มล องค์คุลีมาลญาณ นักเรียนในโครงการคัดผู้มีญาณตัวจริง กับ อ ก๋ง ถนนนิพพาน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย naru sut, 11 มกราคม 2013.

1. naru sut

naru sut เป็นที่รู้จักกันดี

รับดูดวงฟรี 10 ท่านต่อวัน (ยกเว้นวันพระ)

ดิฉันขอทำนายดวงจากพระที่ท่านห้อยบูชา และสื่อพลังพุทธคุณสิ่งศักดิ์สิทธิ์
    พระที่ท่านควรห้อยบูชาให้ถูกโฉลกให้รุ่งเรืองกับหน้าที่การงาน การเงิน และความรัก

เพียงท่านถ่ายรูปพระที่ท่านห้อยบูชามาโพสต์
    จะถ่ายทั้งด้านหน้าและด้านหลังด้วยก็ดีค่ะ ดิฉันจะทำการสื่อให้ทันที

กรุณาถ่ายภาพวัตถุมงคลให้ชัดเจนตามตัวอย่างด้านล่างนี้ค่ะ

เพิ่มเติมค่ะ สำหรับท่านที่ต้องการทราบว่าห้อยพระอะไรแล้วถูกโฉลกกับหน้าที่การงาน
    เสริมเรื่องความรัก โชคลาภ ลงคำถามไว้ได้เลยค่ะ บอกชื่อ- หน้าที่การงานไว้จะทำการตอบให้ค่ะ

และขอขอบคุณสำหรับผู้ให้โจทย์ทุกท่านสำหรับให้ดิฉันได้ทดสอบความสามารถ ล่วงหน้าค่ะ

การดูดวงของพวกท่านนี้ใช้เพื่อทดสอบวิชาที่ได้เรียนมา ยินดีตอบทุกคำถามค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2013
  2. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    มลเป้นผู้สัมผัส พลังในพระเครื่องได้ สามารถรู้ว่า พระนั้น มีพลัง อะไร มี อะไรคุ้มครอง มี เทวา หรือไม่รักษา ป้องกันภัยเมตตา ท่าน ห้อยพระอะไรบอกมล ได้ จะตอบได้ทุกอย่าง จริงๆ แล้ว เล่าเรื่องได้ด้วยพลัง แห่ง พระอรหันต์ องค์คุลีมาล ที่สื่อถึงกันได้ ไม่ใข่ทรง แต่เป็นการหยั่งจิต ถึง เหล่า อรหันต์ ที่ เคยหลงผิด แล้วกลับมาดี ได้ นาม องค์คุลีมาล เชิญครับ กับมล องค์คุลีมาล ญาณ ................ เรื่องร้ายๆ ของท่านจะกลายเป้นดี เมื่อมาปรึกษา เธอ ผู้นี้ครับ .................

3. omenasa

omenasa สมาชิก

ชื่อชัยรัตน์ ประเสริฐ อายุปีนี้19ย่าง20 เกิด วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม 2536 ปีระกา เวลา13.42น. จ.ภูเก็ต

1.ชะตากรรมของผมเป็นยังไงบ้างครับ

2.ผมจะมีโอกาสได้ถอยรถยนต์สักคันมั้ยครับ (มีเงินสักก้อนหรืองานดีๆ) ถ้ามีจะได้รถประมาณเดือนไหน

3.ปี2556เป็นต้นไป ดวงการงานและการเงิน ภยันอันตรายของผมเป็นยังไงบ้างครับ

4.กรรมเก่าที่ส่งผลถึงปัจจุบันมีอะไรบ้างครับ และควรแก้ยังไง

5.ปัจจุบันแขวนหลวงปู่ทวดอยู่ เลยจะถามว่าเทพที่คุ้มครองตัวผมอยู่คือองค์ไหนครับ ใช่หลงปู่ทวดรึเปล่า

