อัพเดตดวงเมืองเกี่ยวกับเรื่องที่กำลังจะเกิดในเร็วๆนี้นะครับ โดย อ.แจ้ค บูรพา(Mr.Clock)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ศิษย์บูรพา, 14 พฤษภาคม 2012.

1. ศิษย์บูรพา

ศิษย์บูรพา สมาชิกใหม่

19 พฤษภาคม 2011
    จะอัพครั้งละเรื่องนะครับ
    วันนี้เปนเรื่องผลผลิตทางการเกษตร
    ไม่จำเปนว่าเราต้องเปนเกษตรกร
    เพราะสินค้าเกือบทุกอย่างที่เราใช้อยู่ที่วันมาจากเกษตรกรรมทั้งนั้น
    และนอกจากนั้นเมืองเรายังเปนเมืองเกษตรกรรมอีกด้วย

แต่ผมเขียนใส่ในแฟนเพจในเฟซบุ้คไว้แล้ว
    แล้วคาดว่าทุกท่านน่าจะเล่นเฟซบุ้คกันอยู่แล้ว
    ยังไงลองเข้าไปอ่านกันในแฟนเพจผมละกันนะครับ
    ตามลิ้งนี้เลยครับ

http://www.facebook.com/home.php ... 5874&type=1&theater

ยังไงฝากกดไลค์หน้าแฟนเพจให้ด้วยนะครับ
    www.facebook.com/jackburapa

วันนี้เรื่องผลผลิตทางการเกษตรนะครับ
    แต่พรุ่งนี้มันส์แน่เพราะจะเปนเรื่อง ราคาทอง ครับผม
    ขอบคุณมากๆครับ

2. ศิษย์บูรพา

ศิษย์บูรพา สมาชิกใหม่

19 พฤษภาคม 2011
    วันนี้พึ่งอัพเรื่องราคาทองไปนะครับ
    ลองติดตามอ่านกันดูนะครับ
    www.facebook.com/jackburapa
    ขอบคุณครับผม