ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. prosri

prosri สมาชิก

รบกวนด้วยคนค่ะ
    เกิดวันเสาร์ ที่1ม.ค 2526
    1.เรื่องการเงิน
    2.เรื่องความรัก อยากรู้ว่าจะเจอเนื้อคู่เมื่อไรค่ะ และมีลักษณะรูปร่างอย่างไร

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

2. PunYa_LoveLy

PunYa_LoveLy Active Member

18 สิงหาคม 2008
    หมอเอส ข้ามของ Punya_lovely อ่ะคะ หมอเอสลืม หรือว่ายังไงคะ หรือว่าใส่ข้อมูลไม่ครบ รบกวนด้วยคะ

3. หมอเอส

หมอเอส สมาชิกใหม่

สวัสดีPunYa_LoveLy
    1.โดยภาพรวมงานกับหุ้นส่วนดี แต่ต้องระวังปัญหาการขัดแย้งไว้บ้างต้องเจรจากันด้วยเหตุผลในเรื่องของผลประโยชน์
    2.เรื่องความรักคล้ายเรื่องหุ้นส่วน ยังดีอยู่แต่ต้องระมัดระวังการใช้อารมต่อกัน

4. Chartsuda

Chartsuda สมาชิกใหม่

12 กรกฎาคม 2007
    เกิดวันจันทร์ที่ 5 เดือนพฤษภาคม พ.ศ. 2529 ปีขาล เวลาเกิด 15.51น.
    อยากถามเรื่องของความรัก
    1. หนูมีเนื่้อคู่มั้ยค่ะ ประมาณว่าจะได้อยู่กินด้วยกัน
    2. ถ้ามีเเล้วอีกนานมั้ยค่ะกว่าจะเจอกัน

5. iammilo

iammilo สมาชิกใหม่

30 สิงหาคม 2011
    รบกวนด้วยค่ะ เกิดวันที่ 5 พฤศจิกายน 2523 ประมาณตี2 พ่อจะหายป่วยประมาณเดือนไหนค่ะ ขอบคุณค่ะ

6. หมอเอส

สวัสดีiammilo
    1.ดาวเสาร์ทับลัคนาคุณประกอบกับอังคารเป็นอริและราหูจรมาเล็งคุณพ่อ ส่งผลถึงคุณเป็นยความเดือดร้อนใจและมีค่าใช้จ่าย
    แต่อย่าได้กังวลไปหลังวันเกิดคุณดาวเสาร์ที่ทับอยู่จะย้ายออก ความทุกข์เหล่านี้จะคลี่คลายไป ก็ให้คุณพ่อนุโมทนาบุญทุกครั้งเวลาที่คุณไปทำบุญ ไปปล่อยกบ8ตัว อุทิศให้เจ้ากรรมหรือไหว้พระราหูขอพรเพื่อเสริมดวงคับ

7. หมอเอส

สวัสดีChartsuda
    1.คู่ที่หนูหวังจะต้องเป็นคนมีความรู้ฐานะและเป็นคนดีแต่ในพื้นดวงคู่ไปตกอริ-มรณะหมายถึงมีคู่ยากมีอุปสรรคมาก หรือมีแล้วต้องอยู่ไกลกันจึงจะคบกันได้ยาวนาน
    2.มีโอกาสพบคนรักที่มั่นคงช่วงอายุ33 หมั่นทำบุญบ่อยๆช่วยคนตกทุกข์แล้วจะสำเร็จคับ

8. staystill

staystill เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010
    รู้สึกจะข้ามไปคะ. รบกวนตอบให้ด้วยคะ ขอบคุณคะ

9. สวนสวย

สวนสวย สมาชิก

รบกวนด้วยค่ะ.................................................

10. นกกระแต

นกกระแต สมาชิกใหม่

15 กันยายน 2011
    เกิววันที่ 23 เมษายน 2529 ปีขาล เวลา 8.30 วันพุทธ
    1. หนูอยากทราบว่ามีคู่แท้หรือเปล่าเพราะโสดมานานมากแล้ว
    2.การทำงานคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 กันยายน 2011
  11. หมอเอส

สวัสดีstaystill
    1.พื้นวาสนาโชคลาภใกล้จะดีช่งสั้นหลัง19ก.ย-18ต.ค มุมยาวหลังวันเกิดไปอะไรๆจะดีขึ้นมาก
    2.ลัคนาคุณตามการผูกดวงสถิตราศีพิจิกมีดาวราหูกุมลัค์เป็นมนตรี บูชาพระราหูจึงต้องกับพื้นดวงคับ

