รบกวนทำนายฝันให้ด้วยค่ะ สาธุ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย gerard300, 25 พฤศจิกายน 2013.

1. gerard300

gerard300 สมาชิก

ฝันว่าได้หยิบของในกล่องใบนึงล้วงออกมาเป็นสร้อยและมีท่านท้าวเวสสุวรรณแขวนมาด้วย เหมือนเป็นสร้อยเส้นใหม่ ในฝันก็งงๆ เพราะปกติจะใส่ท่านตลอดแต่พอดีต้องเอาสร้อยไปขายเลยเอาท่านวางไว้บนกระจก เลยไม่ได้ใส่ท่านเลยงงว่ามายังไงขายสร้อยกินไปนานละ หรือว่าจะคิดมากไป แต่ถ้าเป็นจิงจะแปลว่าอะไรคะรบกวนท่านผู้รู้ช่วยแปลความฝันให้ด้วยค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 พฤศจิกายน 2013
  2. ยศวดี

ยศวดี ยายแก่แล้ว*_*

กระทู้เรื่องเด่น:
    11
    ฝันดีคะ
    ท่านมาอยู่ใกล้ๆ ให้เราได้ รักษา กาย วาจาใจ ได้ บำเพ็ญยิ่งๆขึ้นไปคะ
    โมทนาคะ

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ก็แปลว่าให้ห้อยไง
    ไม่น่าจะงง