รบกวนช่วยทำนายฝันให้ด้วยค่ะ ฝันแปลกๆ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย HappyL, 18 มิถุนายน 2014.

1. HappyL

HappyL Active Member

17 พฤษภาคม 2014
    ฝันว่าเรานั่งอยู่ในบ้านเรือนไทยเป็นบ้านไม้โบราณ มีผู้หญิงอีก 3 คนนั่งที่พื้น แล้วก็เห็นเสด็จพ่อ ร.5 เสด็จเข้าประตูมาแล้วมากอดเรา และจูบที่หน้าผากสูงเกือบถึงตีนผมอ่ะค่ะ แล้วท่านก็พูดว่า ข้ารักและหวงเจ้ามากที่สุดรู้ไหม แล้วเราก็สะดุ้งตื่นค่ะ ตกใจเหมือนกันว่าทำไมเราฝันแบบนี้

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยทำนายหรือช่วยบอกความหมายด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าดูหนังมากไปหน่อย