ดูดวง ดูดวงความรัก ดวง จากความชอบของนม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย แมงปอแก้ว, 29 ธันวาคม 2008.

1. แมงปอแก้ว

แมงปอแก้ว เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2008
    ดูดวง ดูดวงความรัก ดวง จากความชอบของนม

ดูดวง ดูดวงความรัก ดวง จากนมที่คุณชอบกิน อยากรู้ว่า ดวง ของคุณเป็น ดวง แบบไหน วันนี้เรามี บทความ เกร็ดความรู้ คำทำนาย ดูดวงความรัก ดูดวง จากนมที่ชอบทานมาฝากค่ะ อยาก ดูดวงฟรี ดูดวงความรัก คลิกที่นี่ค่ะ

ข้อมูลจาก Forward Mail
    ภาพประกอบทางอินเทอร์เน็ต

[​IMG] 1.ชอบนมรสจืด

คุณเป็นคนที่มีความกระตือรือร้นสูง มีความพยายามที่จะทำอะไรได้สำเร็จ เป็นผู้นำที่ดี แต่ทว่าเป็นผู้ตามที่ไม่ค่อยดีนัก เพราะที่คุณไม่ยอมแพ้ใครง่ายๆ ทำให้คุณถูกมองว่าเป็นเด็กเอาแต่ใจ แต่ภายในอ่อนไหวมาก

[​IMG] 2.ชอบนมเปรี้ยว

คุณเป็นคนที่ช่างจินตนาการ สดใส ร่าเริง อยู่เสมอ ด้วยนิสัยขี้เล่นของคุณทำให้คุณมีเพื่อนเยอะ และไม่เคยเหงาเลยทีเดียว แต่เมื่อไหร่ที่คุณขาดเพื่อน คุณจะเหงาจนไม่อาจทนได้ ถึงดูเหมือนว่าภายนอกจะเป็นคนสดใสร่าเริง แต่ภายในลึกๆ แล้วเป็นคนที่ดื้อรั้น ไม่ค่อยยอมฟังใครซักเท่าไหร่

[​IMG] 3.ชอบนมรสสตรอเบอร์รี่

คุณเป็นคนทันสมัย ชอบแต่งตัว ชอบไปเที่ยว ชอบงานปาร์ตี้ มีเพื่อนเยอะ แต่คุณมักจะเป็นตัวก่อปัญหาให้กับเพื่อนเสมอๆ คุณเป็นคนที่ใฝ่ฝันว่าจะแต่งงานให้ได้ เพราะคุณจะถือเรื่องการขึ้นคานเป็นพิเศษจริงรึเปล่าคะ

[​IMG] 4.ชอบนมช็อกโกแลต

คุณมีความมั่นใจในตัวสูง ความซื่อสัตย์เต็มร้อย คุณเป็นคนที่มักจะเคลียปัญหาของเพื่อนได้ดี เพื่อนๆ มักมาปรึกษาปัญหากับคุณ คุณเก็บความลับได้ยอดเยี่ยม จึงมีแต่คนไว้ใจ แต่คุณเป็นคนที่จะไม่เคยปรึกษาปัญหาของคุณกับใคร เพราะคุณคิดว่าถึงบอกไปก็ช่วยอะไรไม่ได้จริงมั๊ย

[​IMG] 5.ชอบนมถั่วเหลือง

คุณเป็นคนน่ารัก ขี้อาย อ่อนโยนและอ่อนหวาน ใครๆ ก็ต่างชอบคุณเพราะคุณเป็นเด็กเรียบร้อย พูดจาเพราะ ไร้คำหยาบ แต่คุณเป็นคนที่ขี้แย ร้องไห้ง่ายมาก และยังขี้กลัวอีกด้วย แต่เมื่อถึงเวลาที่คุณจะแสดงอะไรต่างๆคุณก็กล้าที่จะทำ ถ้าเห็นว่าเป็นสิ่งที่ถูกต้อง คุณเป็นคนไหวพริบดีรู้ทันเล่ห์เหลี่ยมคนอื่น แต่คุณก็ไม่เคยจะพูดออกมา เพราะกลัวว่าคนอื่นจะโกรธคุณ...ใช่มั้ยคะ

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    [​IMG] 5.ชอบนมถั่วเหลือง

3. ริมน้ำไนล์

ริมน้ำไนล์ ริมน้ำไนล์

11 กันยายน 2008
    [​IMG] 4.ชอบนมช็อกโกแลต

คุณมีความมั่นใจในตัวสูง ความซื่อสัตย์เต็มร้อย คุณเป็นคนที่มักจะเคลียปัญหาของเพื่อนได้ดี เพื่อนๆ มักมาปรึกษาปัญหากับคุณ คุณเก็บความลับได้ยอดเยี่ยม จึงมีแต่คนไว้ใจ แต่คุณเป็นคนที่จะไม่เคยปรึกษาปัญหาของคุณกับใคร เพราะคุณคิดว่าถึงบอกไปก็ช่วยอะไรไม่ได้จริงมั๊ย
    ขอบคุณมากค่ะ