12. mmihc

mmihc Active Member

25 สิงหาคม 2011
    เกิววันที่ 27 เมษายน 2525 ปีจอ เวลาประมาณ 18.30 วันอังคาร
    1.อยากทราบว่าจะมีโชคลาภบ้างหรือปล่าวภายใน 30 วันนี้ค่ะ
    2.เรื่องงานมีปัญหาไม๊คะ

ขอบคุณมากค่ะ

13. boonjungz

boonjungz สมาชิกใหม่

เกิดวันอังคารที่ 4 ตุลาคม 2526 เวลา 22.07
    1.คนที่ผมชอบคนใช่คู่หรือเปล่า
    2.ถ้าไม่ใช่แล้วจะได้เจอเมื่อไหร่ครับ
    ขอบคุณมากนะครับรบกวนด้วยครับ

14. staystill

staystill เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010
    ขอบคุณมากๆเลยคะ (^_^)

15. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    รบกวนหมอเอสด้วยค่ะ

เกิดวันอาทิตย์ที่ 19 พฤษภาคม 2528 เวลา 06.47 น.

1. จะมีโอกาศได้ไปศึกษาเรียนต่อหรือได้ทำงานที่ต่างประเทศหรือเปล่าค่ะ ถ้าได้ไปจะได้ไปช่วงอายุเท่าไรคะ

2. ชีวิตของดิฉันจะมีวิบากกรรมเกี่ยวกับอะไรที่ต้องระวังตัวไว้เป็นพิเศษหรือเปล่าคะ

ขอบคุณหมอเอสค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

16. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    รบกวนหมอเอสด้วยค่ะ

เกิดวันอาทิตย์ที่ 19 พฤษภาคม 2528 เวลา 06.47 น.

1. จะมีโอกาศได้ไปศึกษาเรียนต่อหรือได้ทำงานที่ต่างประเทศหรือเปล่าค่ะ ถ้าได้ไปจะได้ไปช่วงอายุเท่าไรคะ

2. ชีวิตของดิฉันจะมีวิบากกรรมเกี่ยวกับอะไรที่ต้องระวังตัวไว้เป็นพิเศษหรือเปล่าคะ

ขอบคุณหมอเอสค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

17. หมอเอส

รบกวนด้วยค่ะ ถามให้สามีค่ะ ไม่ทราบเวลาเกิดค่ะ รู้ว่าเป็นช่วงเช้าค่ะ
    วันเกิดจริง 17 สิงหาคม 2504 ตามบัตรประชาชน 21 ธันวาคม 2506
    1 เรื่องงานที่ไม่แน่นอน
    2 การเงิน
    ขอบคุณมากค่ะ

สวัสดีสวนสวย
    คุณไม่มีเวลาเกิด ผมจึงต้องวางลัคนาตัดเป็นเวลาเช้าคืออาทิตย์ขึ้นจับเป็นจุดวางลัคนาซึ่งอาจมีเคลื่อนบ้างเล็กน้อยนะคับ
    1.เรื่องงานตามเกณฑ์จิงๆปีนี้มีความก้าวหนาดีนะคับเพราะดาวพฤหัสจรเข้าสู่เรือนกัมมะ(การงาน) เป็นราชาโชคตามพื้นดวงเดิม
    แต่ลัคนาจรปีนี้อยู่ราศีมีน ราหูซึ่งเป็นกาลีจรในปีนี้จรเข้าสู่เรือนการงานจรในปีนี้ เดิมที่ว่าได้แน่ๆจึงมีความผันผวน
    เกิดความไม่แน่นอนขึ้น ซึ่งงานจะดีขึ้นหลังวันที่7ธ.ค และจะดีให้ผลเต็มที่เมื่อผ่านวันเกิดในส.คปีหน้าคับ ควรบูชาเทพพระราหูเสริมในเรื่องงานคับ

2.การเงินในมุมกว้างในเกณปีจะได้จากการเจรจาติดต่อมีความสำเร็จดี ในมุมกะชับลงมาในช่วง1-2เดือนนี้มีเกณคล่องเป็นช่วงที่รายได้มาเป็นกอบเป็นกำ

18. สวนสวย

สวนสวย สมาชิก

------------------------------------

*****ขอขอบคุณมากๆเลยค่ะ****

19. mmihc

mmihc Active Member

25 สิงหาคม 2011

รบกวนหมอเอสด้วยค่ะ จากกระทู้เก่า

20. boonjungz

boonjungz สมาชิกใหม่

รบกวนตอบด้วยนะครับหมอเอส ขอบคุณมากครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้