พจน์ คนเหนือดวง นักเรียนในโครงการคัดผู้มีญาณตัวจริง กับ อ ก๋ง ถนนนิพพาน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย pote arnon, 11 มกราคม 2013.

1. pote arnon

pote arnon เป็นที่รู้จักกันดี

รับดูดวงฟรี 10 ท่านต่อวัน เพียงแค่ท่านบอกอายุ หรือวันเดือนปีเกิด แล้วจะมาคลายข้อข้องใจที่ทุกท่านอยากรู้ เชิญครับ เชิญท่านที่ปัญหาอยากรู้เรื่องราว อนาคต อดีต ปัจจุบัน การงานการเงิน ชู้รัก คนรัก ที่อยู่อาศัย การแก้กรรม
    ปล.งดดูในวันพระครับ

ประกาศเเจ้งทราบ จาก อาจารย์ก๋ง เนื่องด้วยมีมิจฉาชีพหลอกลวงให้โอนเงินจึงมีประกาศดังนี้ครับ

ประกาศ .........เรื่องมีการหลอกโอนเงิน ซื้อที่ดิน สร้างสถานปฏิบัติ ธรรม โดยอ้าง ชื่อ ข้าพเจ้าและ เวฟ ถนนนิพพาน ของข้าพเจ้า หากิน !!!

อนึ่งด้วยมีมิฉาชีพ ได้ทำการหลอกส่งพีเอม ไปขอบริจาค เรี่ยรายเงิน โดยอ้าง เวฟ ถนนนิพพาน และอ้าง ชื่อข้าพเจ้า ในการขอบริจาค ซื้อที่ดิน ทำสถานปฏิบัติธรรม และ อื่นๆ ข้าพเจ้าขอ ชี้แจงว่า ไม่มีนโยบายพีเอม ไปขอบริจาคเงิน อย่างแน่นอน หากต้องการ ช่วย ในการซื้อที่ดิน แค่เช่าพระ ในห้องนี้เท่านั้น ส่วนท่านทีจะบริจาค กรุณา ติดต่อ กับ ข้าพเจ้าโดยตรง หรือ นักเรียน ดูดวงในสังกัด ข้าพเจ้าเท่านั้น ............ผุ้ที่อ้าง ขอความกรุณาหยุดการกะทำเถิด มันโคตรบาป มากๆ แค่ พวกมารที่มาขัดขวาง ทางบุญข้าพเจ้าก็เยอะแล้ว อย่าทำเลย เงินแบบนี้ กินไม่อร่อยหรอก มีแต่ฉิบหายวายวอด ครับ เพราะเป็นมหาบุญอันสูงสุดแล้ว นรกบนดิน ............. จึงประกาศให้เพื่อน ทราบโดยทั่วกัน ............................ก๋ง พรหมบุตร ซินแซ เทวดา ...............

ข่าวประาสัมพันธ์
    กรรมฐานทริปที่ 14 นิโรธ สุญญตา สมาบัติ แนวทางหลวงพ่อเกษม เขมโก 22-24 มี.ค.56 วังตระไคร้ จ.นครนายก เรียนเชิญท่านที่สนใจร่วมทริปกรรมฐาน ลงชื่อได้ที่บอร์ดนี้ หรือ ถนนนิพพาน.com nippanroad.com ค่าเรียน อาหารฟรี ค่าที่พักและค่า ใช้จ่ายการเดินทางจ่ายเอง เรียนสนุก(ไม่เคร่งแต่ได้จริง) ลุกนั่งสบาย กรรมฐานที่ไม่หลงทาง กรรมฐานดีไม่มีชาร์ต เชิญทุกท่านครับรับรองได้อะไรมากกว่าที่คุณคิด กลับมาชีวิตดี แน่นอน ท่านที่ร่วมทริปจะไดสัมผัสบรรยากาศแห่งบุญที่ไม่เคยเจอที่ไหนอย่างแน่นอน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กุมภาพันธ์ 2013
  2. Kontumtang

Kontumtang เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    อายุ 25 ปี เกิดวันอาทิตย์ 25 ตุลามคม 2530 ครับ
    รบกวนช่วยดูอนาคตด้านการงาน กับกรรมให้ด้วยนะครับและมีกรรมควรแก้ไขยังไงให้กกรรมนั้นเบาครับ

3. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011
    อายุ 25 ปี ครับ

อยากทราบว่า
    1. ผมจะมีโอกาสได้ไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเล ภายในปี 2556 นี้ไหม ครับ

2. เรื่องความรัก ปี2556นี้ จะมีโอกาสเจอคู่บุญกับเค้าบ้างไหมครับ คนที่แอบชอบอยู่ที่ ชื่อเล่น ขึ้นต้น ด้วย อ. เนี่ย พอจะมีโิอกาสเป็นแฟนกันไหม ครับ

รบกวนด้วย ครับ

4. poppop_127

poppop_127 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2012
    รบกวนด้วยนะคะ อายุ 26 ค่ะ

