ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ กับอ.เอส

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คนค้นดวง, 22 ธันวาคม 2012.

1. patience

patience Active Member

23 ธันวาคม 2010
    ขอบคุณมากครับผม ตอนนี้ค่อยมีกำลงใจหน่อยครับ...

2. สร้อยเงิน

สร้อยเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับคำตอบแล้วค่ะ กราบขอบพระคุณ อ.เอส มากค่ะ

3. Chocolateje

Chocolateje สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์12 พ.ย 2519 เวลา ตี1.19
    1.อยากทราบว่าจะได้ย้ายกลับไปอยู่เมืองไทยไหม เมื่อไร
    2.การเงิน ฐานะจะดีขึ้นไหม
    ขอบคุณค่ะ

4. zaroquid

zaroquid สมาชิก

21 ธันวาคม 2012
    ชื่อ พัชรียา อุตมา เกิดพฤหัส ที่ 4 มกราคม 2533 ค่ะ
    เวลา 15.10 น.
    1. อยากทราบคนที่คบอยู่ปัจจุบันใช่คู่แท้หรือไม่ และอีกคนที่ดิฉันรู้สึกดีอยู่ด้วยตอนนี้ เค้าคิดอย่างไรกับดิฉัน และเรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไป
    2. ศึกษาต่อต่างประเทศ ดิฉันมีโอกาสจะได้ไปหรือไม่ ในอนาคต

ขอบคุณมากเลยค่ะ ^^

5. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    สวัสดีคะ เกิด 12 ตุลาคม 2533
    15:06 น คะ

1. ความรัก: คนที่หนูแอบชอบอยู่ตอนนี้เขาชอบและจริงใจกับหนูหรือเปล่า จะได้สมหวังไหมคะ
    2. การเรียน: เรียนแพทย์ต่างประเทศจะสำเร็จหรือเปล่าคะ

ขอบคุณมากๆคะ

6. คุณสมศรี

คุณสมศรี สมาชิก

เกิด 2 มกรา 2534 เวลา 23.25
    1. เนื้อคู่ ลักษณะ เมื่อไรเจอ มีแล้วจะดีไหม
    ขอบคุณค่ะ

7. คนค้นดวง

คนค้นดวง Active Member

22 ธันวาคม 2012
    ข้อมูลๆม่ครบนะคับ

8. คนค้นดวง

1.ชอบได้ แต่อย่าคาดจะผิดหวัง เพราะเขาจักต้องไปต่างประเทศและหนูกับเขาคงต้องห่างกันไป เขาก้อมีความรู้สึกดีๆกะหนูนะ แต่ตอนนี้จารว่าหนูกับเขาคงเปนเพื่อนที่ดีต่อกันไปก่อนจะดีกว่าจึงจะคบกันได้ยาวๆนะหนู

2.มีเกณศึกษาต่อต่างแดน ดอกาสสำเร็จตามดวงมีมากกว่าครึ่ง ที่เหลือคือความวิริยะอุสาหะของหนูเองคับ

9. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ขอบคุณมากๆๆๆเลยคะ คุณคนค้นดวง อยากจะบอกว่าแม่นมาก ที่บอกเกี่ยวกับต่างประเทศ เพราะจริงๆแล้วตอนนี้หนูอยู่ต่างประเทศแล้วคะ

ถ้าไม่เป็นการรบกวน หนูขอถามว่า ในเมื่อตอนนี้หนูอยู่ต่างประเทศแล้ว แสดงว่าความรักก็จะสมหวังใช่ไหมคะ? อีกอย่างเขาจริงใจกับหนูหรือเปล่า? เขาเป็นชาวต่างชาติคะ

ขอบคุณมากๆคะ

10. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    23 กพ 2538 7.05 น
    1.เพื่อนๆคิดอย่างไรกับเราขอบคุณครับ
    2.ความรัก

11. marisa23

marisa23 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2012
    2 ธ.ค. 2529 ตีสี่สี่สิบเก้า
    1.ลักษณะคู่ครอง
    2.การเงินโชคลาภในอนาคต

