ทำนายฝันให้หน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Taeprayoon, 24 มกราคม 2012.

1. Taeprayoon

Taeprayoon Active Member

เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนผมได้ฝันประหลาดมาสองวันติดๆ
    ผมได้ฝันว่าผมไปเกิดที่ไหนก็ไม่รู้ มีแต่พวกยักษ์ พวกมารกำลังเข่นฆ่ากัน
    เข่นฆ่ากันอยู่นาน แล้วมีเจ้าแม่ทางอินเดีย ไม่รู้เหมือนกันว่าเจ้าแม่อะไร ลอยมาจากฟ้า พอผู้คนเห็นต่างก้มลงกราบ หยุดเข่นฆ่ากันหมด แล้วท่านก็มาบอกผมว่า ชาตินี้ผมทำดีไว้ให้คนสร้างอนุเสาวรีย์ให้ แล้วชาติหน้าผมจะได้ไปเกิดเป็นพระศรีอริยเมตไตร แล้วผมก็ตื่นขึ้นเลย
    แล้ววันรุ่งขึ้น ผมก็ฝันแบบนี้อีก ไม่รู้ว่าฝันแบบนี้เป็นการลบหลู่รึเปล่าครับ