อยากเข้าชมรมคนดวงดีครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย wasin796, 28 มีนาคม 2012.

1. wasin796

wasin796 สมาชิก

16 กรกฎาคม 2010
    ต้องทำไงครับ รบกวนด้วยครับ
    หรือผู้ใจบุญท่านได้เข้าได้แล้ว ช่วยบอกเลขของคุณโมจิตี้ ได้ไหมครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. nuka

nuka สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ สาวสน้อยจากบ้านตะวันค่ะ อยากสมัครเข้าเป็นสมาชิกชมรมคนดวงดี พยายามอยู่ 2 วันแล้วค่ะ จะยอมทำตามเงื่อนไขและกติกาที่กำหนดค่ะแต่เข้าไม่ได้เสียใจจังค่ะ สวัสดีค่ะ

3. danpold

danpold สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ ผมขอสมัครเข้าเป็นสมาชิกชมรมคนดวงดีด้วยคนครับ ผมสมัครสมาชิกพลังจิตแล้ว

4. pannee344

pannee344 สมาชิก

หนูก้อพยายามมาหลายวันแล้ว...สมัครไม่ได้สักที...:'(

5. ซอกั้ม

ซอกั้ม สมาชิกใหม่

27 พฤศจิกายน 2009
    ปิดรับแล้วค่ะ ก็เป็นคนหนึ่งที่พยายามหาที่สมัครเข้าชมรมเหมือนกันเข้าไปเจอวันนี้ก็ปิดแล้ว ให้ไปclick ที่ยินดีต้อนรับชื่อของสมาชิกเว็บที่มุมบนขวามือแล้วclickที่ลูกศรสามเหลี่ยมเล็กๆจะมีข้อความที่ซ่อนอยู่ปรากฎจะมีขอสมัครเข้าชมรมเข้าไปเลือกจะมีหลายๆชมรมให้เราเลือกเลือกที่ดูดวงก็จะมีชมรมคนดวงดีให้เลือกแต่ปิดแล้ว เสียดายมากๆค่ะที่หาเจอแล้วแต่ปิดก่อน ไม่เป็นไหร่ติดตามต่อไปเผื่อท่านโมเมตตาเปิดรับสมาชิกชมรมอีก ลองทำดูนะค่ะ จะได้เข้าถูก

6. civicnoi

civicnoi เป็นที่รู้จักกันดี

อยากเข้าชมรมคนดวงดีแต่มาไม่ทัน เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้ขอคนใจดีโปรดชี้นำด้วยนะคะ ใกล้ถึงวันแล้ว :':)':)':)':)':)'(