ฝันว่าได้รูปจำลองเทพกวนอู

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Lungsut, 29 สิงหาคม 2011.

1. Lungsut

Lungsut เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งฝันหมาดๆวันนี้เองครับ 29 ส.ค.54 ฝันว่ามีผู้หญิงคนหนึ่ง เดินมาหาแล้ว มอบรูปจำลองเทพเจ้ากวนอูให้ แล้วบอกว่าตามฉันมา ผมก็เดินตามไป แต่คนเยอะมากเดินตามเธอไม่ทันครับ พอเดินพ้นประตูทางออก เธอก็หายไปแล้ว ขณะที่ผมก็ถือองค์กวนอูอยู่กับมือ แล้วก็ตื่นครับ จึงรบกวนผู้รู้ช่วยทำนายฝันนี้ ให้ด้วยครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูง

2. kom

kom เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2006
    ถ้ามีครอบครัวแล้วก็จะได้บุตรชาย ถ้ายังไม่มีอาจหมายถึงงานมีอุปสรรคอยู่ครับ

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    เดี๋ยวก็ตามทัน ไม่ต้องกังวล
    แต่คนที่จะมาพาไปตอนตื่นนี่อาจจะไม่ใช่ผู้หญิงนะ