ขอเชิญช่วยชิวิตโคกระบือให้พ้นจากความตายที่คุมขัง

ในห้อง 'ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์และสัตว์' ตั้งกระทู้โดย nanbatakeshi, 23 มิถุนายน 2021.

1. nanbatakeshi

nanbatakeshi เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเชิญร่วมบุญไถ่ชีวิตโค 7 ตัว ถวายเป็นพุทธบูชา
    เนื่องในวันพระใหญ่ ขึ้น 15 ค่ำ เดือน 8
    วันที่ 24 มิ.ย. 2564
    ธ.กรุงไทย 404 3339 437 พระวรายุทธ์ ไชยวงษ์ขอให้อานิสงส์การบอกบุญส่งผลให้ผมเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้บารมีเต็มสำเร็จพระอรหันต์ขั้นสูงสุดในชาตินี้สำเร็จนิโรธสมาบัติตลอดไปสำเร็จในชาตินี้ตราบจนผมเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้ครับ

ขอเชิญผู้ใจบุญทุกท่าน ร่วมบุญให้ชีวิตสัตว์เป็นทานด้วยกันน๊า

ช่วยสัตว์ให้พ้นจากความตาย
    ให้พ้นจากที่คุมขัง !!

ไฟล์ที่แนบมา:

2. nanbatakeshi

nanbatakeshi เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนาบุญสาธุทุกบุญทุกท่านทุกรูปทุกบุญของหลวงพี่เล็กตั้งแต่ต้นชาติจนถึงพระนิพพานทุกบุญทุกบุญของพระสงฆ์ฆราวาสทุกบุญตั้งแต่ต้นชาติจนถึงพระนิพพานทุกบุญและทำบุญช่วยชีวิตสัตว์ทุกตัวขอให้ผมเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้สำเร็จพระอรหันต์ขั้นสูงสุดในชาตินี้ครับสำเร็จฌานสมาบัติทุกขั้นจนถึงขั้นสูงสุดในชาตินี้สำเร็จวิชชา3อภิญญา6ปฏิสัมภิทาญาณทุกขั้นตั้งแต่ขั้นต้นจนถึงขั้นสูงสุดในพระพุทธศาสนาทุกขั้นและขอให้ผมสำเร็จปฐมฌานสมาบัติ-นิโรธสมาบัติสัญญาเวทยิตนิโรธทุกระดับทุกขั้นสำเร็จอภิญญาผลสมาบัติตลอดไปตราบจนกระทั่งเข้าสู่พระนิพพานชาตินี้ ขอคำว่าไม่มีไม่ได้ไม่สำเร็จทุกข์จนเจอคนพาลสันดาลหยาบ ริษยาอบายภูมิทั้งหมดจงอย่าปรากฏแก่ผมตลอดไปตลอดกาลถาวรตราบจนกระทั่งเข้าสู่พระนิพพานในชาตินี้ด้วยเทอญสาธุครับขอท่านลุงพุฒิพญายมราชท่านปู่พระอินทร์ท่านย่าท่านแม่ศรีหลวงพ่อฤาษีลิงดำจงอนุโมทนาบุญกับผมและเป็นพยานให้ผมตลอดไปตราบจนกระทั่งผมเข้าสู่พระนิพพานในชาตินี้ครับสาธุครับขอให้ผมไม่พบไม่เจออบายภูมิทั้งหมดทั้ง4ทุกชั้นตลอดไป(ปิดอบายภูมิ) สำเร็จพระโสดาบัน--พระสกิทาคามี-พระอนาคามี-พระอรหันต์ทุกขั้นทุกระดับชั้นในชาตินี้ครับด้วยอานิสงส์การทำบุญและโมทนาบุญกับทุกท่านทุกรูปในชาตินี้ครับ

ไฟล์ที่แนบมา: