เมื่อคืนฝันว่าได้เข้าเผ้าพระพุทธเจ้า ในหลวงและพระราชินีครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย semix, 5 กรกฎาคม 2008.

1. semix

semix เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อคืนเข้านอนปนะมาณตี4ครับ
    ได้ฝันว่าพระพุทธเจ้าเสด็จมาหา ได้พูดคุยอะไรจำไม่ได้ครับ เพราะตื่นเต้นมาก

พอท่านเสด็จไปแล้ว

ในหลวงก็เสด็จมาหาครับ แล้วก็ตรัสถามว่าช่วงนี้ลำบากมากใช่มั้ย
    ถ้าลำบากอะไรให้ติดต่อกับพระองค์ แล้วพระองค์ก็เขียนเบอร์โทรให้ครับ - -
    หลายเบอมาก จำไม่ได้ - -
    สักพัก สมเด็จพระราชินี ก็เสด็จมาเชิญให้ในหลวงเสด็จกลับครับ

ไม่ทราบว่าความฝันนี้จะมีความหมายอะไรบ้างหรือไม่ครับ

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    <TABLE class=ewTable><TBODY><TR class=ewTableRow><TD class=ewTableHeader>ฝันเกี่ยวกับ</TD><TD>พบได้เข้าเฝ้าพระพุทธเจ้า
    </TD></TR><TR class=ewTableAltRow><TD class=ewTableHeader>คำทำนาย</TD><TD>ฝันว่าได้พบเห็นได้เข้าเฝ้าพระพุทธเจ้า เป็นมงคลอันประเสริฐ ได้ลาภผลสมบูรณ์ ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ ไม่มีจนทั้งชาติ
    </TD></TR><TR class=ewTableRow><TD class=ewTableHeader>ตัวเลขนำโชค</TD><TD>เลขเสี่ยงโชค ไม่มี
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=ewTable><TBODY><TR class=ewTableRow><TD class=ewTableHeader>ฝันเกี่ยวกับ</TD><TD>พระเจ้าแผ่นดินมีพระราชดำรัสด้วย (พูดคุยกับพระเจ้าแผ่นดิน)
    </TD></TR><TR class=ewTableAltRow><TD class=ewTableHeader>คำทำนาย</TD><TD>ฝันว่าพระเจ้าแผ่นดินมีพระราชดำรัสด้วย (พูดคุยกับพระเจ้าแผ่นดิน) จะได้เลื่อนยศ เลื่อนตำแหน่ง มีชื่อเสียง โรคภัยไข้เจ็บจะหาย มีผู้ชุบเลี้ยงอุปถัมภ์
    </TD></TR><TR class=ewTableRow><TD class=ewTableHeader>ตัวเลขนำโชค</TD><TD>เลขเสี่ยงโชค 99 91 19

<TABLE class=ewTable><TBODY><TR class=ewTableRow><TD class=ewTableHeader>ฝันเกี่ยวกับ</TD><TD>องค์สมเด็จพระบรมราชินี
    </TD></TR><TR class=ewTableAltRow><TD class=ewTableHeader>คำทำนาย</TD><TD>ฝันว่าเห็นองค์สมเด็จพระบรมราชินี จะได้ยศลาภ เงินทอง หายจากป่ายไข้ อาจจะได้บุตร ถ้าลงทุนค้าขายจะกำไร
    </TD></TR><TR class=ewTableRow><TD class=ewTableHeader>ตัวเลขนำโชค</TD><TD>เลขเสี่ยงโชค 95 981 436

3. semix

semix เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ มีกำลังใจขึ้นมาเลย