1.มีปัญหาเกี่ยวกับศัลยกรรมปากค่ะ จะได้เจอหมอที่แก้ไขปัญหาให้กลับมามีลักษณะปากคล้ายปากเดิมไหมคะ?
    2.อดีตชาติค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

5. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    บุคคลเหล่านี้ เป็น ผู้ถุกคัดมาจากนักเรียน นับร้อยคนของกรรมฐาน ได้ถูกฝึกสอน ในกรรมฐานจนถึงญาณ สองอย่างน้อย ทุกๆ คนมีความสามารถทาง การดูดวง ทำนายกรรม เจาะกรรม ดูหน้าตา เห็นรูปสัมผัสจิต ข้าพเจ้า มุ่งหวัง เพียงแค่ สืบสันดาร วิชาอาคม แห่งตักกะศิลามหาเวช สืบไป มิได้มีจุดมุ่งหมาย ในเชิงธุรกิจ แต่อย่างใด เป็นการ สร้างบารมี เพื่อให้ท่าน ได้สัมผัส กัับคนมีญาณ จริง ไม่ใช่ อุปโหลก เอาเพื่อผลทางการค้าของเวฟ และ ทำรายได้สนองตัณหากับคนๆนึง และไม่มีญาณจอมปลอมที่ ทายอะไรมั่วๆ ซั่วๆ ไป หรือไปจับใครมาจากไหน มาเป็นผู้มีญาณ และสอนคนหลงทาง บุคคลเหล่านี้เป็นผู้มีคุณธรรมทั้งสิ้น คัดมาจากการสอบแล้ว ทั้งสิ้น และ จำเป็นต้องคัดออกอีก เพื่อให้เหลือสุดยอด หมอดู คนมีญาณตัวจริง คนเดียว ข้าพเจ้าจึงขออนุญาติ ใช้ เวฟแห่งนี้ เป็นการทดสอบ ในญาณของนักเรียน ของข้าพเจ้า ขออนุญาติ ทีมงานและ บุคคลทั่วไป หาก การกะทำนี้ ส่งผลให้ใครเสียผลประโยชน์ กราบขออภัย ข้าพเจ้าต้องการให้ ลูกค้าของเวฟแห่งนี้ ได้รับผลประโยชน์สุงสุด และ ได้ ดูดวงกับ ผู้รู้จริงๆ เท่านั้น ไม่มีการเก็บค่าใช้จ่าย แม้ แต่ บาทเดียว ขอยืนยัน การรันตรี เอาชื่อเสียงของข้าพเจ้าที่เคยสร้างคุณงามความดี แห่งเวฟนี้ สถิติ 200000วิว ที่ไม่เคยมีใครลบได้ และ บอกแนวทางแก้ไขตามหลัก ศาสนาทุกประการ และ เปิดอบรมกรรมฐาน ฟรี มาสามปี แล้ว บัดนี้ ขอความอนุเคาะห์ ให้พวกท่าน ช่วยเป็นข้อสอบ ที่สุดยอด เพื่อที่จะคัด สุดยอดหมอดู ตัวจริง สุดยอดคนมีญาน แห่งปี เชิญทุกท่านทีมีปัญหามีทุกข์ ดวงตกมาหลายปี เชิญ ใช้บริการ ด้วยความแม่นยำและแก้ไข ให้กลับมาดี ด้วยหลักการ แห่ง พระธรรม หมอดู ที่ไหนก้แม่นแต่จะมีหมอดู กี่คนที่ ทำชีวิตของท่าน ที่ตกต่ำให้กลับมาดี สมคำว่าหมอ ...ที่นี่เรามีแต่ตัวจริง เสียงจริง ทั้งสิ้น .........เชิญท่าน พิสูจน์ ........อ ก๋ง พรหมบุตร ซินแซ เทวดา ...............

6. _nnn_123

_nnn_123 เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2011
    รบกวนคะ อายุ 35 ปี เกิด จันทร์ที่ 23 พ.ค 2520
    1. การเงินภายในปีนี้จะเป็นไปในทิศทางใด
    2. เรื่องราวที่คนหาเรื่องและไม่ค่อยชอบพยายามทำทุกวิถีทาง เลห์ กล ตอนนี้มนต์ดำ ได้แต่เเผ่เมตตาให้อย่างเดียวจะจบใมคะ

7. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    พจน์ คนเหนือดวง เป็นคนเดียว ที่ ไม่มีฤทธิ ไม่เดช ไม่มีองค์ ต่อสุ้ กับคนเก่งๆ ด้วยความเป็นคน เห็นธรรมจากความเป็นจริง ได้ดวงตาธรรม ดวงตาธรรมนี้เอง ทำให้การทำนาย บอก ถึง วิถี แห่งกรรมฐาน ว่า ทานจะก้าวหน้า ไปแค่ไหน ใน เรื่อง วิปัสนาหรือ กรรมฐานกองไหน หรือ อนาคต ของท่าน ด้วย พระโสต แห่ง ปัญญาญาน ..............

