ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. PunYa_LoveLy

PunYa_LoveLy Active Member

18 สิงหาคม 2008
    ถ้าจะถามเรื่องความรักเพิ่มได้มั๊ยคะ

เกิด ศ 13/07/2522 เวลา 04.15 อยากรู้คะจะมีเนื้อคู่บ้างมั๊ย

2. bobby2516

bobby2516 สมาชิกใหม่

ขอรบกวนอาจารย์ด้วยครับ

ขอรบกวนอาจารย์ด้วยครับ
    1.เกิด วันอาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม พ.ศ.2516 ปีฉลู เกิดเวลา 20.00 น.ครับ
    2. จังหวัดขอนแก่น
    ขอถาม
    1. มีปัญหารเรื่องเงินตลอดเมื่อไหร่จะพ้น ขอวิธีแก้ไข แค่พอกิน
    2.ถามเรื่องคู่ครองเมื่อไหร่จะพบเนื้อคู่ที่จะได้แต่งงานกันจริงๆ ครับ
    3.ตอนนี้ทำงานราชการอยู่ดีหรือไม่เป็นอย่างไร
    ขอขอบคุณมากครับผม<!-- google_ad_section_end -->

3. meangkam

meangkam สมาชิกใหม่

21 กรกฎาคม 2007
    สัวสดีค่ะ เกิดวันจันทร์ ที่ 20 เดือนพฤษภาคม 2534 ปีมะแม เวลา 11.17 น. ค่ะ
    1. น้องคนนี้เปงอย่างไรบ้างค่ เขาเกิด 27 กรกฏาคม 35
    2. แรวคนๆนี้กับเราต่อไปจะเปงงัยใงค่ เค้าจะเปงงังใงต่อไป 14 พฤศจิกายน 38
    3. จะทำยังใงต่อไปกะชีวิตวันข้างหน้าดีค่ ทำอย่างเดิมที่คิดไว้ ดีมั๊ยค่
    สับสนไปหมดแร้วตอนนี้

:'(

4. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนท่านที่จะรับคำพยากรณ์ดวงกับผมทราบ ผมจำกัดปัญหาที่ท่านถามไว้ที่2เรื่องแต่บางอย่างที่เกี่ยวข้องแต่อนุโลมหรือผมเห็นจุดที่ควรกล่าวก็จะเพิ่มให้ท่านเองนะครับ เนื่องจากมีบางท่านเริ่มถามมา3เรื่องจนผู้ที่มาภายหลังเข้าใจผิดตามๆกันมา ซึ่งผิดกติกาที่ผมกำหนดไว้นะครับ
    ต้องขออภัยที่จะตอบให้ทุกท่านเพียงดวงละ2ข้อเท่านั้น ขอบคุณครับ

5. deedeeman

สวัสดีj&j

1.งานของคุณถ้าออกแนวต้องลุยๆต้องออกนอกสถานที่หรือใช้สติปัญญาก็จะมาตรงทางแต่ไม่ดีในทันใดคุณจักต้องอดทนและลุยเต็มที่สุดท้ายความสำเร็จนั้นมีเกณฑ์ได้หวัง

ปลายเดือนหรือต้นเดือนหน้าคุณจะได้งานแบบปุ้บปั้บครับ เตรียมพร้อมไว้เถิด

2.เรื่องนี้แก้ได้ยากนะเป็นกรรมร่วมกัน แก้ด้วยปัจจุบันเท่านั้น ดวงเค้าให้มาติดขัดการเงินทั้งเราและคู่จะเริ่มดีจริงเมื่อคุณอายุเข้า42ปีครับ

6. deedeeman

สวัสดีalek222 ไม่มีเวลาตกฟากมาโพสอีกทีครับ

7. deedeeman

สวัสดีคุณพู่
    1.อันว่าครูบาอาจารย์นั้นย่อมมีจิตเมตตาต่อศิษย์เสมอ หากคุณสำนึกก็ไปกราบขมาท่านเสียด้วยวาจาจะได้ไม่เป็นกรรม เข้าเดือนธันวาพฤหัสยกราศีย้ายทุกอย่างจะกลับมาปกติครับ

2.จะได้งานเอกชนมากกว่ารับราชการครับ ดาวรับราชการเสีย

8. deedeeman

สวัสดีPPYV
    1.พื้นดวงการเงินเวลามีมักจะเก็บไม่อยู่มักหมดไปกับการเข้าสังคมเพื่อนฝูงหรือคนรักจากนี้ไปถึง50การเงินก็สบายๆเรื่อยไม่เป็นหนี้สินอะไรปลอดโปร่งดี

2.การงานระยะนี้มั่นคงดีและมีเกณฑ์ได้ลาภในระยะสองเดือนจากนี้

9. deedeeman

สวัสดีlichi_B_kung
    1.ถ้าสอบไว้หลายที่จะได้ทางทิศเหนือจ่ะหนู

2. อาทิตย์เป็นใจ ใจร้อนมิเบา อดทนอีกนิดนะหนู เข้าปีหน้าเรื่องการเรียนก็จะเริ่มดีขึ้นราบรื่นขึ้นแล้วล่ะช่วงที่ผ่านมาผู้ปกครองเป็นอริขวางอยู่ หนูก็ต้องทำให้ท่านมั่นใจสบายใจ อย่าไปทำให้ท่านกังวลมันจะเป็นกรรม
    เอาเป็นว่าถ้าหนูระวังตนในการคบเพื่อน ก็สำเร็จได้นะครับ