ขอบคุณค่ะ

12. เอ๊าะ

เอ๊าะ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2008
    กฤตพล ทยากรวงษ์
    เกิดวันจันทร์ที่ ๔ พฤษภาคม ๒๕๑๓ เวลา ๐๙.๐๐ น ปีจอ
    1.ขอรบกวนถามเรื่องงานเพราะตกงานมานานและรองานอยู่
    2.การเงิน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 มกราคม 2013
  13. tonggunner

tonggunner สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2012
    เกิดวันที่ 17 มีนาคม 2529 เวลา 8.25 น.
    1) เรื่องการงาน จะได้งานทำเมื่อไหร่งานแบบไหนจึงเหมาะครับ
    2) ความรักจะเข้ามาอีกเมื่อไหร่ครับ

14. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011
    สวัสดีครับ
    เกิด พุธ 13/ 01/2531 เถาะ 17.20 กรุงเทพ ครับ
    1. อยากทราบว่า ผมจะมีโอกาสได้ไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเล ได้สำเร็จ ภายใน ปี2556 นี้ไหม ครับ

2. เรื่องความรัก ผมโสดมา 2 ปี แล้ว ครับ อยากทราบว่า จะมีโิอกาสมีแฟน(แบบไม่ใช่เข้าสัก 4-6เดือนแล้ว จากไป) เมื่อไหร่ครับ รบกวนด้วยนะครับ

15. คนค้นดวง

1.คุณมีอะไรบางอย่างที่ทำให้เพื่อนมักไม่ถูกชะตา
    พยามทำตนแจ่มใสร่าเริงอย่าอมทุกข์ เพราะมีดาวเสาร์กุมลัคนา
    ทำให้คุณดูช่งวิตกเพื่อนบางครั้งก็ไม่เข้ากล้าหา มองว่าคุณไม่เป็นมิตร
    พยามปรับบ้างจะดีขึ้นคับ

2.คุนยังอายุไม่บรรลุนิติภาวะ อาจารยังไม่ดูให้แบบเปนจริงเปนจังนักนะคับ
    แต่ตามพื้นดวงในอนาคตคู่มักคบกันเร็วจากกันเร็วและมักเจอคนที่มีคู่มาก่อน

เอาเปนว่าถ้าเรียนอยู่พยามตรงจุดนี้ก่อนเพราะตามเกณฑ์มีโอกาสสำเร็จในเรื่องนี้อีก2ปีข้างหน้าคับ

16. คนค้นดวง

1.มีเกณฑ์ช่วงพ.คปีหน้าถึงสิ้นปี

2.ตั้งแต่วันเกิดปีหน้าไป1ปีคับ

17. คนค้นดวง

สวัสดีChocolateje
    1.พื้นชาตาคุณต้องเกี่ยวพันกับคนต่างชาติหรือต้องใช้ชีวิตต่างแดน
    ถ้าใช้คำวว่ากลับซึ่งหมายถึงถาวรไม่มีเกณฑ์ แต่มีเกณฑ์ปีหน้าช่วงเม.ย-พค.
    จะได้กลับมาเยี่ยม
    2.พื้นดวงคุณมีความรับผิดชอบต่อครอบครัวญาตพี่น้องและมีรายจ่ายได้ตลอด
    แต่หมุนเงินเก่ง และปีหน้าการเงินยังดีอยู่ ยังคงต้องเหนื่อยหน่อยแต่ผ่านได้

18. Kontumtang

Kontumtang เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    อาจารย์ครับข้ามหน้าหนึ่งไปหรือเปล่า

19. olympick

olympick สมาชิกใหม่

ยังรออยู่น่ะค่ะ ขอความกรุณาและขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

20. คนค้นดวง

สวัสดีphai_unghaiyi
    1.ถ้ายังไม่พ้นวันเกิดปีหน้าต้องระวังสุขภาพเป็นพิเศษนะคับ
    ถ้าตนเองไม่เจ้บป่วยก็ระวังคนในครอบครัว
    แล้วต้องระวังไม่ประมาทในเรื่องอุบัติเหตุต่างๆด้วย
    อาจารแนะว่าคุณควรหมั่นทำบุญมากๆจะเสรอมเรื่องสุขภาพสวัสดิภาพด้วยนะคับ

2.การงานจะมีปัญหาและอุปสรรคมาก แต่จักมีช่องทางงานและรายได้ใหม่ๆเข้ามา คุณต้องระวังการมีปัญหากับเพื่อนร่วมงานด้วยในช่วงหลังวันเกิดปีหน้า