อยู่ๆมีอาการรู้สึกกังวลใจ รู้สึกไม่ดี

ในห้อง 'พุทธศาสนา และ ธรรมะ' ตั้งกระทู้โดย skisawa, 3 สิงหาคม 2010.

1. skisawa

skisawa Active Member

อยากสอบถามแม่ชีหน่อยครับว่าอาการนี้เป็นอะไร ผมเป็นมาหลายครั้งแล้ว จับสาเหตุไม่ได้สักทีว่ามีความกังวลหรือรู้สึกไม่ดีเรื่องอะไร เพราะ อาการนี้อยู่ๆมันก็จะเกิดขึ้นมากับตัวผมเอง แปลกมากๆ บางทีรู้สึกทนไม่ไหว จนทำให้รู้สึกหงุดหงิดใจ แม่ชีพอมีวิธีแก้และหาสาเหตุของอาการแบบนี้ได้ไหมครับ ขอบคุณแม่ชีมากครับ