เช็คดวงฟรีวันละ 10 ท่านด้วยญาณพระแม่กวนอิม,กับ อ.มิณณี่ย์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย gundamwind, 27 กันยายน 2015.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. gundamwind

gundamwind เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถามฟรีวันละ 10 ท่าน ท่านละ 1 ข้อเกี่ยวกับงาน เงิน ความรัก เพียงคุณทิ้งชื่อนามสกุล วัน เดือน ปี พ.ศ.เกิด อายุ เวลาเกิด เอาไว้ ณ โพสต์นี้ แล้วย้อนกลับมาดูคำตอบได้ทุกวัน วันละ 10 ท่านเท่านั้น ถ้าเกินจาก 10 ท่าน จะยกไปตอบในวันถัดไป โดยอาจารย์จะมาตอบคำถามในช่วงเวลา 03.00 - 08.00 น. ทุกวัน (หยุดวันพระ) (กรุณาเขียนคำถามให้ชัดเจนด้วย)
    ถ้าต้องการเช็คเต็มดวง ส่ง pm แจ้งมาค่ะ มีค่าครูอยู่ที่ 499 บาท

______________________________________________________________________________________
    ตัวอย่างในการถามคำถามหน้ากระทู้

ชื่อ: นายสมชาย หล่อเหลา (ถ้าไม่สะดวกใส่ชื่อ ให้ใส่ชื่อเล่นแทน)
    วันเกิด: วันพุธ
    วัน เดือน ปี: 10 มกราคม 2520
    ปีที่เกิด : ปีมะเมีย
    เวลาเกิด: 13.20 น.

1.อยากทราบว่าหากต้องไปทำงานที่ต่างประเทศจะสามารถทำได้มั้ยครับ

**ไม่รับ pm หรือตอบหลังไมค์นะค่ะ อาจารย์ไม่สะดวกค่ะ ตอบเฉพาะหน้ากระทู้เท่านั้นนะค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2016
  2. nogjira

nogjira Active Member

13 พฤศจิกายน 2012
    ชื่อ: จิราภรณ์ จันทาซื่อ
    วันเกิด: วันเสาร์
    วัน เดือน ปี: 9มกราคม 2525
    เวลาเกิด: 05.20 น.

1.อยากทราบว่าจะได้เจอคู่ที่ครองเรือนเมื่อไหร่และเป็นคนลักษณะอย่างไรคะ ไม่เคยมีแฟนมาก่อนเลยคะ ทำแต่งานอย่าเดียว(เข้าใจคะว่าต่างคนต่างทุกข์ไม่เหมือนกัน อันนี้ไม่ทุกข์นะคะ แต่อยากรู้ะว่าจะมีเนื้อคู่เหมือนกับคนอื่นบ้างหรือเปล่าค่ะ) วันหลังจะขอเช็คดวงแบบเต็มๆนะคะ ขอบพระคุณค่ะอาจารย์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กันยายน 2015
  3. mobyga

mobyga Active Member

ชื่อ: อะนันตะรา ทองจันทร์
    วันเกิด: วันอาทิตย์
    วัน เดือน ปี: 23 มกราคม 2526
    ปีที่เกิด : ปีจอ
    เวลาเกิด: 17.00 น.

1.วันพุธนี้ต้องออกจากงานแล้วครับ อยากทราบเรื่องงานใหม่ว่า จะเป็นไปตามที่เราต้องการมั้ย จะได้งานประมาณเมื่อไหร่ ตกงานนานมั้ย ไปทำแล้วจะเป็นอย่างไรบ้าง

ขอบคุณครับ

4. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    ชื่อ ธิดารัตน์ ขำพึ่งตน
    เพศ หญิง
    วันเกิด วันพุธ
    วัน เดือน ปี 7 กรกฎาคม 2525
    ปีที่เกิด ปีจอ
    อายุ 33ปี
    เวลาเกิด 01.05
    1.หนูจะขายคอนโดที่พัทยาได้เมื่อไรคะ มีแต่คนโทรมาถาม อยากขายได้เร็วๆคะ
    ขอยคุณมากคะ

5. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ขอหลังไมค์ นะครับ

6. gundamwind

ตอบคุณจิราภรณ์นะคะ...เนื้อคู่มีแน่นอน แต่เจอช้า ส่วนมากเข้ามาคบหากันไม่นานก้อแคล้วคลาดจากกันไป..ไม่มีอะรัยแน่นอน..จนกว่าจะอายุ 36 ปีเจอก้อปุบปับชอบพอ..เหมือนสายฟ้าผ่าทีเดียวจบค่ะ...ไม่เยิ่นเย้อ. อาจไม่ใช่คนไทยร้อยเปอร์เซนต์ด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2015
  7. หัวมัน

หัวมัน เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรบกวนหลังไมค์ค่ะ

8. nogjira

nogjira Active Member

13 พฤศจิกายน 2012
    ขอบพระคุณมากค่ะ รอไปอีกนานเลยอ่ะค่ะ ^_^

9. atmind

atmind Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    ขอรบกวนหลังไมค์นะคะ

10. gundamwind

คุณอะนันตะรา...งานใหม่จะได้ในเดือนหน้าราวกลางเดือน ให้ไปขอจากองค์รัชกาลที่ 5 ไม่ต้องกังวลเพราะเป็นดวงที่มีผู้ใหญ่ให้ความช่วยเหลือดี...ช่วงแรกอาจต้องปรับตัวและลำบากใจบ้างแต่ก้อจะผ่านไปได้ ไม่ต้องวิตกกังวล

