รบกวนทำนายฝันค่ะ ฝันเห็นมังกร

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kitty_jeemiee, 29 มีนาคม 2019.

1. kitty_jeemiee

kitty_jeemiee Active Member

19 กันยายน 2013
    สวัสดีค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยทำนายฝันค่ะ

สวัสดีค่ะในใชฝันเมื่อคืนเป็นวันพระ ฝันว่าได้เข้าร่วมพิธีบวงสรวง หลังจากเสร็จพิธีเราเดินลงมาข้างล่าง ฝันเห็นมังกร/หรือ พญานาค ไม่มั่นใจ แต่เหมือนมังกรมากกว่าเพราะมีเท้า บินมาหา ในใจเราคิดว่าจะมาทำร้าย เราเลยหลบหนี ปรากฎว่ามังกรตัวใหญ่ กลายร่างมาเป็นตัวเล็กอยู่ในกล่องบนมือเรา ค่ะ ปล.มังกรตัวสีน้ำตาลแดงๆ ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ :)