสิตะวา อิศรี สิทธิโลกะนาถัง อนุตะรัง อิศรี จะวัฒนะ อะหังวันทามิตัง อิศรี ( 3 จบ )
    *... ยะมะหัง ครูอาจาริยัง สะระณัง คะตา (หญิง ) คะโต (ชาย)
    *... อิมินา สักกาเรนะตัง ครูอาจาริยัง อภิปูชยามิ ( 3 จบ )
    นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ ข้าพเจ้าชื่อ ......... สกุล .......... ขออาราธนาคุณพระพุทธเจ้า คุณพระธรรมเจ้า คุณพระอริยสงฆ์เจ้า คุณบิดามารดา คุณครูบาอาจารย์ คุณปู่ฤาษี 108 ตน คุณสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลพิภพทั่วทั้งจักรวาล เทพพรหมทั้ง 16 ชั้นฟ้า 15 ชั้นดิน ทุกพระองค์ ขอจงเปิดโลก เปิดหนทางสว่าง เปิดความลี้ลับ ลึกลับแห่งการพยากรณ์ ทุกศาสตร์การพยากรณ์ ทุกดิถี ทุกฤกษ์ยาม ทุกตัวเลข ตัวอักษร ให้ทายแม่นดั่งตาเห็น โปรดประทานปรีชาญาณให้แก่จิตวิญญาณของข้าพเจ้า ........ ขอให้วาจาของข้าพเจ้าศักดิ์สิทธิ์ ขอจงประสิทธิ์แก่ข้าพเจ้าด้วยเทอญ ...
    * พุทธธังประสิทธิ ธรรมมังประสิทธิ สังฆังประสิทธิ ประสิทธิเม สาธุ สาธุ.....
    <o:p> </o:p>

15. kencito

kencito เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 2 สค 2532 กรุงเทพ เวลา 14.31 น ครับ อยากทราบเรื่อง
    1. กำลังทำธุรกิจอยู่แต่มันไม่ประสบความสำเร็จมากมาย อะไร จะมีโอกาสประสบความสำเร็จไหมครับ
    2. จะได้รวยเงินและมีอิสระภาพ จนได้เที่ยวรอบโลกมั๊ยครับ

16. HAPPY DAY

HAPPY DAY สมาชิก

14 สิงหาคม 2008
    เกิดอังคาร13 มิย.21ปีมะเมีย ประกอบอาชีพค้าขายอยู่ค่ะ และจะเปิดร้านเพิ่มขายรองเท้า,เครื่องประดับ,กิ๊ฟชอป,เสื้อผ้า ฯลฯ กิจการจะไปได้ดีหรือเปล่าคะ กลุ้มใจมากค่ะ กลัวลงทุนไปแล้วจะขายไม่ดี ไม่มีลูกค้า

17. bluemars

bluemars สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ
    เกิดวันที่ 2 มีนาคม 2525 เวลา 10.35 น. ค่ะ อยากถาม
    1 งานที่ทำอยู่ตอนนี้เหมาะไหมคะ (ทำด้านการเงินค่ะ) มีโอกาสที่จะโยกย้าย เปลี่ยนงานใหม่หรือเปล่า
    2 ความรัก: มีโอกาสได้เจอเนื้อคู่ไหม ลักษณะเป็นอย่างไร
    3 พื้นดวงชะตาทั่วๆไปค่ะ

18. maemodd

maemodd สมาชิกใหม่

ข้ามของหนูไปน่ะค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

19. deedeeman

วัสดีmaemodd
    1.มนอยู่ในระยะอ่อนไหวมากในขณะนี้ ควรแบ่งใจไว้ครึ่งๆนะครับแม้จะรักกันดีแต่มีความขัดกันอยู่ในตัว
    คนรักคุณเป็นคนมีเสน่ห์มีความสามารถเป็นผู้นำแต่ออกจะรั้นถือแต่ใจตน ออกใจร้อน
    ความสมพงษ์ยังอ่อนไปครับหากฝืนก็จะเพียงประคับประคองไปได้ครับ แต่คุณจะต้องใช้ความพยามและอดทน
    ซึ่งคุณเป็นคนที่อ่อนไหวแต่แฝงความร้อนใจไว้ภายในอยู่ด้วยเช่นเดียวกัน

2.คู่คุจะเป็นผู้ใหญ่ ถ้าไม่ผู้ใหญ่ทางใบหน้า ก็ผู้ใหญ่ทางความคิดสติปัญยาดี รอบรู้เป็นคนดีครับ

20. deedeeman

สวัสดีbluemars
    1.คุณไม่ได้รักงานที่ทำสักเท่าไรเบื่อหน่ายกับงานที่ทำแต่ใจชอบงานที่ดูรื่นเริงสนุกสนานไม่น่าเบื่อเกณฑ์เปลี่ยนงานมีอีก3ปีเพราะคุณจะคำนึงถึงความมั่นคงเป็นเกณฑ์
    2.คู่ครองมาจากเพื่อนร่วมงาน หรืองานนำมา มีแล้วต้องเลิกกันก่อนสักครั้งภายหลังจึงจะสมหวังคู่ครองลักษณะขาวท้วมปัญญาดี แต่ติดจะจุกจิก ช่างสอน ช่างบ่น

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้