รบกวนวิเคราะห์เรื่องความฝันให้ทีค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย อัปสราวดี, 7 มิถุนายน 2012.

1. อัปสราวดี

อัปสราวดี สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ของเว็บนี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

ขอเล่าเรื่องความฝันเมื่อคืนนะคะ
    ฝันว่าตนเองรำถวายท่านองค์นึง (ไม่แน่ใจว่าเป็นเทพหรือไม่) เพราะเห็นไม่ชัด แล้วก็จำไม่ได้ ในฝันเหมือนตนเองลอยอยู่ในห้วงอวกาศ
    แล้วก็มีท่านองค์นึงนั่งอยู่บนแท่น จำภาพไม่ได้ว่าท่านลักษณะอย่างไร รู้แค่ว่าเรารำเป็นท่าๆๆ ทั้งๆที่เราไม่เคยรำแบบนั้นมาก่อนในชีวิต มีอยู่ประโยคนึงท่านก็เอ่ยขึ้นมาว่า ศิวะนาฏราช พอตื่นนอนก็นั่งนึกออกว่าเราได้ยินคำนี้แล้วตอนสมัยเรียน ตนเองเรียนด้านประวัติศาสตร์ ก็เลยนึกถึงพระศิวะค่ะ
    ส่วนตัวก็นับถือพระพิฆเนศ แล้วก็เดือนที่แล้วเพิ่งมีโอกาศไปดูชะตาชีวิกับอาจารย์ท่านนึงที่เป้นสื่อกับพระศิวะ ก็เลยคิดว่าท่านจะมาบอกอะไรเราหรือเปล่า

เป็นความฝันที่ไม่เคยฝันแบบนี้มาก่อน เลยอยากจะได้ไอเดียว่า ควรจะหาท่านมาบูชาที่บ้านหรือไม่อย่างไร หรือท่านอยากจะสื่ออะไร หรือเราคิดไปเองคะ ขอบคุณค่ะ

2. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ก็ตามนั้น อันเชิญ พระศิวะนาฏราช มาบูชาก็ดีครับ เป็นพระบิดาของพระพิฆเณศวร์

เค้าบอกว่าไงบ้างครับ