รบกวนทำนายฝันให้หน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Phante, 22 กรกฎาคม 2023.

1. Phante

Phante สมาชิกใหม่

22 กรกฎาคม 2023
    รบกวนทำนายฝันให้หน่อยค่ะ ฝันว่าได้ไปคุยกับพระสงฆ์องค์หนึ่งบนศาลา พระสงฆ์ท่านได้ผูกด้ายสายสิญจน์ให้ที่ข้อมือ แล้วหันไปบอกพระสงฆ์อีกองค์ว่าท่านมีอะไรจะให้หรือไม่ เราก็เลยมองตาม ตอนแรกท่านเหมือนจะไม่มีให้ สุดท้ายท่านยิ้มๆ แล้วหยิบของออกมาจากย่าม เรานึกว่าท่านจะให้พระหรือเครื่องราง แต่กลายเป็นกระดาษแผ่นหนึ่ง เหมือนเขียนชื่อบทสวดมนต์ จำได้ชัดบทหนึ่งคือ มหาเมตตาใหญ่ เราก็เลยถามท่านว่าจะให้สวดเหรอคะ แต่เสียงมันดังมาก เลยไม่ได้ยินว่าท่านตอบว่าอะไร แล้วก็ตื่น อยากทราบว่าเป็นฝันที่ดีหรือไม่คะ หรือท่านต้องการมาเตือนอะไรมั๊ยคะ