รบกวนทำนายฝันค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Denap, 13 ธันวาคม 2016.

1. Denap

Denap สมาชิกใหม่

คือฝัน 3 วันติดค่ะ วันแรกฝันช่วงเช้าก่อนตื่นค่ะ ฝันเห็นในหลวง ร.9 กับพระราชินี ตอนท่านเป็นหนุ่มสาวค่ะ ว่าท่านทั้ง2 มีพวกต่างชาติ มาถ่ายทำพระราชกรณียกิจค่ะ ส่วนวันที่ 2 ฝันเห็นพญานาคไล่ตาม แล้วอยู่ๆพญานาคก็ตาย ในฝันเราได้เอามือไปจับทีหัวพญานาค แล้ววันที่3 ฝันว่าไปซื้อของแล้วแม่ค้าทอนเงินให้เป็นเหรียญเก่า ด้านหลังเป็นครุฑ ในฝันแม่ค้าบอกว่าอย่าถือสานะที่ให้เหรียญเก่า เพราะแม่ค้าเป็นคนโบราณ เราก็พยัคหน้า แต่ในใจดีใจมากที่ได้เหรียญนี้มา รบกวนด้วยนะค่ะ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    1. แปลว่าต่อไปภายหน้าระบอบกษัตริย์จะกลับมาฮิต
    2. แปลว่าทำบุญแล้วอุทิศให้นาคบ้าง
    อุทิศให้ทุกท่านที่ดูแลรักษาเราด้วย
    3. มีเหรียญเก่า ๆ ก็เก็บเอาไว้

3. Denap

Denap สมาชิกใหม่

ขอบคุณค่ะ