6.เนื้อคู่ผมเป็นลักษณะยังไง และจะได้เจอตอนไหนครับ

4. poppop_127

poppop_127 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2012
    pm ไปแล้วค่ะ มาตอบหน้ากระทู้ก็ได้นะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

5. NONGLLL

NONGLLL เป็นที่รู้จักกันดี

PM แล้วครับผม ขอบคุณมากครับ

6. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    อายุ 25คะ เกิดศุกร์ 18กันยายน 2530 คะ รบกวนด้วยคะ การปฎิบัติธรรมของหนูจะสำเร็จตามที่หนูตั้งไว้รึป่าวคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มกราคม 2013
  7. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    วันจันทร์29พย14 กุล 14.25น
    1ถามถึงกรรมที่ติดตัวมา และแนวทางแก้ไขค่ะ
    2ปั้นปลายชีวิตเราต้องอยู่อย่างโดดเดี่ยวจริงๆเหรอค่ะ

8. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    อ๋อนี้วันเดือนปีเกิด คนรักค่ะเป็นผู้ชาย
    วันพุธ 24 พย14 กุล 10.20น
    เขาอยู่ในไทยหรือต่างประเทศค่ะ
    มีโอกาสจะได้เจอเขาอีกสักครั้งไหมค่ะ

9. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    กรุณา ให้น้องๆ ตอบหน้าบอร์ดนะครับ ไม่งั้น ผมให้คะแนน น้องๆ ไม่ได้ครับ รบกวนด้วยครับ

10. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011
    13 มกราคม 2531

อยากทราบว่า
    1. ผมจะมีโอกาสได้ไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเล ภายในปี 2556 นี้ไหม ครับ

2. เรื่องความรัก ปี2556นี้ จะมีโอกาสเจอคู่บุญกับเค้าบ้างไหมครับ คนที่แอบชอบอยู่ที่ ชื่อเล่น ขึ้นต้น ด้วย อ. เนี่ย พอจะมีโิอกาสเป็นแฟนกันไหม ครับ

3. อยากทราบ กรรมเก่า ในอตีดครับ

4. องค์ครูบาอาจารย์ที่คุ้มครองด้วยครับ

11. naru sut

รับทราบทุกคำถามแล้วนะคะทั้งในพีเอ็มและหน้าบอร์ด วันนี้เป็นวันทำงานดิฉันขอตัวไปทำงานก่อน
    หลัง 21.00 น.จะกลับมาตอบให้ทุกท่านค่ะ ท่านใดที่ต้องการคำตอบที่ละเอียด รบกวนขอโจทย์ที่ละเอียดด้วย
    รบกวนระบุด้วยค่ะว่าให้ตอบหน้าบอร์ดหรือ พีเอ็ม เป็นไปได้ขอตอบหน้าบอร์ดค่ะ

12. Kontumtang

Kontumtang เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    PM ไปแล้วนะครับ

13. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    PM ไปแล้วนะคะ ตอบหน้าบอร์ดได้คะ

14. phu_75

phu_75 เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    สวัสดีครับคุณมลผมอยากจะให้สัมผัสรูปนี้ให้ผมด้วยครับ ว่ามีดวงจิต หรือว่าดวงวิญญาณอะไรหรือเปล่าครับ แต่ถ้าหากมีไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรหรือต้องการอะไรหรือเปล่าครับ และเป็นของสมัยไหนครับ ที่ถามอย่างนี้เพราะมีอะไรแปลกๆเกิดขึ้นก่อนที่จะได้มาอยู่กับผมครับ และเมื่อได้มาลูกชายเห็นว่ามีผู้หญิงสวมมงกุฎมานั่งทีเตียงนั่งเล่น ซึ่งตอนนั้นลูกชายยังไม่รู้ว่ามีของสิ่งนี้อยู่ในบ้าน พอลูกชายเห็นรูปนี้เข้าจึงมาเล่าให้ผมฟังตอนหลัง (ลูกชายอายุ 22 ปี) และยังมีรองเท้าทองเหลืองอีก1ข้างใส่ในกล่องไม้ มะพร้าวทองเหลืองอีก2ลูก ใส่พานขนาดเ็ล็กไว้ ครับ ขอบคุณมากครับ

