ดูดวงฟรี แม่นๆ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย blackpanda, 26 สิงหาคม 2009.

1. blackpanda

blackpanda สมาชิกใหม่

26 สิงหาคม 2009
    เพื่อนๆ คนใดมีปัญหาทุกข์ร้อน ไม่มีงบประมาณในการจ่ายค่าดูดวง สามารถโทรปรึกษาได้ฟรี ที่เบอร์ 081-3403065 ทุกวันยกเว้นวันพระนะค่ะ เราก็เคยดูกับอาจารย์มาแล้ว ตอนแรกเราก็ไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่หรอก แต่จากประสบการณ์ของเราที่ตกงาน เราตกงานมา 7-8 เดือนแล้วยังหางานไม่ได้ แต่พอโทรไปปรึกษาอาจารย์ อาจารย์บอกว่าเป็นเคราะห์ของเราและบอกวิธีแก้เคราะห์ดังกล่าวให้เรา เราทำตามที่อาจารย์บอก หลังจากนั้น 2 อาทิตย์ก็มีบริษัทติดต่อมาให้เราไปทำงาน นี้เป็นเพียงประสบการณ์เล็กๆ น้อยๆ ที่ได้สัมผัสนะค่ะ ถ้าเพื่อนๆ คนใดสนใจ สามารถติดต่อไปที่อาจารย์ได้ในช่วงเวลา 9.00-20.00 น. นะค่ะ ย้ำ อย่าโทรไปช่วงวันพระนะค่ะ

2. sit.pcc

sit.pcc สมาชิกใหม่

13 สิงหาคม 2009
    รู้สึกว่า เบอร์โทรนี้ จะเป็นของ อ.ญัฐ นะครับ
    ที่โพสไว้ ที่ผมเคยเจอ แจ้งว่าดูฟรี นะ คำถามแรก นะครับ
    เดี๋ยว พี่ป้าน้าอา โทรไปคิดว่าดูฟรีทุกคำถาม
    อ. เหนื่อยแย่เลยรับสายไม่ไหว นะครับ 555 เป็นห่วง