เสียงธรรม รบกวนขอความเมตตาหน่อยครับ

ในห้อง 'บทสวดมนต์' ตั้งกระทู้โดย Aomloveking, 2 ตุลาคม 2010.

1. Aomloveking

Aomloveking เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    คือท่านใดมีสวดมนต์พระปริตของหลวงพ่อฤาษีลิงดำมั่งครับ ผมอบากได้มากเลยครับ คือผมไม่ค่อยสบายนะครับ จะเอาไว้ฟังเวลาเครียดครับ และจะเอาไว้ไรท์แจกนะครับ หาในเว็บแล้วหาไม่เจอนะครับ ผมคิดว่าถ้าไรท์เสียงท่านแจกแล้วจะได้บุญมากมายย..น่ะครับ..ท่าานใดมีขอรบกวนหน่อยนะครับ..ขอบคุณครับ..(kiss)(ping)..;) ขอหน่อยนะครับ(b-2love)