4. mainoi

mainoi เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2008
    แล้วนมหวานไม่มีเหรอค่ะ แย่จัง

5. จิตต์ปภัสสร

จิตต์ปภัสสร เป็นที่รู้จักกันดี

คุณเป็นคนที่มีความกระตือรือร้นสูง มีความพยายามที่จะทำอะไรได้สำเร็จ เป็นผู้นำที่ดี แต่ทว่าเป็นผู้ตามที่ไม่ค่อยดีนัก เพราะที่คุณไม่ยอมแพ้ใครง่ายๆ ทำให้คุณถูกมองว่าเป็นเด็กเอาแต่ใจ แต่ภายในอ่อนไหวมาก
    ชอบรสนี้จ้า

6. walaphako

walaphako ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

6 มิถุนายน 2008

7. whiteberry

whiteberry สมาชิก

เหมือนกันครับผมชอบหลายนม ชอบนมจืด แล้วชอบนมถั่วเหลืองด้วยครับ

8. กิตติ_เจน

กิตติ_เจน เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับสำหรับบทความที่ดีๆ

9. ิbilliboy

ิbilliboy เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ

10. wholesome

wholesome เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2009
    ชอบนมรสจืด นมเปรี้ยว นมสตรอว์เบอรี่ แล้วก็นมช็อคโกแลตด้วย และชอบนมถั่วเหลืองเป็นพักพักค่ะ
    ทายว่ายังไงได้บ้างอะคะ

11. สายฝนฉ่ำเย็น

สายฝนฉ่ำเย็น เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    [​IMG] 2.ชอบนมเปรี้ยว

คุณเป็นคนที่ช่างจินตนาการ สดใส ร่าเริง อยู่เสมอ ด้วยนิสัยขี้เล่นของคุณทำให้คุณมีเพื่อนเยอะ และไม่เคยเหงาเลยทีเดียว แต่เมื่อไหร่ที่คุณขาดเพื่อน คุณจะเหงาจนไม่อาจทนได้ ถึงดูเหมือนว่าภายนอกจะเป็นคนสดใสร่าเริง แต่ภายในลึกๆ แล้วเป็นคนที่ดื้อรั้น ไม่ค่อยยอมฟังใครซักเท่าไหร่

ชอบนมรสเปรี้ยวมากกกก คำทำนายก็ตรงด้วย หุหุหุ

12. สายฝนฉ่ำเย็น

สายฝนฉ่ำเย็น เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    ขออนุญาตตอบนะคะ
    สงสัยต้องเป็นสาวยาคูลท์ แล้วค่ะ เพราะเห็นคนส่งยาคูลท์ น่ารัก เกือบทุกคนเลย (บุคลิกเรียบร้อย พูดจาอ่อนหวาน) แต่ขายนมเปรี้ยว อิอิ ..... (ขำขำนะคะ)

13. หมีจ้า

หมีจ้า Active Member

25 พฤศจิกายน 2009
    ชอบนมเปรี้ยวที่ซู๊ดดดดเลย

14. หมีจ้า

หมีจ้า Active Member

25 พฤศจิกายน 2009
    55555+ ตลกดีค่ะพี่แต่หมีชอบกินยาคูลท์ค่ะกินทุกวันเลย

15. บูชาพุทธ

บูชาพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2010
    ชอบนมรสสตรอเบอรี่ รสช็อกโกแลต นมเปรี้ยวแล้วก็นมถั่วเหลืองค่ะ แต่รู้สึกว่า นิสัยของนมถั่วเหลืองตรงกับตัวเองมากสุดค่ะ

16. Canetion

Canetion เป็นที่รู้จักกันดี

ชอบกินมากเลยค่ะ

ชอบรสจืด รองมาถั่วเหลือง(คุณค่าเยอะ) ถัดอีกหน่อยก็ช๊อกโกแลต

:cool:

17. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่กินนมเปรี้ยวอย่างเดียวนอกนั้นชอบทุกอย่างครับ

18. sinyorrae

sinyorrae เป็นที่รู้จักกันดี

เปลี่ยนนมที่ชอบ
    ดวงผมจะเปลี่ยนเหรอ
    แล้วผมชอบทุกรส
    ดวงจะเป็นไง
    อยากรู้

19. wholesome

wholesome เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณค่ะคุณสายฝน ดีใจจังเลย สรุปว่าเราเป็นคนน่ารัก เรียบโร้ยส์ อิอิ

20. deardolly

deardolly เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2010

เหมือนกานคราบบบบ

ขอบคุณมากๆคราบบบ