11. gundamwind

คุณธิดารัตน์....ช่วงนี้ก้อขายได้ เป็นไปอย่างฟลุ้กๆให้เสนอขายผ่านเว้ปไซ้ค์ด้วยตัวเองดีกว่าผ่านนายหน้าเพราะดวงอยู่ในเกณฑ์ได้ลาภจรคือจากต่างแดน...หรือแดนไกล

12. kuncy1555

kuncy1555 สมาชิก

ชื่อ: นางสาวนภัสรา อิกาวะ
    วันเกิด: วันพุธกลางวัน
    วัน เดือน ปี: 5 มิถุนายน 2539
    ปีที่เกิด : ปีชวด
    เวลาเกิด: 08.26 น.
    ถาม จะสอบเข้ามหาลัยที่ญี่ปุ่นค่ะ จะสอบผ่านไหมคะ?

13. gundamwind

นฤมล...ใจเย็นๆค่ะ..อย่าเพิ่งทำอะรัยอยู่ไปก่อน...รอหลังปีใหม่ไทยค่อยหาใหม่ค่ะราวเมษา ถ้าออกช่วงนี้จะยาวเลยค่ะได้ใหม่ก้อไม่ดีด้วย

14. gundamwind

นภัสรา...ไปไหว้ขอองค์ร 5 นะคะแล้วตั้งใจอ่านหนังสือสอบดีๆมีโอกาศผ่านสูงมากค่ะ

15. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อ: ศุภธนิศร์ แก้วคง
    วันเกิด: วันพุธกลางวัน
    วัน เดือน ปี: 13 มกราคม 2531
    ปีที่เกิด : ปีเถาะ
    เวลาเกิด: 17.20 น.
    ถาม

อยากทราบว่า ปี 2558 นี้จะได้เปลี่ยนงาน เปลี่ยนอาชีพ เปลี่ยนบริษัท ไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเลไหมครับ ถ้ามีจะเป็นช่วงไหนครับ

ขอความเมตตาสักครั้งนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กันยายน 2015
  16. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    ชื่อ: นางสาวณัฐชยา พวงทอง
    วันเกิด: วันพฤหัสบดี
    วัน เดือน ปี: 18 กุมภาพันธ์ 2536
    ปีที่เกิด : ปีระกา
    เวลาเกิด: 20.29 น.

1.อยากทราบความรักตอนนี้ค่ะ ทุกข์ใจมากๆ คนรักเก่ากลับมาแล้วตอนนี้เหมือนเค้ากำลังจะทิ้งไปอีก เค้าจะจากไปอีกมั๊ยค่ะ เสียใจกับเค้ามาตลอดเลยคนนี้ แต่ก็เลิกไม่ได้ ควรทำอย่างไรค่ะ แล้วเมื่อไรถึงจะเจอคนที่เป็นคู่จริงๆ เสียใจมาตลอดเลยค่ะ อยากเจอความรักดีๆ

ขอบคุณค่ะ

17. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    ชื่อ: นายฐิตินันท์ อินชู
    วันเกิด: วันศุกร์
    วัน เดือน ปี: 29 สิงหาคม 2518
    ปีที่เกิด : ปีเถาะ
    เวลาเกิด: 15.00 น.

1.อยากทราบว่า ปีนี้มีเกณท์ ได้รับเงินก้อนโตบ้างไหมครับ

18. makamwaan

makamwaan Active Member

ชื่อ: นายสิทธิเดช ชมจันทร์
    วันเกิด: วันอังคาร
    วัน เดือน ปี: 10 ธันวาคม 2534
    ปีที่เกิด : ปีมะแม
    เวลาเกิด: 09.45 น.
    1.อยากสอบถามว่า จะสอบเข้ารับราชการช่วงเดือนตุลาคมที่จะถึงนี้ จะสอบติดหรือเปล่าครับ

19. iplj

iplj สมาชิกใหม่

29 ธันวาคม 2014
    ชื่อ: พิมพวรรณ สุวรรณสัมฤทธิ์
    วันเกิด: วันอาทิตย์
    วัน เดือน ปี: 11 พฤษภาคม 2529
    ปีที่เกิด : ปีขาล
    เวลาเกิด: 08.10 น.
    ตอนนี้มีงานเสนอเข้ามาค่ะ แต่คิดจะปฏิเสธ เพราะเป็นช่วงที่กำลังหัวหมุนมากจริงๆ อยากทราบว่า ถ้าปฏิเสธงานที่เข้ามาไป มีโอกาสได้งานใหม่เดือน พฤศจิกายน หรือ ธันวาคม ปีนี้บ้างไหมคะ

20. gundamwind

ศุภธนิศร์....ยังไม่ได้ไปนะคะ...คุณมีเกณฑ์เดินทางสองครั้งแล้ว...อาจเป็นเพราะคุณเช้คดวงบ่อยมากไปทำให้ผลของคำทำนายเปลี่ยนแปลงไป ขอแนะนำว่าอย่าเช้คดวงบ่อย หกเดือนเช้คได้ครั้งนึง น้อยสุด สามเดือน ถ้าเช้คบ่อยดวงคุณจะเขยื้อนทั้งหมดไม่มีใครทายได้ถูกต้องเลย...ลองดูอายุ28 ได้ก้อได้ ถ้าไม่ได้รอตอน อายุ32 เลยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2015
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้