รบกวนทำนายฝันที่ว่าโดนต่อต่อย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย yui_61, 3 กุมภาพันธ์ 2016.

1. yui_61

yui_61 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    ฝันว่าเดินผ่านทางที่เค้ากำลังจะตัดต้นไม้กัน แล้วต้นไม้จะล้มทับ
    แต่คนตัดต้นไม้ก็มาดันไปอีกทางไม่ให้มาทับเรา

แต่ว่าตอนที่ต้นไม้กำลังล้มเราเห็นรังต่อในต้นไม้ที่ล้ม
    แล้วจากนั้นต่อก็แตกรังฝูงใหญ่บินขึ้นมา

แล้วก็มีต่อ 2 ตัว บินพุ่งมาต่อยที่ใต้ไหปลาร้าด้านซ้าย
    เราก็พยายามเอาเหล็กในออกจนหมด

อยากจะรบกวนทำนายฝันให้หน่อยค่ะ ว่าดีร้ายประการใด

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    จะมีเรื่องเดือดร้อนในครอบครัวหรือที่ทำงาน

3. yui_61

yui_61 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอบคุณมากนะคะ แล้วพอจะมีวิธีบรรเทาลงได้บางไหมค่ะ

4. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ปล่อยนกหรือปล่อยกบก็น่าจะช่วยนะ
    ไม่แน่ใจ
    ไว้รู้ว่ามันเดือนร้อนยังไงมาถามอีกทีแล้วกัน