10. deedeeman

สวัสดี ืnuyaki
    1.สบายมากหนูเลือกเอาเลยได้แน่ๆงานอยู่ที่ว่าจะเลือกอะไร หนูสมัครงานรัยไว้ล่ะถ้างานที่เกี่ยวกับเอกสารการบัญชีหรือต้องใช้วิชาการมาก็เหมาะ
    ทำกับครอบครัวจะดีมากๆครับ พื้นฐานมาดีแต่หากทำกิจการเองหลัง25ถึง32จะเป็นช่วงดีสุดๆของคุณครับ

2.ดีถึงดีมากจ่ะหนู

11. deedeeman

สวัสดีwanlada
    1. อีก2ปีกว่าหมดหนี้
    2.อีกปีครึ่ง

12. deedeeman

วัสดีทรายทอง
    1.อายุจะมากกว่าเกือบ10ปี เป็นคนมีสติปัญญาดีไม่ผอม ออกเจ้าเนื้อ

2.คุณมีกรรมติดมาในเรื่องนี้นะ ชาตินี้ต้องระวังอย่าไปคบคนมีเจ้าของ
    พระเสาร์เล็งลัคนากับจันทร์ที่ลัคนาอยู่กันไม่ยืดหรอกหนูคู่น่ะใจเย็นๆรอหน่อยอายุ33แล้วจึงเจอคที่แน่นอน

13. deedeeman

สวัสดีNogNoy
    1.งานด้านขีดๆเขียนๆงานด้านเอกสารสัญญาบริหาร บัญชี ก็เหมาะ
    แต่ถ้าจะทำธุรกิจเองก็ทำสิ่งที่เกี่ยวข้องกับน้ำแล้วจะขายดีมีรายได้มากครับ
    2.พระเสาร์บาปเคราะยกเข้าราศีกันเมื่อก.ยที่ผ่านมา กะทบกับเรื่องงานคุณโดยตรง

หาโอกาสไปกราบพระปางนาคปรก ทำบุญให้เน้นเลข10เช่นปล่อยปลาก็ให้เป็น10ตัวเป็นต้นแล้วแล้วอธิษฐานบุญแด่เทพพระเสาร์ให้กิจการงานราบรื่น อดทนอีกหน่อยผ่านวันเกิดคุณไปอะไรๆจะดีขึ้น

14. deedeeman

สวัสดีbobby2516
    1.บอกเคล็ดให้สำหรับคุณให้ไปบูชาพระเกตุ พระอังคารและพระศุกร์ เพราะเทวดาพระเคราะทั้งสามองค์
    มีบทบาทในเรื่องเงินทองของคุณ แล้วการเงินจะคล่องตัวขึ้นทุกครั้งที่ทำบุญก็ให้ระลึกให้ท่านด้วย ผมบอกแล้วนะครับ

2.อันนี้เด่นมากในดวงว่าหาคู่ยาก มีมาก็ไม่นานก็ไปทำเหมือนวิธีแรกแต่เน้นพระศุกร์มากหน่อย เสริมด้วยการไปขอพรจากพระตรีมูรติ
    แต่คุณต้องมีจิตเมตตากุศลช่วยเหลือผู้อื่นด้วยนะจึงจะสัมฤทธิ์ผล

15. deedeeman

สวัสดีmeangkam
    น้องคนนี้ของคุณเพศหญิง หรือชาย แล้วไม่มีเวลาเกิดมาให้ครับตั้งสติดีๆหนูค่อยๆคิดแล้วโพสมาใหม่นะ

16. j&j

j&j สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2009
    ขอบคุณอาจารย์มากนะคะสำหรับคำตอบ

17. NogNoy

NogNoy Active Member

30 กันยายน 2008

ขอบคุณค่ะ อาจารย์

18. Astrology

Astrology สมาชิกใหม่

18 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนด้วยครับ(ผู้ยังไม่เห็นแนวชีวิตของตนเอง)

เกิด 6 ก.พ 2533 วันอังคาร ขึ้น12 ค่ำ เดือน 3 เวลา 15.15 น.
    อยากทราบว่า
    1.ต่อไปในชีวิต ผมจะเรียนจบในวิชาอะไร
    2.ผมจะประกอบอาชีพอะไร ในอนาคต(อาชีพที่สร้างชื่อเสียงมากที่สุด)

19. ืnuyaki

ืnuyaki สมาชิก

7 พฤศจิกายน 2009
    ขอคุนคะอาจาน

20. meangkam

meangkam สมาชิกใหม่

21 กรกฎาคม 2007
    ขอบบคุณมากค่ ขอโทษด้วยนะค่ะอาจารย์ มาโพสใหม่นะค่ะ
    เกิดวันจันทร์ ที่ 20 เดือนพฤษภาคม 2534 ปีมะแม เวลา 11.17 น. ค่ะ
    1. น้องคนนี้เปงชายเป็นอย่างไรบ้างค่ เขาเกิด 27 กรกฏาคม 35 แต่ว่าไม่ทราบเวลาเกิดของน้อง
    2. จะทำยังใงต่อไปกะชีวิตวันข้างหน้าดีค่ ถ้าทำตัวเป็นปกติสุขเราต่อไปแบบที่เราวางแผนไว้ ดีแร้วใช่มั๊ยค่
    สิ่งที่ทำจะสำเร็จได้ใช่ไหมค่ มีผู้ช่วยเราได้ใช่ไหมค่ในกิจการทั้งหมดที่เราวางแผนไว้จะทำต่อไปในอนาคต

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้