ฟรีพยากรณ์ด้วยไพ่พรหมญาณ และไพ่ทาโรต์ 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Unchan ^__^, 5 ตุลาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Unchan ^__^

Unchan ^__^ สมาชิก

11 กันยายน 2012
    <hr style="color:#FFFFFF; background-color:#FFFFFF" size="1"> <ins style="display:inline-table;border:none;height:280px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:336px"></ins>
    [​IMG] "ขอเป็นแนวทางนึง อยากให้ทราบว่าดวงคนเรามีการเปลี่ยนแปลงตลอดเวลา ไม่ควรยึดติดในการทำนายมากจนเกินไป ไม่มีใครใหญ่เกินกรรม ทำความดี ละความชั่ว เจริญจิตตภาวนาดีที่สุดค่ะ ^__^"

ทำนายดวงด้วยไพ่พรหมญาณและไพ่ทาโรต์พยากรณ์ค่ะ ฟรี
    1-2 คำถามนะคะ โดยสงบจิตสงบใจ ตั้งคำถามที่ต้องการทราบคำตอบ ให้แจ้งมาว่าสับไพ่กี่ครั้ง และเลือกไพ่มา 3 หมายเลขนะคะ และจะตอบทุกท่านทางพีเอ็มค่ะ
    สำหรับไพ่ภาพพยากรณ์มีทั้งหมด 78 ใบค่ะ ส่วนไพ่พรหมญาณ 67 ใบค่ะ

<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:ApplyBreakingRules/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:ตารางปกติ; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]-->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 ตุลาคม 2012
  2. ภพรัก

ภพรัก สมาชิก

17 กันยายน 2012
    เลือกไพ่พรหมญาณ5/3/24
    1.จะมีลาภก้อนใหญ่ไหม
    2.ชายที่ค้าขายอะไหล่มอไซต์ซ่อมและขายเค้าแอบชอบเราอยู่ใช่ไหม

3. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    ส่งไปทาง pm แล้วนะครับ
    ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2012
  4. สะระตะ

สะระตะ เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2012
    ขอ PM นะคะ ขอบพระคุณที่กรุณาค่ะ

5. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    ขอถามด้วยคนค่ะ

ส่งคำถามไปทางpm แล้วค่ะ

6. Unchan ^__^

ขอบคุณทุกท่านเช่นกันนะคะแล้วช่วงเย็นๆจะพีเอ็มแจ้งไปนะคะ ^__^

7. ผักบุ้งนา

ผักบุ้งนา สมาชิกใหม่

27 มิถุนายน 2011
    สวัสดีค่ะ

1.รบกวนถามว่า กับผู้ชายคนที่เราคบอยู่ทุกวันนี้ เขาจะได้อยู่กินกะเราแบบมาขอตามประเพณีเมื่อไรคะ หรือว่าจะเลิกรากันไป ตอนนี้ปัญหาระหว่างเราสองคนเยอะมาก ท้อแท้เหลือเกินค่ะ สับไพ่ 6 ครั้ง เลือกหมายเลข 1 6 8

2. ปัญหาเรื่องงานค่ะ ที่ทำงานปัจจุบันเมื่อไรจะปรับเงินเดือนให้ นี่ก้อเลยกำหนดมาสองเดือนแล้วเขายังเงียบอยู่เลย หรือว่าเราจะต้องลาออกแล้วไปหางานใหม่ที่เงินเดือนมากกว่าที่เดิมดีไหมคะ สับไพ่ 5 ครั้ง เลือกหมายเลข 4 18 25

ขอบพระคุณค่ะ

8. จีทีเอ็ม

จีทีเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2011
    ไพ่ภาพพยากรณ์ สับไพ่ 7 ครั้ง เลือกได้ 3 ใบ 28/14/57
    คำถามแรก 1. งานปัจจุบันที่ทำอยู่สามารถข้ามผ่านปัญหาไปได้ไหม
    2. จะมีคนมาเช่าบ้านไหม (ติดป้ายให้คนเช่าบ้านอยู่) บ้านเลขที่ 111/228 หรือ 4/228

9. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    ผมชัย บุญส่งศรีสกุล ถามครับ
    -ได้ไปทำงานต่างแดนหรือไม่(อเมริกา)
    -การเงินเมื่อไรคล่องตัว
    ขอบคุณครับ

10. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

ทำนายด้วยไพ่พรหมญาณค่ะ

สับไพ่จำนวน 8 ครั้ง เลือกไพ่ 67/ 43/ 24
    1.ปัญหาสุขภาพ(โรคทางกาย)มีแนวโน้มจะดีขึ้น หรือแย่ลง
    2.เรื่องงาน ในปี 2556 จะได้เลื่อนตำแหน่ง หรือไม่ (หมายถึง การเพิ่มเงินเดือน หรือ มีการมอบภาระงานที่ชัดเจน)

ขอบคุณค่ะ

11. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลบ เพราะเนื้อหาซ้ำค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ตุลาคม 2012
  12. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    เลือกไพ่พรหมญาณ สับ 11 ครั้ง เลือก 6 11 19

คำถาม
    1. จะมีรายได้หรือลาภผลทางการเงินอื่นนอกจากเงินเดือนในช่วงนี้หรือไม่
    2. รอจังหวะเปลี่ยนงานใหม่อยู่ค่ะ จะได้ในเร็วๆ นี้มั้ย

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2012
  13. Unchan ^__^

สำหรับทุกท่านที่ได้โพสต์ไว้หลังเที่ยงต้องขอไปตอบในวันพรุ่งนี้นะคะ เพราะเพิ่งได้เข้าเว็บมาดูเมื่อสักครู่นี่เองค่ะ คงไม่ว่ากันเด้อจ๊ะ thaxx

14. NONGLLL

NONGLLL เป็นที่รู้จักกันดี

ไพ่พรหมญาณ 67 ใบ สับ 7 ครั้ง 8 16 24
    1.ช่วงนี้มีเคราะห์ร้ายอะไรหรือป่าวครับผม
    2.จะมีโอกาศสอบติดในคณะที่หวังไว้ไหมครับผม
    ขอบคุณมากเลยครับ อนุโมทนาบุญด้วยครับผม

15. Kontumtang

Kontumtang เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    ส่งPMไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

16. หญิงกาญจน์

หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งPMไปแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

17. ธันยนันท์

ธันยนันท์ Active Member

10 ธันวาคม 2011
    ส่งไปที่ข้อความส่วนตัวแล้ว ตอบด้วยนะคะ

18. jamekc46

jamekc46 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กันยายน 2012
    ชายครับ วันศุกร์ 14/02/40 ครับ 14.53
    1.อยากทราบว่าจะสอบเตรียมทหารติดไหมครับในปี56
    2.จะได้สิ่งที่หวังไหมครับ
    เลือกไผ่ ญาณพรม 14\02\40

19. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    เข้ามาขอบคุณค่ะ

ได้รับคำตอบแล้วค่ะ แล้วก็รอดูปลายทางของคำทำนายแต่ภาวนาขอให้เป็นไปตามคำทำนายของคุณอัณชัญนะค่ะ

ขอบคุณจริงๆค่ะ

20. Unchan ^__^

ยินดีอย่างยิ่งค่ะ ขอให้สิ่งที่คุณต้นพุทธหวังไว้ได้สำเร็จดังประสงค์นะคะ และสถานการณ์ที่กังวลอยู่ขอให้มีแต่ดีขึ้นๆนะคะ กัลยาณมิตรคนนี้เป็นกำลังใจให้ค่ะ(kiss)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้