8. sutanee

sutanee เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2007
    ส่งข้อมูลไปทางpmแล้วค่ะ

9. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    วันจันทร์29พย14กุล14.25น
    ถามถึงคนรักที่ขาดการติดต่อหลายเดือนแล้วค่ะ เขาจะติดต่อมาไหมค่ะและเขาอยู่ในไทยหรือต่างประเทศค่ะตอนนี้

10. NONGLLL

NONGLLL เป็นที่รู้จักกันดี

อายุ 18 ปี เกิดวันศุกร์ ที่ 1 เมษายน 2537
    1.ผมจะสอบติดหมอใน 4 อันดับที่เลือกไว้หรือป่าวครับ
    2.ชาวงนี้ผมรู้สึกปวดหลังมากเลยครับเป็นเพราะอะไรหรอครับผม
    อนุโมทนาบุญครับผม

11. panfool

panfool เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2005
    ถามเรื่องความรักในปีนี้ และอยากรู้ว่าผมจะมีความก้าวหน้าเรื่องกรรมฐานได้ถึงไหน

12. Marx

Marx เป็นที่รู้จักกันดี

อายุ19
    - ช่วงนี้จะมีลาภใหญ่เข้ามาไหม
    - สนใจเรื่องกรรมฐานครับ ว่าจะไปได้ถึงไหน อยากให้ช่วงแนะแนวทางให้หน่อยครับ

13. SUGAR18

SUGAR18 Active Member

ส่งพีเอ็ม ไปแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

14. pote arnon

เเจ้งเพื่อทราบครับ

เพื่อนๆพี่ๆทุกท่านครับ ในการถามรบกวนที่หน้าบอร์ดเลยครับ ส่วนคนที่พีเอ็มผมขออนุญาติ มาวางที่หน้าบอดนะครับ จะพยายามตอบให้ทุกคนครับ

15. khanitthadeeying

khanitthadeeying สมาชิก

ส่ง pm แล้วค่ะ น้อง net ไม่ดี เลยต้องส่งทาง pm แต่สามารถนำคำถาม คำตอบ มาไว้ที่หน้าบอร์ดได้เลยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

16. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    ถามเรื่องบุตรคะ อายุ25 18กันยายน2530 ถามเรื่องบุตรคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มกราคม 2013
  17. peaza

peaza สมาชิก

อายุ 22 ครับ เกิดวันที่ 17 สิงหาคม 2533

อยากรู้เรื่องคนรักที่คบอยู่ปัจจุบันครับ
    เรียนปีหน้าจะจบไหม
    จะได้ไปต่างประเทศไหมในปีนี้
    และสิ่งที่อาจารณ์อยากจะบอกครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

18. Evffy

Evffy สมาชิก

อายุ 21ปี
    ความรักจะเป็นอย่างไรต่อจากนี้..
    คนที่พึ่งจากไปจะกลับมาคุยกันเหมือนเดิมไหม แล้วจะมีปัญหาไหม
    มีวิธีแก้อย่างไรบ้าง
    ขอบคุณค่ะ

19. pote arnon

ถามถึงอนาคตด้านการงาน ตอบได้ว่าตอนนี้ในใจอยากเป็นเจ้าของกิจการ เพียงแค่ตัดสินใจบอกได้ทำแล้วดีแน่นอน เดือนมีนาคม จะมีข่าวดีจากหญิงใจงาม สวย รวยทรัพย์ ดวงนารีอุปถัมภ์ อนาคตการงานมั่นคง กิจจการรุ่งเรือง กรรมที่เคยสร้างและหนียังไม่พ้นคือกรรมที่เคยฆ่าสัตว์ใหญ่ วัว ควาย กรรมที่เคยแย่งชิงของรักของคนอื่นมาเป็นของตนเอง แต่กรรมที่ส่งผลอย่างหนักในตอนนี้คือกรรมที่เคยทำกับเด็ก อาจจะเคยมีส่วนในการทำแท้ง ส่งผลให้มีปัญหาเกี่ยวกับความรัก ชีวิตคู่ มีปัญหาครอบครัว ไม่ลงรอยกัน การแก้ไขกรรมต้องลดความตระหนี่ หมั่นบริจาคทาน ทำบุญกับคนท้อง และที่สำคัญที่จะช่วยลดกรรมให้เบาบางคือ กรรมฐาน เมื่อได้ปฏิบัติแล้ว ชีวิต การงาน ดีแน่นอน เมื่อของเก่ากลับมาผ่านญาณสองแน่นอน โชคดีครับ

20. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    9 พฤษภาคม 2535 อาย20ปี

- ผมจะเอนท์ติดมหาลัยที่ผมหวังเอาไว้หรือเปล่าครับ จะมีเกณฑ์ได้เรียนในกทมหรือตจวครับ
    - เรื่องความรัก ณ ตอนนี้ครับ จะสมหวังหรือเปล่า จะมีโอกาศได้เป็นแฟนกันไหม [คือแอบชอบเค้าอยู่อะครับ]
    - ช่วยบอกกรรมและวิธีแก้กรรมให้ด้วยครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆนะครับ