ขออภัย!หยุดลงชื่อชั่วคราว!เมื่อตรวจกรรมให้ผู้ที่ลงชื่อไว้ก่อนแล้วจะเปิดใหม่อีกค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บิ๊กอายซ์, 6 เมษายน 2011.

1. บิ๊กอายซ์

บิ๊กอายซ์ สมาชิก

ตั้งใจอัญเชิญคาถา ที่ได้รับจากครูบาอาจารย์
    เพื่อให้ทุกท่าน ได้ช่วยบรรเทาภัยน้ำท่วม อีกทางหนึ่งค่ะ

นี่เป็นการช่วย ในรูปแบบที่มองไม่เห็นด้วยตาเปล่า
    แต่มีผลที่สูงมาก เพราะใช้กำลังที่มีค่ามากที่สุด
    นั่นคือ กำลังใจจากเราไปสู่เบื้องบน แล้วบารมีท่านจะแผ่มายังทุกสรรพสัตว์

มุนิเทวา มุนินาคา มุนิภูต๋า มุนิเมขลา มุนิอินตา
    มุนิพรหมา มุนิสิทธิ มุนิฆุฆุ อิสิ สวาหาย

ท่องก่อนนอน หลังจากนั่งสมาธิ แผ่แมตตาแล้ว
    อธิษฐานให้ชาวโลกพ้นภัยทั้งปวง

2. energy11

energy11 Active Member

31 พฤษภาคม 2009
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 6 มีนาคม พ.ศ.2529 เวลา 13.57 น.
    ขอบคุณครับอาจารย์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2011
  3. memoona

memoona สมาชิกใหม่

ดูดวงให้หน่อยค่ะ เกิดวันเสาร์ที่ 7 ตุลาคม พ.ศ. 2521 ปีมะเมีย เวลาตกฟาก 18:54 นาฬิกาค่ะ ขอบคุณค่ะ

4. บิ๊กอายซ์

กรรมในชาติที่เคยเป็นชายสูงศักดิ์

ชาตินั้นมีมากคู่ วุ่นเหมือนกัน

เรื่องเงินตอบแทนบริวาร ก็ยังตอบแทนให้น้อยกว่าผลงานเขา

ทั้งนี้บั้นปลายชีวิตเคยได้ทำบุญใหญ่ และเสียสละกับชาติบ้านเมืองที่มีปัญหา

ภาพโดยรวมแล้วบารมีเก่าสูงมาก กรรมเก่าก็สูงมากเหมือนกัน

ส่งผลมายังชาตินี้ แต่ถึงอย่างไรก็อยู่ได้ด้วยของเก่าและธรรมะจัดสรร

ไฟล์ที่แนบมา:

5. บิ๊กอายซ์

กรรมเรื่องคู่ครอง คนรัก พลัดพราก

กรรมเรื่องเงิน ได้จ่ายในสิ่งที่ไม่เต็มใจ ไม่ได้อนุโมทนา ฝืนจ่าย

ระวังเรื่องค้ำประกันสัญญา ให้ดีจะเดือดร้อนภายหลัง

กรรมเครือญาติ อยู่ใกล้กันมากความคิดเห็นไม่ตรงกันเท่าไร

หรือ มีปัญหาต่อกัน ด้วยเจ้ากรรมนายเวร รังควาญไม่ให้อยู่สุข

งานได้ รับผิดชอบสูง สมบัติดีรักษาอยู่

สุขภาพ ระวังมดลูกมีปัญหา

6. บิ๊กอายซ์

คนจริงใจที่สุด จิตใจดีมาก บุญเก่าสูงสุด

เกิดมาเพื่อจบกิจ รับผิดชอบงานที่ค้างคามาแต่ชาติก่อน

ชาตินี้บั้นปลายปฏิบัติธรรมเข้มข้น ศีลสูง

สามารถหลุดพ้นได้ในชาตินี้ หากกำลังใจเต็ม

ระวังกรรมเก่าที่เคยทำกับบริวารเรื่องสุขภาพกายและใจ

ส่งผลชาตินี้ บริวารทำให้กลุ้มใจ กังวล และจะมีโรคประจำตัวเข้าแทรก

ระวังมดลูกจะมีปัญหา

เรื่องอื่นไม่ห่วง ดวงนั่งสมบัติทางโลก ทางธรรมมีกัลยาณมิตร

7. thexjeab

thexjeab เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2010
    ขอรบกวนพื้นที่หน่อยนะครับ

ถ้ารบกวนต้องขออภัยอย่างสูงครับ

ช่วยน้ำท่วม SMS ครั้งละ 10 บาท ทุกเครือยข่าย

ส่งไปที่ 4567899 พิมพ์ข้อความ 3

สำหรับท่านที่ต้องการร่วมสมทบทุ<WBR>นกับกองทุนคนค้นฅน

สามารถร่วมบริจาคได้ที่

กองทุนคนค้นฅน

ธนาคารกสิกรไทย

เลขที่บัญชี 1001051411

สาขาลาดพร้าว 99

8. boybangkok

boybangkok สมาชิก

23 กันยายน 2008
    22/03/2535 จ้า

อยากรุ้้ทั้งเรื่องพื้นดวงชะตา นิสัย อนาคต

รบกวนด้วยนะจ้า เยอะๆยิ่งดีอิอิ

ขอบคุณจ้า:cool:

9. บิ๊กอายซ์

อันตรายมาก กรรมที่เคยทำกับบริวารไว้หลายๆอย่าง

แต่ที่เขาเจ็บจำมากที่สุด คือทำให้ลูกของเขาเสียชีวิต

ดังนั้น ชาตินี้ ระวังเรื่องพลัดพรากสูญเสียลูก

( ให้ใช้ยันต์พระคุ้มลูก เข้าไปดูที่เผจ อ.ยา พลังทิพย์(บิ๊กอายซ์))

กรรมเรื่องงาน อาจเบื่อง่ายหรือนิ่งมาก อยู่กับที่ไม่ค่อยได้

ต้องเปลี่ยนแปลงจึงจะดี

อย่างอื่นไม่ค่อยห่วง ผ่านได้ทั้งนั้น

อายุมากขึ้นจะเจริญทางธรรมมากขึ้นตาม

หากไปอยู่ต่างประเทศ จะประสบความสำเร็จมาก

10. บิ๊กอายซ์

อนุโมทนา ด้วยจ๊ะ ขอเชิญชวนทุกท่านร่วมบริจาค

และพร้อมนี้ขออัญเชิญคาถา
    ที่ได้รับจากครูบาอาจารย์เพื่อให้ทุกท่าน
    ช่วยบรรเทาภัยน้ำท่วมได้อีกทางหนึ่งค่ะ

นี่เป็นการช่วย ในรูปแบบที่มองไม่เห็นด้วยตาเปล่า
    แต่มีผลที่สูงมาก เพราะใช้กำลังที่มีค่ามากที่สุด
    นั่นคือ กำลังใจจากเราไปสู่เบื้องบน แล้วบารมีท่านจะแผ่มายังทุกสรรพสัตว์

มุนิเทวา มุนินาคา มุนิภูต๋า มุนิเมขลา มุนิอินตา
    มุนิพรหมา มุนิสิทธิ มุนิฆุฆุ อิสิ สวาหาย

ท่องก่อนนอน หลังจากนั่งสมาธิ แผ่แมตตาแล้ว
    อธิษฐานให้ชาวโลกพ้นภัยทั้งปวง

11. บิ๊กอายซ์

กรรมความรัก ความสุขถูกรบกวนเสมอ

ระวังการพลัดพราก สูญเสียกะทันหัน

กรรมทุกขลาภ แต่ไม่มากเท่าไร จัดการได้

บุญบารมีเก่าสูงมาก มีความเป็นผู้นำสูง

เอาของเก่าออกมาให้ได้ด้วยการปฏิบัติธรรมอย่างสม่ำเสมอ

จะเจริญทั้งทางธรรมและทางโลก อย่างแน่นอน

12. SallyRx15

SallyRx15 สมาชิกใหม่

26 มิถุนายน 2011
    รบกวนอ.บิ๊กอายซ์ครับ
    ผมเกิด วันพฤหัสบดีที่ 25 สิงหาคม 2526 ปีกุลย์ ประมาณบ่ายโมงครับผม
    ช่วงนี้ตึงเครียดมากๆ งานก็ปิดยอดไม่ได้ ความรักก็แย่ ครับผม

13. marquis31

marquis31 Active Member

16 กรกฎาคม 2010
    รบกวนคุณบิ๊กอายด้วยนะคะ
    เกิดวันเสาร์ที่ 27 มกราคม 2522 ปีมะเมีย เวลา 06.00 น. ค่ะ
    รบกวนดูเรื่องความรัก / เนื้อคู่ อ่ะคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะคะ :)

14. Offree

Offree สมาชิกใหม่

7 พฤศจิกายน 2011
    รบกวนด้วยคนครับ

เกิด วันพฤหัสบดีที่ 9 ตุลาคม 2529 ปีขาล เวลา 13.29 ครับ

อนุโมทนาด้วยนะครับ

15. NEO3197

NEO3197 สมาชิก

18 กันยายน 2007
    เกิดวันอังคารที่ 10 ธันวาคม 2517

ขอบคุณค่ะอาจารย์

16. honeyy

honeyy Active Member

3 พฤศจิกายน 2008
    11/05/04 เพศชาย

ขอบคุณมาก ๆ

17. อุทยัพ

อุทยัพ เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2010
    ขอความกรุณาด้วยขอรับ
    เกิดวัน จันทร์ ที่ 9 พฤษภาคม ปี2537 ปีจอ เวลาประมาณ8.00 เกิดที่กรุงเทพฯครับ
    ขอบพระคุณครับ

18. ๐ใบพลู๐

๐ใบพลู๐ สมาชิกใหม่

ขอรบกวน ช่วยตรวจกรรมเบื้องต้นให้ด้วยค่ะ

เกิดวันเสาร์ 19 มีนาคม 2509 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

19. chanida2521

chanida2521 สมาชิก

14 พฤศจิกายน 2011
    รบกวนด้วยนะคะ

วันศุกร์ 18 สิงหาคม 2521 ปีมะเมีย

ของแฟน

วันศุกร์ 9 มีนาคม 2522 ปีมะเมีย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 พฤศจิกายน 2011
  20. Nicezy

Nicezy สมาชิกใหม่

10 พฤศจิกายน 2011
    เกิดวัน อังคาร 22 กุมภา 12.05น ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ:d