กระทู้นี้สำหรับสมาชิกใหม่แนะนำตัว

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย iWeb, 25 มีนาคม 2009.

1. เมทิกา

เมทิกา เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2008
    <<< (ลูกชายเราเอง อิอิ) ปัจจุบันอ้วนจนเป็นเด็กสมบูรณ์

2. ..กลับตัวกลับใจ..

..กลับตัวกลับใจ.. Active Member

27 กุมภาพันธ์ 2009
    ...แนะนำตัวด้วยคนครับ....

...ชื่อ..ต๊ะ ครับ...hello7

...อยู่ กทม....

...อาชีพ...อิสระ..

...นิสัย..เรื่อยๆ..เปลื่อยๆ..เหนื่อยๆ..ก็พัก..พอใจในชีวิต

...ความหวังอันสูงสุด...ไปนิพพานในชาตินี้....

...ฐานะ..ยากจนเงินทอง รำรวยบุญ อิๆ แผ่เมตตาจ่ายแจกไปได้ทุกวัน..

...กิจวัตรประจำวัน..วิ่งไล่จับ..อะไรหลายๆอย่าง...ทันบ้างไม่ทันบ้าง..

...ดำเนินชีวิตตามหลัก...ความพอใจ

..มีกิน..มีอด.. มีสุข..มีทุกข์..อยู่บนพื้นฐาน..ความพอใจของตัวเอง

............คติเตือนตัวเอง.................
    ...กิเลสเจ้ายังหนา ปัญญาเจ้ายังน้อย..

(sing)

.

3. ราคุเรียวซาย

ราคุเรียวซาย เป็นที่รู้จักกันดี

หล่อนะ
    มีแฟนรึยัง
    โปรดถามบุตรชายให้ด้วย