15. hi-kick07

hi-kick07 เป็นที่รู้จักกันดี

มาให้กำลังใจคุณน้องนะครับผม

16. khunsun

khunsun เป็นที่รู้จักกันดี

อยากถามดวง ปี 56

1. หน้าที่การงาน จะได้ย้ายไหม คะ
    2.โชคลาภ
    3.ด้านการเงิน จะซื้อรถ / บ้าน ได้ไหม คะ

17. naru sut

สวัสดีค่ะคุณชัยรัตน์ เนื่องจากคุณเป็นคนแรกที่เข้ามาให้โจทย์ดิฉัน ดิฉันจะขอตอบทุก ๆ ข้อที่คุณถามมาค่ะ ดูโดยใช้เปิดไพ่ยิปซีนะคะ

พื้นดวงคุณเป็นคนมีฐานะ ค่อนข้างออกไปทางร่ำรวยเลยทีเดียว อุปนิสัยเป็นคนระเอียดรอบครอบ พูดจาวาทะศิลปดี ผู้ใหญ่รักเอ็นดูมักให้การอุปถัมภ์เวลาคุณไปติดต่อกับใครไม่ว่าที่ใดมักจะได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดี

งานที่เหมาะกับคุณคือ งานรับราชการมีโอกาสเป็นใหญ่เป็นโตในวงราชการได้ หรือถ้าอยากทำกิจการเป็นของตัวเองทำได้แน่นอนไม่ว่าจะทำอะไรก็สำเร็จเพราะดวงคุณมีผู้ใหญ่คอยช่วยเหลืออุปถัมภ์ตลอดเวลา

ดวงการงาน การเงินปีนี้รุ่งเรืองเป็นอย่างมาก ถ้าทำงานแล้วมีโอกาสได้เลื่อนขั้นเลื่อนตำแหน่ง ทำงานค้าขายเองเงินทองก็ไหลมาเทมา ถ้ายังเรียนอยู่ก็สามารถเรียนสำเร็จได้อย่างสบาย ๆ หรือจะศึกษาต่อก็ไม่มีปัญหา

ถ้าอยากได้รถหรืองาน มีโอกาสได้แน่นอนขึ้นอยู่กับตัวคุณเองสามารถถอยออกมาโฉบเฉี่ยวได้ตลอดเวลา เกณที่จะได้เริ่มตั้งแต่เดือน ตุลาคมเป็นต้นไป

ตัวคุณเองมีเซ้นท์สัมผัสพิเศษ และมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองอยู่แน่นอน เวลาจะเกิดเหตุอะไรมักมีลางบอกเหตุให้ทราบก่อนอยู่เสมอ ๆ

คู่ครอง ที่ถูกโฉลกกับคุณเป็นหญิงที่เกิดวันพุธ วันศุกร์ วันเสาร์

ปีคู่ครองที่ถูกโฉลกกับคุณคือปี ปีขาล กับ ปีจอ รองลงมาคือ ปีเถาะ กับ ปีกุน

ปีนี้สามารถพบคู่ที่ถูกใจได้เพราะคุณเป็นคนมีเสน่ห์ สุภาพ มีเพศตรงข้ามมาให้ความสนใจเสมอ ปีนี้มีเกณฑ์เจอคนถูกใจสู

เรื่องเคราะห์เปิดไพ่แล้วไม่มีเคราะห์ค่ะ แต่หากจะทำบุญให้ทำบุญกับเด็กผู้ยากไร้ สถานสงเคราะห์ต่าง ๆ เพราะลักษณะเหมือนคุณมีความรู้สึกโดดเดี่ยวทั้ง ๆ ที่มีคนรอบตัวมากมาย

สรุปเกณฑ์ชะตาชีวิตของคุณปีนี้ ดีมาก ๆ ค่ะไม่ว่าจะเป็นเรื่องงาน เงิน ความรัก นับว่าปีนี้เป็นปีทองของคุณก็ว่าได้

ขอบคุณสำหรับโจทย์ประเดิมค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มกราคม 2013
  18. naru sut

สวัสดีค่ะคุณ Phu_75 จากคำถามของคุณซึ่งท้าทายความสามารถดิฉันเป็นอย่างมากดิฉันจึงขอลัดคิวตอบของคุณก่อน จากการที่ได้สื่อกับวัตถุมงคลในภาพดิฉันสามารถสื่อได้ว่า พระองค์นี้คือนางอัปสร มีดวงจิตมาจาก เขมรท่านสื่อว่าให้คุณตั้งมะพร้าวอ่อนทุกวันพฤหัส พร้อมบูชาด้วยดอกดาวเรือง สิ่งของที่บูชาควรเป็นสีชมพูเพราะเป็นสีที่ท่านโปรดปรานเป็นอย่างมาก แล้วท่านจะให้โชคลาภแก่ผู้บูชา กรุณาอย่านำท่านมาวาง ในห้องนอนเพราะเป็นสถานที่ที่ไม่เหมาะสม ควรแยกบูชาโดยให้คุณหา พระอิศวร มาวางบูชาคู่กัน เพียงเท่านี้ คุณจะได้รับทรัพย์ก้อนโต ในเดือนเมษายนที่จะถึงนี้

มะพร้าวทองเหลือง สองลูกที่มีอยู่นั้นคุณจะต้องนำน้ำมะพร้าวสดรดลงบนมะพร้าวทองเหลืองก่อนการบูชาเทพ ถึงจะ ส่งผล อิทธิฤทธิ์ และหาหอยสังข์ที่สามารถเป่าได้วางบูชาไว้ข้าง ๆ ทุกครั้ง ที่อยาก ให้อะไรสำร็จสมความปราถนาให้อธิฐานจิตแล้วเป่าหอยสังข์ 9 ครั้ง

พระที่คุณควรห้อยติดตัวเป็นประจำคือ พระสังกัจจายน์

หมายเหตุ ฝาผนังห้องน้ำ ไม่ควร แขวน ภาพ สิ่งมงคลทั้งหลายเพราะไม่เหมาะสมด้วยประการทั้งปวง

เพื่อเป็นการยืนยันว่ารูปพระอัปสรนี้สามารถสื่อพลังได้จริง ให้ท่านสังเกตุที่ด้านล่างของฐานวางตรงเงาสะท้อนกระจก
    ดิฉันเห็นเป็นภาพคนแก่มองอยู่ นั่นคือร่างท้าวพันปีของพระนางสังเกตุดี ๆ ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มกราคม 2013
  19. ง.เงิน

ง.เงิน Active Member

pmแล้วครับ ขอบคุณครับ(deejai)

20. naru sut

จากที่ดิฉันได้อธิฐานแล้วเปิดไพ่ให้คุณ พบว่าปัญหาที่คุณมีอยู่นั้นค่อนข้างแก้ไขยากค่ะ เพราะอาการหนักหนาสาหัสเอาการทีเดียว คงเป็นเพราะเกิดจากกรรมเก่าของคุณที่ได้กระทำเช่น การตกปลา (ใช้เบ็ดเกี่ยวปากปลา) หรือการเถึยงด่าว่าผู้มีพระคุณ แต่นั่นเป็นกรรมเก่าซึ่งเราไม่สามารถเปลี่ยนได้ แนะนำให้คุณไปทำบุญเกี่ยวกับผู้พิการ เช่น ผู้พิการปากแหว่ง-เพดานโหว่ มูลนิธิผุ้พิการทางเสียง จะช่วยผ่อนหนักเป็นเบาได้โดยมีไพ่แห่งความสำเร็จเปิดขึ้นมาด้วย คงจะพอพบแพทย์ที่สามารถรักษาคุณให้ดีขึ้นกว่าเดิมโดยได้รับความพอใจมากกว่าเดิมค่ะ